மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தற்போதைய அரசாங்கம் மீது காணப்பட்ட மக்களின் நம்பிக்கை சீர் குலைந்துள்ளது- விஜயபால

- Advertisement -

தற்போதைய அரசாங்கம் மீது காணப்பட்ட மக்களின் நம்பிக்கை சீர் குலைந்துள்ளதாக ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜயபால ஹெட்டியாராச்சி தெரிவித்துள்ளார்.

மாத்தறையில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பொன்றின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

“இந்த நாடு மிகவும் பாதுகாப்பான நிலைமைக்கு வரும்  என  கோட்டாபய ராஜபக்ஸ இந்த நாட்டின் ஜனாதிபதியாக வரும் போது மக்களுக்கு ஒரு எதிர்பார்ப்பு இருந்தது ஆனால் தற்போதைய நடவடிக்கைகளைப் பார்க்கும் போது அந்த எதிர்பார்ப்பு இல்லாது போயுள்ளது. நீதியானதும், நியாயமானதுமான முறையில் அண்மையில் நடத்தப்பட்ட ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டோரை துரத்தி துரத்தி அடித்தார்கள். அந்த அடக்குமுறையை நாட்டு மக்கள் பார்த்தார்கள். முச்சக்கர வண்டிசாரதிகளின் உரிமைகளுக்காக செயற்பட்ட சுனில் ஜயவர்தனவை பட்டப்பகலில் தாக்குதலுக்கு உட்படுத்தினார்கள். இவை தொடர்பில் ஜனாதிபதி செயலகத்திற்கு அறிவிக்கப்பட்டிருந்த போதிலும், மிரிஹான பொலிஸுக்கு இது தொடர்பில் அறிவிக்கப்பட்ட போதிலும், அவையனைத்தையும் புறந்தள்ளிவிட்டு நாட்டு மக்களுக்கு காட்டுவதற்காக கோட்டாபய ராஜபக்ஸ செயற்படுகின்றார்.அல்லது இதன் கீழ் வேறு ஏதேனும் தந்திரம் உள்ளதா?”

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz