மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பெல்ஜியம் நாட்டின் இளவரசருக்கு அபராதம் விதித்தது ஸ்பெயின்

- Advertisement -

கொரோனா தொற்றை கட்டுப்படுத்துவதற்காக  ஸ்பெய்னில்  அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள முடக்க  செயற்பாடுகளை மீறி செயற்பட்டமை காரணமாக பெல்ஜியம் நாட்டின்  இளவரசருக்கு  அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

பெல்ஜியம் இளவரசர் Joachim 14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தல் செயற்பாடுகளை   பின்பற்றதவறியதன்  காரணமாக ஸ்பெயின்  அபராதம் விதித்துள்ளதாக  சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

- Advertisement -

28 வயதான பெல்ஜியம் இளவரசர் Joachim  மே மாதம் 24 ஆம் திகதி  ஸ்பெய்ன் நாட்டிற்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டிருந்தார்.

இந்த நிலையில் தமது நாட்டிற்குள் பிரவேசித்துள்ள பெல்ஜியம் இளவரசர் தனிமைப்படுத்தல் செயற்பாடுகளை மேற்கொள்ளாமல் பொதுக்கூட்டம் ஒன்றில் பங்கேற்றதாக ஸ்பெய்ன் அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை குறித்த சம்பவத்திற்கு பெல்ஜியம் இளவரசர்  மன்னிப்பு  கோரியுள்ளதாகவும் சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz