மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேசியப்பட்டியல் உறுப்பினர்கள் விபரம் குறித்து தேர்தல்கள் ஆணைக்குழு விடுத்துள்ள அறிவிப்பு

- Advertisement -

தேசியப்பட்டியல் உறுப்பினர்களை தெரிவு செய்து விபரங்களை அனுப்புவதற்கான கால எல்லை நிறைவடைந்துள்ள நிலையில், இரண்டு கட்சிகள் தவிர்ந்து அனைத்து தரப்பினதும் விபரங்கள் கிடைக்கப்பெற்றுள்ளதாக தேர்தல்கள் ஆணைக்குழு தெரிவித்துள்ளது.

இதன்படி, ஐக்கியதேசியக் கட்சி மற்றும் எங்கள் மக்கள் சக்தி ஆகிய இரண்டு கட்சிகளினதும் தேசியப்பட்டியல் விபரங்கள் இதுவரை கிடைக்கவில்லை எனவும் தெரிவிக்கபப்டுள்ளது.

- Advertisement -

இம்முறை தேர்தலில் 29 தேசியப்பட்டியல் உறுப்பினர்களில் 27 பேருக்கான விபரங்கள் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவினால் வெளியிடப்பட்ட வர்தமாணியில் உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது.

ஐக்கிய மக்கள் சக்தி 7 உறுப்பினர்களின்தும், இலங்கை தமிழரசுக்கட்சி ஒரு உறுப்பினர்களினதும், தமிழ் காங்ரஸ் ஒரு உறுப்பினரதும் பெயர் விபரங்களை தேசியப்பட்டியல் உறுப்பினர்களாக அறிவித்துள்ளன.

இதேபோன்று ஶ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுன ஆரம்பத்திலேயே தனது 17 தேசியப்பட்டியல் உறுப்பினர்களது விபரங்களை வெளியிட்டிருந்தமையும் சுட்டிக்காட்டத்தக்கது.

இதேவேளை, குறித்த இரண்டு கட்சிகளினதும் தேசிய பட்டியல் உறுப்பினர்கள் நியமிக்கப்படாத நிலையில், நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகளை ஆரம்பிக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஹேமசிறி பெர்ணான்டோவின் கருத்தை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது : முன்னாள் ஜனாதிபதி மறுப்பு!

உயிர்த்த  ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் விசாரணைகளை முன்னேடுத்துவரும் ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவில் முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர் தெரிவித்திருந்த கருத்தினை நிராகரிப்பதாக முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தெரிவித்துள்ளார். ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவில் முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர் ஹேமசிறி...

ஹரீன் பெர்ணான்டோவினது கருத்து உண்மைக்குப் புறம்பானது : மெல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகை மறுப்பு!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் குறித்து ஆராயும் ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவில், ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹரீன் பெர்ணான்டோ முன்வைத்த கருத்தினை  பேராயர் கர்தினால் மெல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகை மறுத்துள்ளார். அத்துடன், இந்த கருத்திற்கு...

மருந்து உற்பத்தியில் ஈடுபடும் முதலீட்டாளர்களுக்கு விசேட சலுகைகள்!

நாட்டில் புதிதாக முதலீட்டாளர்களுக்கு அனுமதி வழங்கும் போது மருந்து உற்பத்தியில் ஈடுபடும் முதலீட்டாளர்களுக்கு முன்னுரிமை வழங்கவுள்ளதாக சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், மருந்து உற்பத்தியில் ஈடுபடும் முதலீட்டாளர்களுக்கு  விசேட சலுகை வழங்குவதற்கு...

பொதுஜன பெரமுனவில் இருந்து முக்கிய நபர் நீக்கம்!

பதுளை மாநகர சபையை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் பொதுஜன பெரமுன கட்சியின் உறுப்பினர் பதவியில் இருந்து ஆதர் சில்வா நீக்கப்பட்டுள்ளார். ஒழுக்காற்று நடவடிக்கையின் அடிப்படையில் அவர் பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக பதுளை மாநகர சபையின் தலைவர் பிரியந்த...

மேலும் அதிகரித்த கொரோனா தொற்று!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும்  மூவர்  இன்று அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சவுதி அரேபியாவில் இருந்து நாடு திரும்பியுள்ள மூவருக்கு இவ்வாறு கொரொனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை  3 ஆயிரத்து 287...

Developed by: SEOGlitz