மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேசியப் பட்டியல் உறுப்பினர்கள் 8 பேரை உள்ளடக்கிய வர்த்தமானி வெளியிடப்பட்டுள்ளது

- Advertisement -

தேசியப் பட்டியல் உறுப்பினர்கள் 8 பேரை உள்ளடக்கிய வர்த்தமானி அறிவித்தல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவினால் நேற்று நள்ளிரவு இந்த வர்த்தமானி அறிவித்தல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதன்படி, ஐக்கிய மக்கள் சக்தி சார்பாக, ரத்நாயக்க முதியன்சேலாகே ரஞ்சித் மத்தும பண்டார, அததநாயக்க முதியன்சேலாகே குடாபண்டா திஸ்ஸ அத்தநாயக, இம்தியாஸ் பாக்கிர் மாக்கார், இரான் விக்ரமரத்ன, நாலக ஜூட் ஹரீன் பிரனாந்து, மயந்த யஸ்வந்த் திசாநாயக்க, டயனா கமகே ஆகிய 7 பேரின் பெயர்களும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன.

இதேவேளை, தேசிய மக்கள் சக்தி சார்பாக, ஹரினி அமரசூரிய தேசியப் பட்டியல் உறுப்பினராக, வர்த்தமானி அறிவித்தலில் பெயரிடப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஆர்மீனியா – அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடைல் மோதல் – 31 பேர் உயிரிழப்பு!

Nagorno-Karabakh பிராந்தியத்தில் ஆர்மீனியா மற்றும் அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடையில் தொடர்ந்தும் கடுமையான மோதல் இடம்பெறுவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில், இரண்டு  தரப்புகளில் இருந்தும் 31 பேர் இதுவரை உயிரிழந்துள்ள நிலையில், பொது மக்கள் 26 பேர்...

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயரின் நியமனம்: பேராயர் ஜஸ்ட்டின்!

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயராக வணக்கத்திற்குரிய துஷந்த ரொட்ரிகோவை நியமிப்பதாக Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி தெரிவித்துள்ளார். Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். மறைமாவட்ட சபையின் கோரிக்கைக்கமைய, யாப்பின்...

தேசிய கொடி – பௌத்த கொடிகள் இறக்குமதியை உடனடியாக நிறுத்துமாறு ஜனாதிபதி பணிப்புரை!

அடுத்த வருடம் முதல் பாடசாலை சீருடை மற்றும் பாதுகாப்பு படை அதிகாரிகளுக்கான சீருடை ஆகியவற்றைத் தயாரிக்கும் நடவடிக்கையில் பெருமளவான வீதத்தை உள்ளூர் உற்பத்தியாளர்களுக்கு வழங்குவது தொடர்பில் ஜனாதிபதி கவனம் செலுத்தியுள்ளார். இதற்கமைய, பெரிய மற்றும்...

பெருமளவிலான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றல்!

எல்பிட்டிய பிரதேசத்தில் 5 ஆயிரம் கிலோவுக்கும் அதிகமான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. ரத்கம பொலிஸ் விசேட அதிரடிப் படையினருக்கு கிடைத்த தகவல்களுக்கு அமைய இந்த கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. காலி - எல்பிட்டிய இணிகொடவல பிரதேசத்தில்...

Developed by: SEOGlitz