மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மக்கள் பலத்துடன் ஆட்சிக்கு வரமுடியாதவர்களே ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு எதிராக செயற்பட்டு வருகின்றனர் – ரஞ்ஜித் மத்துமபண்டார

- Advertisement -

பல தசாப்தங்களாக மக்கள் பலத்துடன் ஆட்சிக்கு வரமுடியாதவர்களே ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு எதிராக செயற்பட்டுவருவதாக அதன் பொதுச் செயலாளர் ரஞ்ஜித் மத்துமபண்டார தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அரசியல் செயற்பாடுகள் குறித்து ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

—இந்த நாட்டில் அலுக்கடைந்துள்ள மற்றும் மக்களினால் நிராகரிக்க்பட்ட தலைவர்களை கொண்ட அரசியலுக்கு மாறாக புதிய பயணமொன்றினை முன்னெடுக்க கூடிய புதிய தலைமைத்துவத்துடனான அரசியல் கட்சியை உருவாக்க தேவை ஏற்பட்டது. இரண்டு தசாப்தங்களுக்கு பின்னர் சஜித் பிரேமதாஸ தலைமையில் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி என்ற அரசியல் கட்சியை எங்களால் உருவாக்க முடியுமாக அமைந்தது. இவ்வாறு ஐக்கிய மக்கள் சக்தியை நாங்கள் உருவாக்கி செயற்பட ஆரம்பித்த போது பல அச்சறுத்தல்கள் ஏற்பட்டன. 2 வடங்களாக மக்கள் வாக்குகளினால் ஆட்சிக்கு வரமுடியாத சிலர் தற்போது எங்களின் பயணத்தை தடுக்க முயற்சித்தனர். நாங்கள் வேட்பு மனுதாக்கல் செய்யும் போது பலரும் கூறினர் அவை நிராகரிக்கப்பட்டுமென. ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு ஆதரவாக மக்கள் ஒன்றினையும் போது மக்கள் பலத்தில் வரமுடியாத பலர் நீதிமன்றத்திற்கு சென்று தடைகளை ஏற்படுத்த முயன்றனர். அவ்வாறானவர்களுக்கு மிகச்சரியான பதிலை நீதிமன்றம் பெற்றுக்கொடுத்துள்ளமைக்கு நாம் நன்றிகளை சமர்ப்பிக்கின்றோம்.—-

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யுவனுடன் இணையும் பிரபல நடிகை…! புகைப்படம் உள்ளே…!

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி இசையமைப்பாளராக இருப்பவர் யுவன் சங்கர் ராஜா. இவரது இசையில் பல படங்கள் வெளியாக இருக்கிறது. தற்போது டாப் டக்கர் என்ற ஆல்பத்தை இசையமைத்து உருவாக்கி வருகிறார் யுவன் சங்கர் ராஜா. இந்த இசை...

இன்று இடம்பெற்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் இரண்டாம் நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. இன்றைய ஆட்டத்தில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிவரும் இங்கிலாந்து அணி 4 விக்கெட்டுக்களை இழந்து...

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 20 இலட்சத்தை கடந்துள்ளது..!

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 20 இலட்சத்தை கடந்துள்ளது. சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்று பரவல் குறித்து முன்னெடுக்கப்படும் ஆய்வுகளில் இந்த தரவு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி,  சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின்...

நாட்டில் நிலவும் கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய நிலவரம்!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் நான்கு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். கொழும்பு தனியார் வைத்தியசாலை ஒன்றில் சிகிச்சை பெற்றுவந்த 90 வயதான, கிரிபத்கொடை பகுதியை சேர்ந்த  பெண்ணொருவர் இன்று...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் சிலர் அடையாளம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான 363 பேர் புதிதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். இராணுவ தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 51 ஆயிரத்து 594 ஆக உயர்வடைந்துள்ளமை...

Developed by: SEOGlitz