மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மக்கள் பலத்துடன் ஆட்சிக்கு வரமுடியாதவர்களே ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு எதிராக செயற்பட்டு வருகின்றனர் – ரஞ்ஜித் மத்துமபண்டார

- Advertisement -

பல தசாப்தங்களாக மக்கள் பலத்துடன் ஆட்சிக்கு வரமுடியாதவர்களே ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு எதிராக செயற்பட்டுவருவதாக அதன் பொதுச் செயலாளர் ரஞ்ஜித் மத்துமபண்டார தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அரசியல் செயற்பாடுகள் குறித்து ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

—இந்த நாட்டில் அலுக்கடைந்துள்ள மற்றும் மக்களினால் நிராகரிக்க்பட்ட தலைவர்களை கொண்ட அரசியலுக்கு மாறாக புதிய பயணமொன்றினை முன்னெடுக்க கூடிய புதிய தலைமைத்துவத்துடனான அரசியல் கட்சியை உருவாக்க தேவை ஏற்பட்டது. இரண்டு தசாப்தங்களுக்கு பின்னர் சஜித் பிரேமதாஸ தலைமையில் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி என்ற அரசியல் கட்சியை எங்களால் உருவாக்க முடியுமாக அமைந்தது. இவ்வாறு ஐக்கிய மக்கள் சக்தியை நாங்கள் உருவாக்கி செயற்பட ஆரம்பித்த போது பல அச்சறுத்தல்கள் ஏற்பட்டன. 2 வடங்களாக மக்கள் வாக்குகளினால் ஆட்சிக்கு வரமுடியாத சிலர் தற்போது எங்களின் பயணத்தை தடுக்க முயற்சித்தனர். நாங்கள் வேட்பு மனுதாக்கல் செய்யும் போது பலரும் கூறினர் அவை நிராகரிக்கப்பட்டுமென. ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு ஆதரவாக மக்கள் ஒன்றினையும் போது மக்கள் பலத்தில் வரமுடியாத பலர் நீதிமன்றத்திற்கு சென்று தடைகளை ஏற்படுத்த முயன்றனர். அவ்வாறானவர்களுக்கு மிகச்சரியான பதிலை நீதிமன்றம் பெற்றுக்கொடுத்துள்ளமைக்கு நாம் நன்றிகளை சமர்ப்பிக்கின்றோம்.—-

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யாவுக்கு இடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பின்னர் மீண்டும் விமான சேவை ஆரம்பம்

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் இடைநிறுத்தப்பட்ட விமான சேவை இன்று முதல்  மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ரஷ்யாவின் Moscow நகரில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்குச் சொந்தமான UL-534 எனும்...

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை – விஹாரமகாதேவி பூங்காவில் 24 மணிநேர சேவை முன்னெடுப்பு

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை இன்று காலை 8.30 இக்கு கொழும்பு விகாரமஹாதேவி பூங்காவில் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது. இதன்படி,  AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கையினை குறித்த மத்திய நிலையத்தில்  24 மணி நேரம்  ...

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று ஆரம்பம்

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபையின் தலைவர் கிங்ஸ்லி ரணவக்க தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், இன்றைய தினத்தில் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அளவில் பஸ்சேவை முன்னெடுக்கப்படுமெனவும், நாளை முதல்...

ஜப்பானில் இருந்து 7 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டை வந்தடையவுள்ளன.

உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் கொவெக்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் ஜப்பான் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது இதன்படி, 7 லட்சத்து 28 ஆயிரத்து 460 அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள்...

வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார்

லிந்துலை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார் சிரேஷ்ட நடிகை ஹயசிந்த் விஜேரட்ன தனது 75 ஆவது வயதில் இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர் குறித்த நடிகை பயணித்த கார் நுவரெலியா தலவாக்கலை...

Developed by: SEOGlitz