மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மக்கள் பலத்துடன் ஆட்சிக்கு வரமுடியாதவர்களே ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு எதிராக செயற்பட்டு வருகின்றனர் – ரஞ்ஜித் மத்துமபண்டார

- Advertisement -

பல தசாப்தங்களாக மக்கள் பலத்துடன் ஆட்சிக்கு வரமுடியாதவர்களே ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு எதிராக செயற்பட்டுவருவதாக அதன் பொதுச் செயலாளர் ரஞ்ஜித் மத்துமபண்டார தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அரசியல் செயற்பாடுகள் குறித்து ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

—இந்த நாட்டில் அலுக்கடைந்துள்ள மற்றும் மக்களினால் நிராகரிக்க்பட்ட தலைவர்களை கொண்ட அரசியலுக்கு மாறாக புதிய பயணமொன்றினை முன்னெடுக்க கூடிய புதிய தலைமைத்துவத்துடனான அரசியல் கட்சியை உருவாக்க தேவை ஏற்பட்டது. இரண்டு தசாப்தங்களுக்கு பின்னர் சஜித் பிரேமதாஸ தலைமையில் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி என்ற அரசியல் கட்சியை எங்களால் உருவாக்க முடியுமாக அமைந்தது. இவ்வாறு ஐக்கிய மக்கள் சக்தியை நாங்கள் உருவாக்கி செயற்பட ஆரம்பித்த போது பல அச்சறுத்தல்கள் ஏற்பட்டன. 2 வடங்களாக மக்கள் வாக்குகளினால் ஆட்சிக்கு வரமுடியாத சிலர் தற்போது எங்களின் பயணத்தை தடுக்க முயற்சித்தனர். நாங்கள் வேட்பு மனுதாக்கல் செய்யும் போது பலரும் கூறினர் அவை நிராகரிக்கப்பட்டுமென. ஐக்கிய மக்கள் சக்திக்கு ஆதரவாக மக்கள் ஒன்றினையும் போது மக்கள் பலத்தில் வரமுடியாத பலர் நீதிமன்றத்திற்கு சென்று தடைகளை ஏற்படுத்த முயன்றனர். அவ்வாறானவர்களுக்கு மிகச்சரியான பதிலை நீதிமன்றம் பெற்றுக்கொடுத்துள்ளமைக்கு நாம் நன்றிகளை சமர்ப்பிக்கின்றோம்.—-

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz