மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

உரப்பிரச்சினைக்கு விரைவில் தீர்வு காணுமாறு ஜனாதிபதி பணிப்பு

- Advertisement -

உரம் வழங்கல் மற்றும் விநியோகம் ஆகிய விடயங்கள் தொடர்பில் விவசாயிகள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளுக்கு உடனடியாக தீர்வு காணுமாறு, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார்.

இந்த விடயம் தொடர்பிலான தற்போதைய நிலைமை தொடர்பில் ஆராயும் நோக்கில், ஜனாதிபதி செயலகத்தில் நேற்று இடம்பெற்ற விசேட சந்திப்பின்போதே, ஜனாதிபதி இதனைத் தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

நீண்டகாலமாக காணப்படும் குறித்த பிரச்சினைக்கு நிரந்தரத் தீர்வு காணப்பட வேண்டியது அவசியம் என, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ இதன்போது வலியுறுத்தினார்.

அதிக விளைச்சல் கிடைக்கும் என்ற எதிர்பார்ப்பில், விவசாயிகள் ரசாயன உரங்களைப் பயன்படுத்தப் பழகியுள்ளதாகவும், இது மண்ணின் தன்மையை பாரிய அளவில் மாற்றியுள்ளதாகவும் ஜனாதிபதி சுட்டிக்காட்டினார்.

இதன் காரணமாக, இந்த நிலைமையை படிப்படியாக மாற்றி, இயற்கை உரங்களைப் பயன்படுத்த வேண்டியது அவசியம் என அவர் தெரிவித்தார்.

இந்த நிலையில், விவசாய இறக்குமதிகள் கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளதன் காரணமாக, மரக்கறி செய்கை மற்றும் விவசாய நடவடிக்கைகள் அதிக அளவில் இடம்பெறுவதால், தற்போது உரப்பிரச்சினை ஏற்பட்டுள்ளதாக, அதிகாரிகள் ஜனாதிபதியிடம் சுட்டிக்காட்டினர்.

இதேவேளை, வட மாகாண விவசாயிகள் தற்போது இயற்கை உரத்தை பயன்படுத்தி வருவதாகவும், இதன் மூலம் சிறந்த தரம் கொண்ட விளைச்சல் கிடைக்கப் பெறுவதாகவும், வட மாகாண ஆளுநர் பி.எஸ்எம். சார்ள்ஸ், ஜனாதிபதியிடம் சுட்டிக்காட்டியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யுவனுடன் இணையும் பிரபல நடிகை…! புகைப்படம் உள்ளே…!

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி இசையமைப்பாளராக இருப்பவர் யுவன் சங்கர் ராஜா. இவரது இசையில் பல படங்கள் வெளியாக இருக்கிறது. தற்போது டாப் டக்கர் என்ற ஆல்பத்தை இசையமைத்து உருவாக்கி வருகிறார் யுவன் சங்கர் ராஜா. இந்த இசை...

இன்று இடம்பெற்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் இரண்டாம் நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. இன்றைய ஆட்டத்தில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிவரும் இங்கிலாந்து அணி 4 விக்கெட்டுக்களை இழந்து...

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 20 இலட்சத்தை கடந்துள்ளது..!

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 20 இலட்சத்தை கடந்துள்ளது. சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்று பரவல் குறித்து முன்னெடுக்கப்படும் ஆய்வுகளில் இந்த தரவு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி,  சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின்...

நாட்டில் நிலவும் கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய நிலவரம்!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் நான்கு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். கொழும்பு தனியார் வைத்தியசாலை ஒன்றில் சிகிச்சை பெற்றுவந்த 90 வயதான, கிரிபத்கொடை பகுதியை சேர்ந்த  பெண்ணொருவர் இன்று...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் சிலர் அடையாளம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான 363 பேர் புதிதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். இராணுவ தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 51 ஆயிரத்து 594 ஆக உயர்வடைந்துள்ளமை...

Developed by: SEOGlitz