மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அரசாங்கத்தின் கோரிக்கைக்கு அமைவாக நீர், மின்சாரம் கட்டணங்களை செலுத்த வேண்டியதில்லை

- Advertisement -

அரசாங்கத்தின் கோரிக்கைக்கு அமைவாக நாட்டு மக்கள், கடந்த மார்ச் மற்றும் ஏப்ரல் மாதங்களுக்கான நீர், மின்சாரம் ஆகியவற்றிற்கான கட்டணங்களை செலுத்த வேண்டாமென ஐக்கிய மக்கள் சக்தியிக் தலைவர் சஜித் பிரேமதாஸ கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

ஊடகங்களுக்கு இன்று கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

மார்ச் மற்றும் ஏப்ரல் மாதங்களுக்கான நீர் மற்றும் மின்சாரம் ஆகியவற்றுக்கான கட்டணங்களை செலுத்த வேண்டிய தேவை இல்லை என அமைச்சர் ஒருவர் தெரிவித்துள்ளார். இவற்றை கண்டிப்பாக அரசாங்கம் இல்லாது செய்யும் என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இவ்வாறு பொறுப்புவாய்த அமைச்சர் ஒருவர் இவ்வாறு கூறும் போது நாட்டு மக்கள் அதனை கட்டாயமாக கடைப்பிடிப்பது கடமையாகும். அதேபோன்று அரசாங்கத்தினால் அறிவிக்க்படப்ட நிவாரணங்கள் மற்றும் வாக்குறுதிகளை அவ்வாறே நடைமுறைப்படுத்த மக்கள் ஒத்துழைக்க வேண்டும். குத்தகை தொடர்பில் விசேட சலுகைகளை மக்ககளுக்கு பெற்றுக்கொடுக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படுமென அரசாங்கம் கூறியுள்ளது. ஆனால் அது நடைபெறவில்லை. இதற்காக சுனில் ஜயரத்னவின் உயிர் பரிபோகியுள்ளது. ஆகவே மார்ச் மற்றும் ஏப்ரல் மாதங்களுக்கான நீர் மற்றும் ழிக்சார கட்டணங்களை கட்ட வேண்டாமென நான் மக்களிடம் கேட்டுக்கொள்கின்றேன். அமைச்சர் கூறிய விடயங்களை அவ்வாறே மக்கள் கடைபிடிக்க வேண்டும். காரணம் ஒன்றை கூறி மற்றொன்றை செய்ய அரசாங்காத்திற்கு முடியாது. அரசாங்கம் ஒன்றை அறிவித்தால் அதை  அவ்வாறே மக்களுக்கு பெற்றுக்கொடுக்க வேண்டும். யாரோனும் கட்டணங்களை செலுத்துமாறு அழுத்தம் கொடுத்தால் அனைத்து மக்களும் வீதிக்கு இறங்கி இந்த பொய்களுக்கு எதிராக போராட்டம் செய்ய வேண்டும்.

 

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

LPL கிரிக்கெட் திருவிழா – Jaffna Stallions அணி அபார வெற்றி…

முதலாவது லங்கா பிரீமியர் லீக்கின் இரண்டாவது போட்டியில் Jaffna Stallions அணி 8 விக்கெட்டுகளால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இன்றைய போட்டியில், Jaffna Stallions மற்றும் Galle Gladiators ஆகிய அணிகள் இந்த போட்டியில் பலப்பரீட்சை...

கொரோனா உயிரிழப்புக்கள் சடுதியாக அதிகரிப்பு – முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று காரணமாக உயிரிழந்தோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 107 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 8 பேர் உயிரிழந்துள்ளதை மை அடுத்து இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. அத்துடன் நான்கு ஆண்கள் மற்றும் நான்கு...

கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

மேலும் 221 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கம் விடுத்துள்ள முக்கிய அறிவிப்பு!

கொரோனாவுக்கான தடுப்பூசி அறிமுகப்படுத்தப்பட்டாலும் பொதுமக்கள் சுகாதார வழிமுறைகளை தொடர்ச்சியாக பின்பற்ற வேண்டும் என அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கத்தின்  செயலாளர் வைத்தியர் ஹரித அலுத்கே தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பிலேயே அவர்...

நோர்வூட் பிரதேசத்தில் தீப்பரவல் : 12 குடியிருப்புகள் பாதிப்பு!

நோர்வூட் பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட நிவ்வெளி தொழிற்சாலைப் பிரிவில் உள்ள குடியிருப்பு தொகுதியொன்றில் ஏற்பட்ட தீப்பரவலினால் 12 குடியிருப்புகள் எரிந்து போயுள்ளன. இந்த சம்பவம் நேற்று இரவு 7.30 இற்கு  இடம்பெற்றதாக எமது பிராந்திய...

Developed by: SEOGlitz