மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஜனாதிபதி செயலகத்தின் குறைகேள் அதிகாரியாக ஓய்வு பெற்ற சிரேஷ்ட பிரதிப்பொலிஸ் மா அதிபர் விக்ரமசிங்க நியமனம்

- Advertisement -

ஜனாதிபதி செயலகத்தில் பொது மக்கள் முறைப்பாடுகளை விசாரணை செய்வதற்கும் தீர்வினை முன்வைப்பதற்கும்  குறைகேள் அதிகாரி ஒருவர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

இதற்கமைய ஓய்வு பெற்ற சிரேஷ்ட பிரதிப்பொலிஸ் மா அதிபர்   விக்ரமசிங்க, குறைகேள் அதிகாரியாக     நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக ஜனாதிபதி அலுவலகம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில்   தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அரச நிர்வாகக் கடமைகளில் இழைக்கப்படுகின்ற தவறுகளை விசாரணை செய்வதற்கும்  தீர்வு காண்பதற்கும் ஒம்புட்ஸ்மன்  என அழைக்கப்படும் குறைகேள்   அதிகாரி நியமிக்கப்படுகின்றார்.

இதனூடாக பொதுமக்கள் தங்களின் முறைப்பாடுகளை  தனிப்பட்ட முறையில் பதிவு செய்வதற்கு சந்தர்ப்பம் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய ஜனாதிபதி  அலுவலகத்தின்  குறைகேள்  அதிகாரி ,  ஜனாதிபதி அலுவலகம் கொழும்பு 1 எனும் முகவரிக்கு தபால்  மூலம் பொது மக்கள்    தங்களது முறைப்பாடுகளை  அனுப்பிவைப்பதற்கு சந்தர்ப்பம்  வழங்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், 0112 338 073 எனும் தொலை நகல் இலக்கத்தின் ஊடாகவோ அல்லது [email protected] எனும் மின்னஞ்சல்  முகவரி ஊடாகவோ பொதுமக்கள் முறைப்பாடுகளை முன்வைப்பதற்கு சந்தர்ப்பம் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz