மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

யாத்திரைகள் முன்னெடுக்க தடை

- Advertisement -

பாரம்பரிய மற்றும் மத கோட்பாடுகளுக்கு முன்னுரிமை அளித்து இந்த வருடம் பெரஹராவை  வணக்கஸ்தலங்கள் மற்றும் விகாரைகளில் ஏற்பாடு செய்யுமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

அத்துடன்,  கண்டி தலதா மாளிகை,  கதிர்காமம் மற்றும் சப்பிரகமுவ தேவாலயம் ஆகியவற்றின் ஊரவலங்கள் கொரோனா வைரஸைக் கட்டுப்படுத்தும் வகையில் சுகாதார அமைச்சின்  நடவடிக்கைகளுக்கு அமைய நடத்தப்பட வேண்டுமெனவும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

ஜனாதிபதி செயலகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் போதே  அவர் இவ்வாறு குறிப்பிட்டதாக ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில் கதிர்காமம், நல்லூர், திருகோணமலை உள்ளிட்ட மதஸ்தலங்களில் இடம்பெறும்  ஊர்வலங்களின் போது பொது மக்களுக்கு அனுமதி வழங்கப்படமாட்டது என தெரிவிக்கப்படுகிறது.

அத்துடன், நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் இருந்தும் பெரஹராவில் பங்கேற்கும் கலைஞர்கள் அந்தப் பகுதியில் உள்ள சுகாதார அதிகாரிகளிடம் பதிவு செய்ய வேண்டுமெனவும் வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, தலாதா பெரஹரயின் கும்புல் மற்றும் ரந்தோலி பெரஹர ஆகியற்றை 10 நாட்களுக்கு தொலைக்காட்சியில் நேரடி ஒளிபரப்பு செய்வதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளதாக  குறித்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz