மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

லீசிங் நிறுவனங்களின் சட்டவிரோத செயற்பாடுகளுக்கு இடமளிக்க வேண்டாம் ஜனாதிபதி பொலிஸாருக்கு பணிப்புரை

- Advertisement -

லீசிங் நிறுவனங்களினால் மேற்கொள்ளப்படும் சட்டவிரோத செயற்பாடுகளுக்கு இடமளிக்க வேண்டாம் என பதில் பொலிஸ்மா அதிபர் சி.டி விக்ரமரத்னவுக்கு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ பணிப்புரை விடுத்துள்ளார்.

லீசிங் நிறுவனங்கள் வாகனங்களை மீளக் கைப்பற்ற முன்னர் பொலிஸாருக்கு அறிவிப்பதில்லை எனவும், வாகனத்தை கைப்பற்றிய பின்னரே பொலிஸாருக்கு முறைப்பாடு செய்வதாகவும் ஜனாதிபதி சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

- Advertisement -

பலாத்காரமான முறையில் இவ்வாறு வாகனங்களை மீளக் கைப்பற்றும் போது, அது சில நேரம் வன்முறையாக மாறுவதற்கு அடிப்படையாக இருக்கும் எனவும் ஜனாதிபதி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், வாகனங்களை கைப்பற்றியதன் பின்னர் கிடைக்கப் பெறுகின்ற முறைப்பாடுகளை மறுஅறிவித்தல் வரை ஏற்றுக் கொள்ள வேண்டாம் என ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ பதில் பொலிஸ்மா அதிபர் சி.டி விக்ரமரத்னவுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

கொவிட் – 19 தொற்று காரணமாக ஏற்பட்டுள்ள பொருளாதார நெருக்கடியைக் கருத்திற் கொண்டு, முச்சக்கர வண்டி உரிமையாளர்களிடமிருந்து அறவிடப்படுகின்ற மாதாந்த தவனைக் கட்டணத்தை ஆறு மாதங்களுக்கு அறவிட வேண்டாம் என லீசிங் நிறுவனங்களுக்கு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

குறிப்பாக, இது தொடர்பான சுற்றறிக்கை கடந்த மார்ச் மாதம் 23 ஆம் திகதி வெளியிடப்பட்டிருந்தது.

எனினும், அரசாங்கத்தினால் வெளியிடப்பட்ட சுற்றறிக்கைக்கு மாறாக சில நிறுவனங்கள் தவனைக் கட்டணம் செலுத்தப்படாத வாகனங்களை கைப்பற்றியுள்ளதாக  ஜனாதிபதி சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

இந்த நிலையிலேயே, லீசிங் நிறுவனங்களினால் மேற்கொள்ளப்படும் இவ்வாறான சட்டவிரோத செயற்பாடுகளுக்கு இடமளிக்க வேண்டாம் என பதில் பொலிஸ்மா அதிபர் சி.டி விக்ரமரத்னவுக்கு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ பணிப்புரை விடுத்துள்ளார்.

இதேவேளை, வாகன லீசிங் முறைகேடுகள் தொடர்பில் வெளிப்படுத்திய தேசிய முச்சக்கரவண்டி சங்கத்தின் தலைவர் சுனில் ஜயவர்தன கடந்த செவ்வாய்கிழமை வாகனங்களைக் குத்தகைக்கு வழங்கும் நிதிநிறுவனம் ஒன்றின் முன்பாக கொலை செய்யப்பட்டிருந்தமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz