மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

முல்லைத்தீவு வண்ணாங்குளம் பகுதியில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் பன்றி வளர்ப்பை தடுத்து நிறுத்துமாறு மக்கள் கோரிக்கை

- Advertisement -

முல்லைத்தீவு வண்ணாங்குளம் பகுதியில் மக்கள் குடியிருப்புக்கு மத்தியில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் பன்றி வளர்ப்பை தடுத்து நிறுத்துமாறு மக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

முல்லைத்தீவு மாவட்டத்தின் கரைதுறைப்பற்று பிரதேச செயலக பிரிவுக்குட்பட்ட வண்ணாங்குளம் கிராம அலுவலர் பிரிவில் கடற்கரையோரமாக மக்கள் குடியிருப்புக்கு மத்தியில் பன்றி வளர்ப்பில் ஈடுப்பட்டுள்ள நபருக்கு எதிராகவே குறித்த கோரிக்கை முன்வைக்கப்பட்டுள்ளன.

- Advertisement -

மக்கள் செறிந்து வாழ்கின்ற பகுதிக்கு அருகாமையில் இந்த பன்றி வளர்ப்பு மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதனால் பண்டிக்கு கொண்டு வரப்படுகின்ற கழிவு உணவுகள் அங்கே கொட்டப்பட்டு துர்நாற்றம் காரணமாக வீடுகளில் உள்ள சிறுவர்கள் கர்ப்பிணிப் பெண்கள் நோய்த்தொற்றலுக்கு உள்ளாகும் நிலைமை ஏற்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது

இதேவேளை குறித்த விடயம் தொடர்பில் கரைதுறைப்பற்று பிரதேச சபையினருக்கும் பிராந்திய சுகாதார சேவைகள் பணிமனை சுகாதார பிரிவு ஊழியர்கள் பொதுச்சுகாதார பரிசோதகர்கள் என சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளுக்கு தெரியப்படுத்தியும் இன்று வரை எந்தவிதமான நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படவில்லை என மக்கள் சுட்டிக்காட்டியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

முல்லைத்தீவு வண்ணாங்குளம் பகுதியில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் பன்றி வளர்ப்பை தடுத்து நிறுத்துமாறு மக்கள் கோரிக்கை 1

முல்லைத்தீவு வண்ணாங்குளம் பகுதியில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் பன்றி வளர்ப்பை தடுத்து நிறுத்துமாறு மக்கள் கோரிக்கை 2

முல்லைத்தீவு வண்ணாங்குளம் பகுதியில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் பன்றி வளர்ப்பை தடுத்து நிறுத்துமாறு மக்கள் கோரிக்கை 3

முல்லைத்தீவு வண்ணாங்குளம் பகுதியில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் பன்றி வளர்ப்பை தடுத்து நிறுத்துமாறு மக்கள் கோரிக்கை 4

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஆர்மீனியா – அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடைல் மோதல் – 31 பேர் உயிரிழப்பு!

Nagorno-Karabakh பிராந்தியத்தில் ஆர்மீனியா மற்றும் அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடையில் தொடர்ந்தும் கடுமையான மோதல் இடம்பெறுவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில், இரண்டு  தரப்புகளில் இருந்தும் 31 பேர் இதுவரை உயிரிழந்துள்ள நிலையில், பொது மக்கள் 26 பேர்...

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயரின் நியமனம்: பேராயர் ஜஸ்ட்டின்!

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயராக வணக்கத்திற்குரிய துஷந்த ரொட்ரிகோவை நியமிப்பதாக Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி தெரிவித்துள்ளார். Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். மறைமாவட்ட சபையின் கோரிக்கைக்கமைய, யாப்பின்...

தேசிய கொடி – பௌத்த கொடிகள் இறக்குமதியை உடனடியாக நிறுத்துமாறு ஜனாதிபதி பணிப்புரை!

அடுத்த வருடம் முதல் பாடசாலை சீருடை மற்றும் பாதுகாப்பு படை அதிகாரிகளுக்கான சீருடை ஆகியவற்றைத் தயாரிக்கும் நடவடிக்கையில் பெருமளவான வீதத்தை உள்ளூர் உற்பத்தியாளர்களுக்கு வழங்குவது தொடர்பில் ஜனாதிபதி கவனம் செலுத்தியுள்ளார். இதற்கமைய, பெரிய மற்றும்...

பெருமளவிலான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றல்!

எல்பிட்டிய பிரதேசத்தில் 5 ஆயிரம் கிலோவுக்கும் அதிகமான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. ரத்கம பொலிஸ் விசேட அதிரடிப் படையினருக்கு கிடைத்த தகவல்களுக்கு அமைய இந்த கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. காலி - எல்பிட்டிய இணிகொடவல பிரதேசத்தில்...

Developed by: SEOGlitz