மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாடாளுமன்றத் தேர்தல் மட்டுமல்ல மாகாணசபைத் தேர்தலும் கொரோனா வைரஸ் பரவலுக்கு மத்தியில் தான் நடாத்தப்படும் – மஹிந்த தேசப்பிரிய

- Advertisement -

நாடாளுமன்றத் தேர்தல் மட்டுமல்ல மாகாணசபைத் தேர்தலும் கொரோனா  வைரஸ் பரவலுக்கு மத்தியில்தான் நடாத்தப்படுமென தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மஹிந்த தேசப்பிரிய தெரிவித்துள்ளார்.

கொழும்பில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கருத்துரைக்கும் போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -


நாடாளுமன்றத் தேர்தல் தொடர்பில் அரசியல் வாதிகள், சிவில் அமைப்புகள், ஊடகவியலாளர்கள், அரச உத்தியோகத்தர்கள் எனப் பலரும் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவை கேள்விக்குட்படுத்துகின்றனர்.  சுகாதார பாதுகாப்புத் துறையினரின் ஆலோசனைக்கு அமைய தேர்தலை நடத்துவதற்கே தேர்தல்கள் ஆணைக்குழு எதிர்பார்க்கின்றது. தொடர்ந்து தேர்தலை நடாத்துவதற்கான காலத்தை  ஒத்திவைப்பதற்கான எந்தவொரு அவசியமும் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு இல்லை. நாம் தற்போது தேர்தலை நடாத்துவதற்கான சகல நடவடிக்கைகளையும் முன்னெடுத்து வருகின்றோம். சுகாதா ஆலோசனைகளை பின்பற்ற வேண்டியுள்ளதால்  கடந்த காலங்களை விடவும் இந்த முறை  தேர்தலை நடத்துவதற்கான ஆயத்தங்களை முன்னெடுப்பதற்கு அதிக காலங்கள் தேவைப்படுகின்றது. நாடாளுமன்றத் தேர்தல் மட்டுமல்ல அதற்குப் பின்னர் இடம்பெறவுள்ள மாகாணசபைத் தேர்தலும் இந்த கொவிட் – 19  வைரஸ் பரவலுக்கு மத்தியில்தான் நடாத்தப்படுமென நாம் நம்புகின்றோம். 2021 ஆம் ஆண்டு இறுதி வரை நாம் கொரோனா வைரஸ் பரவலுக்கு மத்தியில்தான் வாழவேண்டிய நிலை உள்ளதாக சுகாதார துறையினர் தெரிவிக்கின்றனர். 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்த விதம்

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பிற்கு எதிர்ப்பினை வெளிப்படுத்தும் வகையில் ஐக்கிய ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பல்வேறு வாகனங்களில் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்திருந்தனர். எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பு, கொரோனா நிவாரண கொடுப்பனவின்மை, சமையல் எரிவாயு...

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம்

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம் நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் ''எதிர்க் கட்சியிலிருந்து ஓர் மூச்சு' திட்டத்திற்கு அமைவாக குறித்த உபகரணம் இன்றைய தினம்...

மாகாண வைத்தியசாலைகளை மத்திய அரசாங்கத்தின் கீழ் ஏன் கொண்டு வர வேண்டும்

மகாண வைத்தியசாலைகளுக்கு மத்திய அரசாங்கம் ஏன் நேரடியாக நிதியுதவி அளிக்கவும் அபிவிருத்தி நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கவும் முடியாது என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்ல்ஸ் நிர்மலநாதன் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்றைய தினம் உரையாற்றிய  போதே அவர்...

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பினை இரத்துச் செய்யவேண்டும்

நாட்டு மக்கள் அனைவரையும் அசௌகரியங்களுக்கு உள்ளாக்கியுள்ள எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பை அரசாங்கம் உடனடியாக இல்லாமல் செய்ய வேண்டும் என, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த போதே...

அரசியல் கைதிகளுக்கு விடுதலை கிடைக்குமா…? வாதப்பிரதிவாதங்கள்

விசாரணைகள் முடிந்தும் பல ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தடுப்புக் காவலில் சில கைதிகள் இருப்பதாக அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்று இடம்பெற்ற விவாதத்தின் போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். CAPITAL NEWS · 22...

Developed by: SEOGlitz