மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் மக்களுக்காக குரல் கொடுக்கும் தரப்பை மக்கள் ஆதரிப்பார்கள் – C.V.K.சிவஞானம்

- Advertisement -

எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தலில் மக்களுக்காக அழுத்தமாக குரல் கொடுக்கும் தரப்பை மக்கள் ஆதரிப்பார்கள் என வடமாகாணசபையின் முன்னாள் அவைத்தலைவர் சி.வி.கே.சிவஞானம் தெரிவித்துள்ளார்.

யாழ்ப்பாணத்தில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கல்வி அமைச்சு விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பு!

தேசிய கல்வியியற் கல்லூரிகளுக்கான விண்ணப்பப் படிவங்களில் காணப்படும் தவறுகளைத் திருத்திக் கொள்வதற்கு வழங்கப்பட்டிருந்த கால அவகாசம் இன்றுடன் நிறைவடையவுள்ளது. குறித்த விண்ணப்பங்களை மீள்பரிசீலனை செய்தல் மற்றும் அவற்றில் உள்ள தவறுகளைத் திருத்திக் கொள்வதற்கு 05...

20 இற்கு எதிரான மனுக்களின் இரண்டாம் நாள் பரிசீலனை ஆரம்பம்

20 ஆவது திருத்த சட்டமூலத்தை ஆட்சேபித்து, உயர்நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ள மனுக்கள் மீதான பரிசீலனை இரண்டாவது நாளாகவும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. பிரதம நீதியரசர் ஜயந்த ஜயசூரிய தலைமையிலான ஐவர் அடங்கிய நீதியரசர்கள் குழாம் முன்னிலையில்,  குறித்த...

கட்டிடங்களை நிர்மாணிக்க புதிய முறைமை

ஆபத்தான கட்டிடங்களை அடையாளங்காண்பதற்கும், புதிதாக நிர்மாணிக்கப்படுகின்ற கட்டிடங்களுக்கு அனுமதியை வழங்குவதற்கும், புதிய முறைமையொன்றை கொண்டுவர அரசாங்கம் தீர்மானித்துள்ளது. இதன் முதற்கட்டமாக, கட்டிடங்கள் தொடர்பில் ஆராய்கின்ற உள்ளூராட்சி மன்ற அதிகாரிகளுக்கு, புவிச் சரிதவியல் மற்றும் அளவைப்...

வாகன கொள்வனவாளர்களுக்கு அரசாங்கம் விடுக்கும் செய்தி

இறக்குமதி செய்யப்படுகின்ற வாகனங்களின் விலைகளை குறைப்பதற்கு அரசாங்கம் உரிய நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளாது என வாகன ஒழுங்குறுத்துகை, பேருந்து போக்குவரத்துச் சேவைகள் மற்றும் புகையிரதப் பெட்டிகள் இராஜாங்க அமைச்சர் திலும் அமுனுகம தெரிவிக்கின்றார். இலங்கையில் வாகனங்களை...

Developed by: SEOGlitz