மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு

- Advertisement -

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவையும், ஒத்துழைப்பையும் வழங்குவதாக, இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் உறுதியளித்துள்ளனர்.

வெளியுறவு அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தனவுடன் நேற்று இடம்பெற்ற சந்திப்பின்போது, இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக, வெளியுறவு அமைச்சு வெளியிட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று பரவிவரும் சூழ்நிலையில், இலங்கை மக்களுக்கும், இலங்கை அரசாங்கத்துக்கும் ஆதரவளித்த, மத்திய கிழக்கு அரசாங்கங்களுக்கு நன்றி தெரிவிப்பதாக, அமைச்சர் இதன்போது குறிப்பிட்டார்.

சவூதி அரேபிய இராச்சியத்தின் தூதுவர் அப்துல்நாசர் எச். அல் ஹார்தி, குவைத்தின் தூதுவர் கலஃப் எம்.எம். பு தைர், எகிப்தின் தூதுவர் ஹூசைன் எல் சஹார்டி, பலஸ்தீன அரசின் தூதுவர் ஸுஹைர் ஹம்தல்லா ஸைத், ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தின் தூதரக விடயங்களுக்கான பொறுப்பாளர் ஹூமைட் அல் தமீமி, கட்டாரின் ஹமாத் அல் புவைனைன், ஈராக்கின் குதைபா அஹமட் அல்கெரோ மற்றும் லிபியாவின் அமைச்சர் அமர் ஏ.எம். முப்ஃதா ஆகிய தூதுவர்களும், தூதரகங்களின் தலைவர்களும், இந்தக் கலந்துரையாடலின்போது கலந்து கொண்டதாக வெளியுறவு அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை, பாரிய அளவிலான இலங்கையர்கள், மத்திய கிழக்கில் பணிபுரிந்து வரும் நிலையில், குறித்த இலங்கையர்களின் ஆரோக்கியத்தையும் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்யவதற்காக முன்னெடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகளுக்காகவும் அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தன இதன்போது தனது பாராட்டுகளையும் தெரிவித்தமை குறிப்பிடத்தக்கது..

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 1

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 2

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 3

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யுவனுடன் இணையும் பிரபல நடிகை…! புகைப்படம் உள்ளே…!

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி இசையமைப்பாளராக இருப்பவர் யுவன் சங்கர் ராஜா. இவரது இசையில் பல படங்கள் வெளியாக இருக்கிறது. தற்போது டாப் டக்கர் என்ற ஆல்பத்தை இசையமைத்து உருவாக்கி வருகிறார் யுவன் சங்கர் ராஜா. இந்த இசை...

இன்று இடம்பெற்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் இரண்டாம் நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. இன்றைய ஆட்டத்தில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிவரும் இங்கிலாந்து அணி 4 விக்கெட்டுக்களை இழந்து...

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 20 இலட்சத்தை கடந்துள்ளது..!

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 20 இலட்சத்தை கடந்துள்ளது. சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்று பரவல் குறித்து முன்னெடுக்கப்படும் ஆய்வுகளில் இந்த தரவு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி,  சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின்...

நாட்டில் நிலவும் கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய நிலவரம்!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் நான்கு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். கொழும்பு தனியார் வைத்தியசாலை ஒன்றில் சிகிச்சை பெற்றுவந்த 90 வயதான, கிரிபத்கொடை பகுதியை சேர்ந்த  பெண்ணொருவர் இன்று...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் சிலர் அடையாளம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான 363 பேர் புதிதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். இராணுவ தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 51 ஆயிரத்து 594 ஆக உயர்வடைந்துள்ளமை...

Developed by: SEOGlitz