மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு

- Advertisement -

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவையும், ஒத்துழைப்பையும் வழங்குவதாக, இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் உறுதியளித்துள்ளனர்.

வெளியுறவு அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தனவுடன் நேற்று இடம்பெற்ற சந்திப்பின்போது, இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக, வெளியுறவு அமைச்சு வெளியிட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று பரவிவரும் சூழ்நிலையில், இலங்கை மக்களுக்கும், இலங்கை அரசாங்கத்துக்கும் ஆதரவளித்த, மத்திய கிழக்கு அரசாங்கங்களுக்கு நன்றி தெரிவிப்பதாக, அமைச்சர் இதன்போது குறிப்பிட்டார்.

சவூதி அரேபிய இராச்சியத்தின் தூதுவர் அப்துல்நாசர் எச். அல் ஹார்தி, குவைத்தின் தூதுவர் கலஃப் எம்.எம். பு தைர், எகிப்தின் தூதுவர் ஹூசைன் எல் சஹார்டி, பலஸ்தீன அரசின் தூதுவர் ஸுஹைர் ஹம்தல்லா ஸைத், ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தின் தூதரக விடயங்களுக்கான பொறுப்பாளர் ஹூமைட் அல் தமீமி, கட்டாரின் ஹமாத் அல் புவைனைன், ஈராக்கின் குதைபா அஹமட் அல்கெரோ மற்றும் லிபியாவின் அமைச்சர் அமர் ஏ.எம். முப்ஃதா ஆகிய தூதுவர்களும், தூதரகங்களின் தலைவர்களும், இந்தக் கலந்துரையாடலின்போது கலந்து கொண்டதாக வெளியுறவு அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை, பாரிய அளவிலான இலங்கையர்கள், மத்திய கிழக்கில் பணிபுரிந்து வரும் நிலையில், குறித்த இலங்கையர்களின் ஆரோக்கியத்தையும் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்யவதற்காக முன்னெடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகளுக்காகவும் அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தன இதன்போது தனது பாராட்டுகளையும் தெரிவித்தமை குறிப்பிடத்தக்கது..

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 1

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 2

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 3

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz