மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு

- Advertisement -

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவையும், ஒத்துழைப்பையும் வழங்குவதாக, இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் உறுதியளித்துள்ளனர்.

வெளியுறவு அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தனவுடன் நேற்று இடம்பெற்ற சந்திப்பின்போது, இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாக, வெளியுறவு அமைச்சு வெளியிட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று பரவிவரும் சூழ்நிலையில், இலங்கை மக்களுக்கும், இலங்கை அரசாங்கத்துக்கும் ஆதரவளித்த, மத்திய கிழக்கு அரசாங்கங்களுக்கு நன்றி தெரிவிப்பதாக, அமைச்சர் இதன்போது குறிப்பிட்டார்.

சவூதி அரேபிய இராச்சியத்தின் தூதுவர் அப்துல்நாசர் எச். அல் ஹார்தி, குவைத்தின் தூதுவர் கலஃப் எம்.எம். பு தைர், எகிப்தின் தூதுவர் ஹூசைன் எல் சஹார்டி, பலஸ்தீன அரசின் தூதுவர் ஸுஹைர் ஹம்தல்லா ஸைத், ஐக்கிய அரபு இராச்சியத்தின் தூதரக விடயங்களுக்கான பொறுப்பாளர் ஹூமைட் அல் தமீமி, கட்டாரின் ஹமாத் அல் புவைனைன், ஈராக்கின் குதைபா அஹமட் அல்கெரோ மற்றும் லிபியாவின் அமைச்சர் அமர் ஏ.எம். முப்ஃதா ஆகிய தூதுவர்களும், தூதரகங்களின் தலைவர்களும், இந்தக் கலந்துரையாடலின்போது கலந்து கொண்டதாக வெளியுறவு அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை, பாரிய அளவிலான இலங்கையர்கள், மத்திய கிழக்கில் பணிபுரிந்து வரும் நிலையில், குறித்த இலங்கையர்களின் ஆரோக்கியத்தையும் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்யவதற்காக முன்னெடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகளுக்காகவும் அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தன இதன்போது தனது பாராட்டுகளையும் தெரிவித்தமை குறிப்பிடத்தக்கது..

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 1

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 2

இலங்கைக்கு தமது முழுமையான ஆதரவை வழங்குவதாக இலங்கைக்கான மத்திய கிழக்கு நாடுகளின் தூதுவர்கள் தெரிவிப்பு 3

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

தொழில் பெற்றுத்தருவதாக மோசடி – நீதி அமைச்சர் விடுத்துள்ள அதிரடி பணிப்புரை..!

தொழில்வாய்ப்பினை பெற்றுத்தருவதாகக் கூறி நிதி மோசடியில் ஈடுபடும் நபர்களை கைது செய்யுமாறு நீதி  அமைச்சர் பொலிஸாருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார். நீதி அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த விடயம் தொடர்பில் குற்றப்புலனாய்வு திணைக்களம்...

புதிய தூதுவர்கள் ஜனாதிபதியினால் நியமனம்..!

நான்கு நாடுகளுக்கான புதிய தூதுவர்கள்  இன்று ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்துள்ளனர். ஜனாதிபதி செயலகத்தில்  ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் இன்று முற்பகல் புதிய தூதுவர்கள் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்தனர். கொரியக்...

புதிய வரவுசெலவு திட்டம் – அரசாங்கத்தின் நிலைப்பாடு வெளியானது..!

2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்க அரசாங்கம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. நிதி இராஜாங்க அமைச்சர் அஜித் நிவாட கப்ரால் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, 2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை எதிர்வரும் நவம்பர்...

கல்விசார் சமூகத்திற்கு அங்கஜன் விடுத்துள்ள முக்கிய கோரிக்கை..!

நாட்டில் எதிர்காலத்தில் கல்விசார் புதிய தலைமுறை ஒன்றை உருவாக்குவதற்கு அனைவரும் பொறுப்புடன் செயற்பட வேண்டுமென நாடாளுமன்ற குழுக்களின் பிரதி தவிசாளரும், யாழ்மாவட்ட அபிவிருத்திகுழு இணைத்தலைவருமான அங்கஜன் இராமநாதன் குறிப்பிட்டார். கொழும்பு இந்து கல்லூரியில் இன்று...

சுகாதார அமைச்சு வெளியிட்டுள்ள அறிவிப்பு..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் ஐந்து பேர் அடையாளம்  காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்புப் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய அரபு இராஜியம் மற்றும் ஓமான் ஆகிய நாடுகளில்...

Developed by: SEOGlitz