மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டில் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 2369 ஆக அதிகரிப்பு

- Advertisement -

நாட்டில் இந்த ஆண்டின் இதுவரையான காலப்பகுதியில் மாத்திரம் 2 ஆயிரத்து 369 பேர் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளமை கண்டறியப்பட்டுள்ளது

சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய்த் தடுப்புப் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள  அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது

- Advertisement -

இந்த நிலையில், மே மாதத்தில் எலிக் காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை சடுதியாக அதிகரித்துள்ளதாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இதன் அடிப்படையில், ஜனவரி மாதத்தில் 665 பேரும், பெப்ரவரி மாதத்தில் 454 பேரும், மார்ச் மாதத்தில் 206 பேரும், ஏப்ரல் மாதத்தில் 132 பேரும் மே மாதத்தில் தொள்ளாயிரத்து 12 பேரும், எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளமை கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், மாவட்ட ரீதியான தரவுகளின் அடிப்படையில், இந்த ஆண்டில் இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் அதிக அளவிலானோர் எலிக் காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் 624 பேரும், களுத்துறை மாவட்டத்தில் 273 பேரும், காலி மாவட்டத்தில் 201 பேரும் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
அத்துடன், இந்த ஆண்டின் இது வரையான காலப்பகுதியில் எலிக்காய்ச்சலினால் 10 பேர் உயிரிழந்துள்ளதாகவும் தொற்று நோய்த் தடுப்புப் பிரிவு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

மேலும், எலிக்காய்ச்சலினால் கடந்த வருடத்தில் 6 ஆயிரத்து 21 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் ஆயிரத்து 245 பேரும், களுத்துறை மாவட்டத்தில் 677 பேரும் அதிக அளவில் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பெருந்தோட்ட மக்களுக்கு ஜனாதிபதியின் விசேட அறிவிப்பு!

பெருந்தோட்ட மக்களின் பொருளாதார, கல்வி, சுகாதாரம் உள்ளிட்ட அடிப்படை தேவைகளை நிவர்த்தி செய்ய நடவடிக்கை எடுக்கப்பட வேண்டுமென ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார். பெருந்தோட்ட வீடமைப்பு மற்றும் அடிப்படை வசதிகள் தொடர்பான எதிர்காலதிட்டங்கள் குறித்து...

கண்டி பூவெலிக்கடை கட்டட விவகாரம்: உரிமையாளருக்கு விளக்கமறியல்!

கைது செய்யப்பட்ட கண்டி – பூவெலிக்கடை பகுதியில் இடிந்து விழுந்த கட்டடத்தின் உரிமையாளரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் அவரை எதிர்வரும் ஒக்டோபர் 13 ஆம் திகதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு கண்டி...

முருகப்பெருமானே இறங்கி வந்து உங்கள் கஷ்டங்களை தீர்த்து வைக்கும் வழி!

தினமும் அல்லது செவ்வாய்க்கிழமைகளில் இந்த மந்திரத்தை மனம் உருகி 6 முறை உச்சரித்தால் போதும். முருகப்பெருமானே இறங்கி வந்து உங்கள் கஷ்டங்களை தீர்த்து வைப்பார் என்பது நம்பகமிக்க உண்மை. இந்த மந்திரத்தை உச்சரித்தால் பல கோடி...

கிராம உத்தியோகத்தர் சங்கம் விடுத்துள்ள அறிவிப்பு!

தமது கடமை தொடர்பாக வெளியிடப்பட்டுள்ள சுற்றுநிருபத்தில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்கள் எதுவும் இல்லை என கிராம உத்தியோகத்தர்களின் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. கண்டியில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த, கிராம உத்தியோகத்தர்களின் சங்கத் தலைவர்...

கிளிநொச்சியில் இரயிலில் மோதி ஒருவர் உயிரிழப்பு!

யாழில் இருந்து கொழும்பு நோக்கிப் பயணித்த குளிரூட்டப்பட்ட கடுகதி ரயிலில் மோதி ஒருவர் உயிரிழந்துள்ளார். கிளிநொச்சி பரந்தன் பகுதியில்  இன்று மாலை 3.00 மணியளவில்  குறித்த விபத்து இடம்பெற்றுள்ளது. விபத்துக்குள்ளான நபரின் சடலம் அடையாளம் காண...

Developed by: SEOGlitz