மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டில் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 2369 ஆக அதிகரிப்பு

- Advertisement -

நாட்டில் இந்த ஆண்டின் இதுவரையான காலப்பகுதியில் மாத்திரம் 2 ஆயிரத்து 369 பேர் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளமை கண்டறியப்பட்டுள்ளது

சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய்த் தடுப்புப் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள  அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது

- Advertisement -

இந்த நிலையில், மே மாதத்தில் எலிக் காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை சடுதியாக அதிகரித்துள்ளதாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இதன் அடிப்படையில், ஜனவரி மாதத்தில் 665 பேரும், பெப்ரவரி மாதத்தில் 454 பேரும், மார்ச் மாதத்தில் 206 பேரும், ஏப்ரல் மாதத்தில் 132 பேரும் மே மாதத்தில் தொள்ளாயிரத்து 12 பேரும், எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளமை கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், மாவட்ட ரீதியான தரவுகளின் அடிப்படையில், இந்த ஆண்டில் இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் அதிக அளவிலானோர் எலிக் காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் 624 பேரும், களுத்துறை மாவட்டத்தில் 273 பேரும், காலி மாவட்டத்தில் 201 பேரும் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
அத்துடன், இந்த ஆண்டின் இது வரையான காலப்பகுதியில் எலிக்காய்ச்சலினால் 10 பேர் உயிரிழந்துள்ளதாகவும் தொற்று நோய்த் தடுப்புப் பிரிவு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

மேலும், எலிக்காய்ச்சலினால் கடந்த வருடத்தில் 6 ஆயிரத்து 21 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் ஆயிரத்து 245 பேரும், களுத்துறை மாவட்டத்தில் 677 பேரும் அதிக அளவில் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் அதிகரிக்கும் அச்சநிலை – 873 பேருக்கு கொரோனா – உயிரிழப்பும் அதிகரிப்பு…!

நாட்டில் கொரொனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 56 ஆயிரத்தை கடந்துள்ளது. நேற்றையதினம் 873 பேர் கொரோனா தொற்றாளர்களாக அடையாளங் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளது, பேலிய கொடை கொரோனா கொத்தணியுடன தொடர்புடைய 866 பேரும்,...

நுவரெலியா மாவட்டத்தில் 16 பாடசாலைகளுக்கு தேசிய பாடசாலை அந்தஸ்து!

நுவரெலியா மாவட்டத்தில் அமைந்துள்ள 16 தமிழ்ப் பாடசாலைகளை தேசிய பாடசாலைகளாக தரமுயர்த்த கல்வி அமைச்சு நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. இந்த விடயத்துக்கு அமைச்சரவை அங்கீகாரம் வழங்கியுள்ளதாக, இராஜாங்க அமைச்சர் ஜீவன் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார். மறைந்த முன்னாள் அமைச்சர்...

இந்தியாவிலிருந்து தடுப்பூசி கொள்வனவு செய்வதற்கான ஆவணங்கள் சட்டமா அதிபரிடம்!

இந்தியாவில் இருந்து கொரோனா தடுப்பூசியைக் கொள்வனவு செய்வதற்கு தேவையான ஆவணங்கள் சட்டமா அதிபர் திணைக்களத்துக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் தெரிவித்துள்ளார். குறித்த கொள்வனவு நடவடிக்கையை முன்னெடுப்பதற்கான சட்ட ரீதியான அனுமதியைப்...

தொடர்ந்தும் அச்சுறுத்தும் கொரோனா – அதிகரிக்கும் தொற்றாளர்கள்..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 337 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா தொற்றை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி குறிப்பிட்டுள்ளது. பேலியக்கொடை கொரோனா கொத்தணியுடன் தொடர்புடைய 330 பேரும், கைதிகள் 7 பேரும் இவ்வாறு தொற்றுடன்...

மலேசியாவில் நாடாளுமன்றை மீளக் கூட்டுமாறு எதிர்க்கட்சியினால் கோரிக்கை

மலேசியாவில் நாடாளுமன்றை மீளக் கூட்டுமாறு அந்தநாட்டு எதிர்க்கட்சித் தலைவர் தத்துக் அன்வர் இப்ராஹிம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். நம்பிக்கை கூட்டணி மற்றும் ஆளும் கட்சியின் சில நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இணைந்து அவசரகாலச் சட்டத்தை நீக்குமாறு கடிதம்...

Developed by: SEOGlitz