மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டில் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 2369 ஆக அதிகரிப்பு

- Advertisement -

நாட்டில் இந்த ஆண்டின் இதுவரையான காலப்பகுதியில் மாத்திரம் 2 ஆயிரத்து 369 பேர் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளமை கண்டறியப்பட்டுள்ளது

சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய்த் தடுப்புப் பிரிவு வெளியிட்டுள்ள  அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது

- Advertisement -

இந்த நிலையில், மே மாதத்தில் எலிக் காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை சடுதியாக அதிகரித்துள்ளதாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இதன் அடிப்படையில், ஜனவரி மாதத்தில் 665 பேரும், பெப்ரவரி மாதத்தில் 454 பேரும், மார்ச் மாதத்தில் 206 பேரும், ஏப்ரல் மாதத்தில் 132 பேரும் மே மாதத்தில் தொள்ளாயிரத்து 12 பேரும், எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளமை கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், மாவட்ட ரீதியான தரவுகளின் அடிப்படையில், இந்த ஆண்டில் இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் அதிக அளவிலானோர் எலிக் காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் 624 பேரும், களுத்துறை மாவட்டத்தில் 273 பேரும், காலி மாவட்டத்தில் 201 பேரும் எலிக்காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
அத்துடன், இந்த ஆண்டின் இது வரையான காலப்பகுதியில் எலிக்காய்ச்சலினால் 10 பேர் உயிரிழந்துள்ளதாகவும் தொற்று நோய்த் தடுப்புப் பிரிவு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

மேலும், எலிக்காய்ச்சலினால் கடந்த வருடத்தில் 6 ஆயிரத்து 21 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், இரத்தினபுரி மாவட்டத்தில் ஆயிரத்து 245 பேரும், களுத்துறை மாவட்டத்தில் 677 பேரும் அதிக அளவில் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz