மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அவன்கார்ட் கப்பல் பணியாளர்கள் 117 பேர் நாட்டிற்கு வருகை

- Advertisement -

அவன்கார்ட் நிறுவனத்துக்கு சொந்தமான கப்பலில் பணியும் பணியாளர்களை இடைமாற்றம் செய்வதற்காக இந்தியர்கள் உள்ளிட்ட 117 வெளிநாட்டவர்கள் நாட்டுக்கு அழைத்து வரப்பட்டுள்ளனர்.

குறித்த அனைவரும் இந்தியாவிலிருந்து வருகை தந்த விசேட விமானமொன்றின் ஊடாக அழைத்து வரப்பட்டுள்ளதாக, கட்டுநாயக்க விமான நிலையம் தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

இந்தியாவின் மும்பை நகரில் இருந்து, ஸ்பைஸ் ஜெட் நிறுவனத்துக்கு சொந்தமான, SG 9069 எனும் இலக்க விசேட விமானத்தின் மூலம் நேற்று இரவு 8.30க்கு இவர்கள் கட்டுநாயக்க விமான நிலையத்துக்கு வருகை தந்துள்ளனர்.

குறித்த அனைவரும் கட்டுநாயக்க விமான நிலையத்துக்கு வருகை தந்த பின்னர், PCR பரிசோதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதுடன், தனிமைப்படுத்தல் நடவடிக்கைகளுக்காக சுற்றுலா ஹோட்டலொன்றில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இதேவேளை, அவன்கார்ட் நிறுவனத்துக்கு சொந்தமான கப்பலில் பணியும் பணியாளர்களை இடைமாற்றம் செய்வதற்காக, கடந்த 6ஆம் திகதி விசேட விமானம் மூலம் கட்டுநாயக்க விமான நிலையத்துக்கு அழைத்து வரப்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz