மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கான சுகாதார ஆலோசனைகளை உள்ளடக்கிய வழிகாட்டல்கள் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் அனில் ஜாசிங்க இதனை தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதேவேளை, குறித்த வழிகாட்டல்கள் தேர்தல்கள் ஆணையாளர் மஹிந்த தேஷப்பிரியவுக்கு இன்றைய தினம் அனுப்பிவைக்கப்படும் என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், பொதுத் தேர்தல் தொடர்பாக விசேட கலந்துரையாடல் ஒன்று இடம்பெறவுள்ளதாக தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மகிந்த தேசப்பிரிய குறிப்பிட்டுள்ளார்.

குறித்த கலந்துரையாடல் தேர்தல் ஆணையகத்தில் இன்று நடைபெறவுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேற்படி கலந்துரையாடலில் பொதுத் தேர்தல் தொடர்பான எதிர்கால நடவடிக்கைகள் மற்றும் திகதி உள்ளிட்ட முக்கிய விடயங்கள் ஆராயப்படுமெனத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இதேவேளை, பொதுத் தேர்தலுக்கான 17 மில்லியன் வாக்குச் சீட்டுகள் அச்சிடும் பணிகள் நேற்று ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக அரசாங்க அச்சக திணைக்களத்தின் அதிகாரியான கங்கனி லியானகே தெரிவித்துள்ளார்.

தட்டச்சு மற்றும் வடிவமைப்பு உள்ளிட்ட பிற ஏற்பாடுகள் கடந்த வாரத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், அதன் பின்னர் அதிகாரப்பூர்வ அச்சிடுதல் நேற்று ஆரம்பிக்கப்பட்டதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தேர்தல்கள் திணைக்களம் முன்னர் 17 மில்லியன் வாக்குச் சீட்டுக்களை அச்சிடுமாறு அரசாங்க அச்சக திணைக்களத்திற்கு உத்தரவிட்டிருந்ததையடுத்து தாம் வாக்குச் சீட்டுக்களை அச்சிடும் பணிகளை ஆரம்பித்ததாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

இதேவேளை, நாடாளுமன்றத் தேர்தல் திகதி தொடர்பில் வெளியிடப்பட்டுள்ள அதிவிசேட வர்த்தமானி அறிவித்தலை இரத்துச் செய்யுமாறு கோரி உயர் நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்யப்பட்டிருந்த அடிப்படை உரிமை மனுக்களை விசாரணைக்கு எடுத்துக் கொள்ளாமல் உயர் நீதிமன்றம் நேற்று நிராகரித்திருந்தமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

மீண்டும் பிரம்மாண்ட முறையில் பிக் பாஸ்.

உலகளாவிய ரீதியில் பிரம்மாண்ட நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்றாக பிக் பாஸ் தொலைக்காட்சி ரசிகர்களினால் கொண்டாடப்பட்டுவருகின்றது. உலகநாயகன் நடிகர் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் இந்த நிகழ்ச்சியின் 4 ஆவது சீசன் சிறந்த முறையில் நடைபெற்று முடிந்துள்ளது. இந்த நிலையில்...

தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 15 பேர் கைது

தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 15 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இன்று காலை 5 மணியுடன் நிறைவடைந்த 24 மணித்தியால காலப்பகுதியில் குறித்த கைது நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர்...

மேல் மாகாணத்தில் 800 நிறுவனங்களுக்கு எதிராக வழக்கு தாக்கல்

மேல் மாகாணத்தில் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட மேலும் 86 நிறுவனங்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளன. மேல் மாகாணத்தில் அரச மற்றும் தனியார் துறையினை உள்ளடக்கியவகையில் 878 நிறுவனங்களில் நேற்று மேற்கொள்ளப்பட்ட விசேட சோதனை நடவடிக்கையில்...

Developed by: SEOGlitz