மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு!

- Advertisement -

பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கான சுகாதார ஆலோசனைகளை உள்ளடக்கிய வழிகாட்டல்கள் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் அனில் ஜாசிங்க இதனை தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதேவேளை, குறித்த வழிகாட்டல்கள் தேர்தல்கள் ஆணையாளர் மஹிந்த தேஷப்பிரியவுக்கு இன்றைய தினம் அனுப்பிவைக்கப்படும் என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், பொதுத் தேர்தல் தொடர்பாக விசேட கலந்துரையாடல் ஒன்று இடம்பெறவுள்ளதாக தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மகிந்த தேசப்பிரிய குறிப்பிட்டுள்ளார்.

குறித்த கலந்துரையாடல் தேர்தல் ஆணையகத்தில் இன்று நடைபெறவுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேற்படி கலந்துரையாடலில் பொதுத் தேர்தல் தொடர்பான எதிர்கால நடவடிக்கைகள் மற்றும் திகதி உள்ளிட்ட முக்கிய விடயங்கள் ஆராயப்படுமெனத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இதேவேளை, பொதுத் தேர்தலுக்கான 17 மில்லியன் வாக்குச் சீட்டுகள் அச்சிடும் பணிகள் நேற்று ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக அரசாங்க அச்சக திணைக்களத்தின் அதிகாரியான கங்கனி லியானகே தெரிவித்துள்ளார்.

தட்டச்சு மற்றும் வடிவமைப்பு உள்ளிட்ட பிற ஏற்பாடுகள் கடந்த வாரத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், அதன் பின்னர் அதிகாரப்பூர்வ அச்சிடுதல் நேற்று ஆரம்பிக்கப்பட்டதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தேர்தல்கள் திணைக்களம் முன்னர் 17 மில்லியன் வாக்குச் சீட்டுக்களை அச்சிடுமாறு அரசாங்க அச்சக திணைக்களத்திற்கு உத்தரவிட்டிருந்ததையடுத்து தாம் வாக்குச் சீட்டுக்களை அச்சிடும் பணிகளை ஆரம்பித்ததாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

இதேவேளை, நாடாளுமன்றத் தேர்தல் திகதி தொடர்பில் வெளியிடப்பட்டுள்ள அதிவிசேட வர்த்தமானி அறிவித்தலை இரத்துச் செய்யுமாறு கோரி உயர் நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்யப்பட்டிருந்த அடிப்படை உரிமை மனுக்களை விசாரணைக்கு எடுத்துக் கொள்ளாமல் உயர் நீதிமன்றம் நேற்று நிராகரித்திருந்தமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz