மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

66 நாட்களின் பின்னர் ஊரடங்கு தளர்வு – வெளியே செல்லும் உங்களுக்கு விசேட அறிவித்தல்

- Advertisement -

நாடு முழுவதும் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள ஊரடங்கு சட்டம் இன்று முதல் தற்காலிகமாக தளர்த்தப்பட்டுள்ள நிலையில், கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா மாவட்டங்கள் தவிர்ந்த ஏனைய பகுதிகளில் மாவட்டங்களுக்கு இடையிலான போக்குவரத்திற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது

இந்த நிலையில், அலுவலக மற்றும் ஏனைய சேவைகளுக்காக இன்றைய தினம் கொழும்பு நோக்கி 27 ரயில்கள் சேவையில் ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளதாக ரயில்வே திணைக்களத்தின் பொது முகாமையாளர் டிலந்த பெர்ணாண்டோ தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

பிரதான ரயிர் மார்க்கங்களில் 10 ரயில்களும், கரையோர ரயில்மார்க்கமாக 09 ரயில்களும், புத்தளம் ரயில் மார்க்கத்தில் இரண்டும், களணி ரயில் மார்க்கத்தில் 05 ரயில்களும் மற்றும் வடக்கு ரயில் மார்க்கத்தில் ஒரு ரயிலும் ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளதாக அவர் குறிப்பிட்டார்.

மேலும், பெலியத்த மற்றும் கண்டியிலிருந்து நகர கடுகதி ரயில்கள் இரண்டும் சேவையில் ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளதாக ரயில்வே திணைக்களத்தின் பொது முகாமையாளர் டிலந்த பெர்ணாண்டோ சுட்டிக்காட்டினார்.

இந்த நிலையில், ரயில் புறப்படுவதற்கு குறைபந்தபட்சம் அரை மணித்தியாலத்திற்கு முன்னர் ரயில் நிலையத்திற்கு வருகை தருமாறு அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

சுகாதார அறிவுறுத்தல்களின் பிரகாரம், பதிவு செய்தல், கைகளை சுத்தப்படுத்தல் போன்ற நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படவுள்ள நிலையிலேயே, இந்தக் கோரிக்கை முன்வைக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, பஸ் போக்குவரத்து அதிகாலை 4.30 முதல் பிற்பகல் 6 மணி வரை இடம்பெறும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பஸ்கள் நிறுத்தப்படும் இடம் வரை மாத்திரமே பயணக் கட்டணத்தை அறவிட முடியும் என அமைச்சு அறிவித்துள்ளது.

பஸ்களில், பஸ்ஸின் இறுதி நிறுத்தம் தௌிவாக முன் கண்ணாடியில் குறிப்பிடப்பட்டிருக்க வேண்டும் என்பதுடன் சுகாதார பிரிவினால் வழங்கப்பட்டுள்ள ஆலோசனைகளுக்கு இணங்க அனைத்து பயணிகளும் முகக்கவசம் அணிந்திருக்க வேண்டும் எனவும் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், இன்று முதல் முச்சக்கர வண்டிகள் மற்றும் கூலி வாகனங்களுக்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, முச்சக்கர வண்டிகளில் சாரதி தவிர இரண்டு பேர் மாத்திரமே பயணிக்க முடியும் என்பதுடன், கார்களில் சாரதி தவிர மூன்று பேருக்கு மாத்திரமே பயணிக்க முடியும் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இந்து சமுத்துரத்தை அண்மித்த பகுதியில் நிலநடுக்கம் – விடுக்கப்பட்டுள்ள முக்கிய அறிவிப்பு..!

இந்து சமூத்திரத்தில் தென்பிராந்தியத்திற்கு அன்மித்த பகுதியில் ஏற்பட்பட்ட நிலநடுக்கம் காரணமாக இலங்கைக்கு எந்தவித பாதிப்பும் இல்லை என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாக மொரிஸியஸ் பகுதியில் 6.6 சிக்டர் அளவில் இன்று மாலை 7.35 க்கு இந்த...

நோன்புப் பெருநாள் குறித்து சற்று முன் வெளியான அறிவிப்பு….!

புனித ஷவ்வால் மாத்திற்கான தலைப்பிறை நாட்டின் எப்பாகத்திலும் தென்படாத நிலையில் நாளை மறுதினம் புனித ஈதுல் பித்ர் நோன்புப் பெருநாளை கொண்டாடுவதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக, கொழும்பு பெரிய பள்ளிவாசல் அறிவித்துள்ளது. ஷவ்வால் மாத தலைப் பிறையை...

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை அமுலில்..!

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய நாளை இரவு 11 மணிமுதல் எதிர்வரும் 17 ஆம் திகதி அதிகாலை 4 மணிவரை இந்த பயணத்தடை விதிக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்தார். இதேவேளை, கிழக்கு மாகாண...

கடத்தப்பட்ட வர்த்தகர் உயிருடன் மீட்பு

பண்டாரவளை நகரில் கடந்த்தப்பட்ட வர்த்தகர் அமுனுதோவ பகுதியில் வைத்து மீட்கப்பட்டுள்ளார்.. இவர் நேற்று முன்தினம் கடத்தப்பட்ட நிலையில் நேற்றைய தினம் காயங்களுடன் மீட்கப்பட்டுள்ளார். கடத்தப்பட்ட மரக்கறி வர்த்தகரிடமிருந்து 37 ஆயிரம் ரூபா பணமும் 90 ஆயிரம்...

பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை

நிலவுகின்ற கொரோனா நிலைமையை கருத்தில் கொண்டு பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. பிலியந்தலை காவல் துறை அதிகாரத்திற்குட்பட்ட 19 கிராம உத்தியோகத்தர்கள் பிரிவுகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதற்கமைய, தம்பே, படகெந்தர வடக்கு, கெஸ்பேவ வடக்கு,...

Developed by: SEOGlitz