மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டில் ஒரேநாளில் ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்டோருக்கு பாதிப்பு

- Advertisement -

நாட்டில் நிலவும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக நேற்றைய தினம் மாத்திரம் 436 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த ஆயிரத்து 433 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக இடர் முகாமைத்துவ நிலையம் தெரிவிக்கின்றது.

இடர் முகாமைத்துவ நிலையம் வெளியியிட்டுள்ள அறிக்கையிலேயே, இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

- Advertisement -

இதற்கமைய, கிழக்கு மாகாணத்திலேயே நேற்றைய தினம் அதிக பாதிப்புகள்ஏற்பட்டுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, கிழக்கு மாகாணத்தில் நேற்றைய தினம் 178 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 685 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த நிலையில், மட்டக்களப்பு மாவட்டத்தில் ஏழு பேரும், திருகோணமலை மாவட்டத்தில் 253 பேரும், அம்பாறை மாவட்டத்தில் 425 பேரும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக இடர் முகாமைத்துவ நிலையம் தெரிவிக்கின்றது.

இதேவேளை, வட மத்திய மாகாணத்துக்கு உட்பட்ட பொலன்னறுவை மற்றும் அனுதாரபுர மாவட்டங்களில் 540 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ள அதேவேளை, வட மாகாணத்தில் 42 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 140 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இதற்கமைய, வட மாகாகணத்தின் முல்லைதீவு மாவட்டத்தில் எட்டு பேரும், வவுனியா மாவட்டத்தில் 37 பேரும், கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் 95 பேரும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக இடர் முகாமைத்துவ நிலையம் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விசேட அதிரடிப்படையினரால் மீண்டும் கொழும்புக்கு அழைத்துவரப்பட்டார் பிள்ளையான்!

எதிர்வரும் நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொள்வதற்காக தமிழ் மக்கள் விடுதலைப்புலிகள் கட்சியின் தலைவரும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான பிள்ளையான் எனப்படும் சிவநேசதுரை சந்திரகாந்தன் பலத்த பாதுகாப்புடன் கொழும்புக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளார். மட்டக்களப்பு சிறைச்சாலையில் விளக்கமறியில் வைக்கப்பட்டுள்ள சிவநேசதுரை சந்திரகாந்தன்...

வளிமண்டலவியல் திணைக்களத்தின் விசேட அறிவிப்பு!

நாட்டின் சப்ரகமுவ, மத்திய, மேல் மற்றும் வடமேல் மாகாணங்களிலும் காலி மற்றும் மாத்தறை மாவட்டங்களின் சில இடங்களிலும் இடைக்கிடை மழை பெய்யுமென எதிர்வுக் கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று பிற்பகல் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த...

நாடாளுமன்ற குழுக்களின் தலைவர்களுக்கான விசேட செயலமர்வு!

நாடாளுமன்ற குழுக்களின் தலைவர்களுக்கான விசேட செயலமர்வொன்று இன்று இடம்பெறவுள்ளது. நாடாளுமன்ற வளாகத்தில் இன்று பிற்பகல் 2 மணியளவில் குறித்த செயலமர்வு இடம்பெறவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. சபாநாயகர் மற்றும் பிரதி சபாநாயகர் ஆகியோர் நாடாளுமன்றத்திற்கு...

சட்டவிரோதமாக கொண்டுவரப்பட்ட மஞ்சளினை மக்களுக்கு விநியோகிக்க நடவடிக்கை : அமைச்சர் ஜானக!

நாட்டிற்குள் சட்டவிரோதமாக கொண்டுவரப்பட்ட மஞ்சளினை மக்களுக்கு விநியோகிக்க நடவடிக்கை எடுக்கவுள்ளதாக கைத்தொழில் ஏற்றுமதி இராஜாங்க அமைச்சர் ஜானக வக்கும்புர தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் மஞ்சள் இறக்குமதி தடை செய்யப்பட்ட காலப்பகுதியில் சட்டவிரோதமாக துறைமுகத்தினூடாக கொண்டு வரப்பட்ட...

கண்டி கட்டட அனர்த்தம் குறித்து உரிமையாளர் வாக்குமூலம்!

கண்டி - பூவெலிகட பிரதேசத்தில் இடிந்து வீழ்ந்த 5 மாடிக் கட்டடடத்தின் உரிமையாளரிடம் இன்றையதினம் வாக்குமூலமொன்று பெறப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. குறித்த கட்டத்தின் உரிமையாளர்கள் சம்பவ நேரத்துக்கு சற்று முன்னதாக அங்கிருந்து தப்பிச் சென்றுள்ளதாக பிரதேச...

Developed by: SEOGlitz