மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

T20 உலக கிண்ணம் குறித்து வாசிம் அக்ரம் கருத்து!

- Advertisement -

ரசிகர்கள் அற்ற நிலையில்  இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை நடத்துவது என்பது சரியானதாக இருக்க முடியாது  என்று பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அணித்தலைவர் வாசிம் அக்ரம் தெரிவித்துள்ளார்.

16 அணிகள் உள்ளடங்கிய 7-வது இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர் எதிர்வரும் ஒக்டோபர் மாதம் 18 ஆம் திகதி முதல்  நவம்பர் மாதம்  15ஆம் திகதி வரை ஆஸ்திரேலியாவில் நடாத்துவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இருப்பினும் கொரோனா தொற்று அச்சுறுத்தல் காரணமாக எதிர்வரும் 10 ஆம் திகதி இடம்பெறவுள்ள சரவ்தேச கிரிக்கட் சபை நடாத்தவுள்ள கூட்டத்தில்
இந்த ஆண்டிற்கான இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர்கள் குறித்த இறுதி தீர்மானமானம் எடுக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்தநிலையிலேயே பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அணித்தலைவர் வாசிம் அக்ரம்  தமது கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார்.

இதனடிப்படையில் பார்வையாளர்கள் அற்ற நிலையில் இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை நடத்துவது குறித்த யோசனை முரனானது என தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை அதிக பார்வையாளர்களை ஈர்க்கக்கூடிய கிரிக்கட் போட்டித்தொடர்கள் ரசிகர்கள் அற்ற நிலையில் முடிய அரங்கிற்குள் நடாத்துவது உற்சாகமான சூழ்நிலையை ஏற்படுத்த முடியாது என்று வாசிம் அக்ரம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யாவுக்கு இடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பின்னர் மீண்டும் விமான சேவை ஆரம்பம்

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் இடைநிறுத்தப்பட்ட விமான சேவை இன்று முதல்  மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ரஷ்யாவின் Moscow நகரில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்குச் சொந்தமான UL-534 எனும்...

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை – விஹாரமகாதேவி பூங்காவில் 24 மணிநேர சேவை முன்னெடுப்பு

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை இன்று காலை 8.30 இக்கு கொழும்பு விகாரமஹாதேவி பூங்காவில் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது. இதன்படி,  AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கையினை குறித்த மத்திய நிலையத்தில்  24 மணி நேரம்  ...

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று ஆரம்பம்

அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பஸ் போக்குவரத்து இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்து சபையின் தலைவர் கிங்ஸ்லி ரணவக்க தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், இன்றைய தினத்தில் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட அளவில் பஸ்சேவை முன்னெடுக்கப்படுமெனவும், நாளை முதல்...

ஜப்பானில் இருந்து 7 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டை வந்தடையவுள்ளன.

உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் கொவெக்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் ஜப்பான் அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள் இன்று நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது இதன்படி, 7 லட்சத்து 28 ஆயிரத்து 460 அஸ்ட்ராசெனெகா தடுப்பூசிகள்...

வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார்

லிந்துலை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பிரபல நடிகை காலமானார் சிரேஷ்ட நடிகை ஹயசிந்த் விஜேரட்ன தனது 75 ஆவது வயதில் இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர் குறித்த நடிகை பயணித்த கார் நுவரெலியா தலவாக்கலை...

Developed by: SEOGlitz