மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

T20 உலக கிண்ணம் குறித்து வாசிம் அக்ரம் கருத்து!

- Advertisement -

ரசிகர்கள் அற்ற நிலையில்  இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை நடத்துவது என்பது சரியானதாக இருக்க முடியாது  என்று பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அணித்தலைவர் வாசிம் அக்ரம் தெரிவித்துள்ளார்.

16 அணிகள் உள்ளடங்கிய 7-வது இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர் எதிர்வரும் ஒக்டோபர் மாதம் 18 ஆம் திகதி முதல்  நவம்பர் மாதம்  15ஆம் திகதி வரை ஆஸ்திரேலியாவில் நடாத்துவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இருப்பினும் கொரோனா தொற்று அச்சுறுத்தல் காரணமாக எதிர்வரும் 10 ஆம் திகதி இடம்பெறவுள்ள சரவ்தேச கிரிக்கட் சபை நடாத்தவுள்ள கூட்டத்தில்
இந்த ஆண்டிற்கான இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர்கள் குறித்த இறுதி தீர்மானமானம் எடுக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்தநிலையிலேயே பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அணித்தலைவர் வாசிம் அக்ரம்  தமது கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார்.

இதனடிப்படையில் பார்வையாளர்கள் அற்ற நிலையில் இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை நடத்துவது குறித்த யோசனை முரனானது என தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை அதிக பார்வையாளர்களை ஈர்க்கக்கூடிய கிரிக்கட் போட்டித்தொடர்கள் ரசிகர்கள் அற்ற நிலையில் முடிய அரங்கிற்குள் நடாத்துவது உற்சாகமான சூழ்நிலையை ஏற்படுத்த முடியாது என்று வாசிம் அக்ரம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

PCR பரிசோதனைகளின் எண்ணிக்கையினை அதிகரிக்கத் தீர்மானம்!

நாளாந்தம் பி சி ஆர் பரிசோதனைகளின் எண்ணிக்கையினை 15 ஆயிரமாக அதிகரிப்பதற்கு சுகாதார அமைச்சு தீர்மானித்துள்ளது, தமிழ் சிங்கள புதுவருடத்திற்கு பின்னரான காலப்பகுதியில் ஏற்பட்டுள்ள அபாய நிலைமையினை கருத்திற்கொண்டே இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது. சுகாதார அமைச்சர்...

பொது மக்கள் பாதுகாப்பிற்கு முப்படையினர் கடமையில்…!

பொது மக்கள் பாதுகாப்பிற்கு முப்படையினரை கடமையில் ஈடுபடுத்துவதற்கு ஜனாதிபதி தீர்மானித்துள்ளார், இதற்கான அதி விசேட வர்த்தமானி ஜனாதிபதியினால் வௌியிடப்பட்டுள்ளது, இதற்கமைய இன்று முதல் இராணுவம், கடற்படை மற்றும் விமானப்படையினர் சட்டம் ஒழுங்கை பாதுகாக்கும் நடவடிக்கையில் ஈடுபடுவுள்ளதாக...

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

Developed by: SEOGlitz