மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

T20 உலக கிண்ணம் குறித்து வாசிம் அக்ரம் கருத்து!

- Advertisement -

ரசிகர்கள் அற்ற நிலையில்  இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை நடத்துவது என்பது சரியானதாக இருக்க முடியாது  என்று பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அணித்தலைவர் வாசிம் அக்ரம் தெரிவித்துள்ளார்.

16 அணிகள் உள்ளடங்கிய 7-வது இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர் எதிர்வரும் ஒக்டோபர் மாதம் 18 ஆம் திகதி முதல்  நவம்பர் மாதம்  15ஆம் திகதி வரை ஆஸ்திரேலியாவில் நடாத்துவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இருப்பினும் கொரோனா தொற்று அச்சுறுத்தல் காரணமாக எதிர்வரும் 10 ஆம் திகதி இடம்பெறவுள்ள சரவ்தேச கிரிக்கட் சபை நடாத்தவுள்ள கூட்டத்தில்
இந்த ஆண்டிற்கான இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர்கள் குறித்த இறுதி தீர்மானமானம் எடுக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்தநிலையிலேயே பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அணித்தலைவர் வாசிம் அக்ரம்  தமது கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார்.

இதனடிப்படையில் பார்வையாளர்கள் அற்ற நிலையில் இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை நடத்துவது குறித்த யோசனை முரனானது என தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை அதிக பார்வையாளர்களை ஈர்க்கக்கூடிய கிரிக்கட் போட்டித்தொடர்கள் ரசிகர்கள் அற்ற நிலையில் முடிய அரங்கிற்குள் நடாத்துவது உற்சாகமான சூழ்நிலையை ஏற்படுத்த முடியாது என்று வாசிம் அக்ரம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கழிவுகள் சேகரிப்பு வாரம்: மத்திய சுற்றுசூழல் அதிகாரசபை பிரகடனம்!

நாடளாவிய ரீதியில் இலத்திரணியல் உபகரண கழிவுகளை சேகரிப்பதற்கான வாரமொன்றை மத்திய சுற்றுசூழல் அதிகாரசபை பிரகடனப்படுத்தியுள்ளது. இதன்படி எதிர்வரும் 5 ஆம் திகதிமுதல் 10 ஆம் திகதிவரை இலத்திரணியல் உபகரண கழிவுகளை சேகரிப்பதற்கான வாரமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

புதுப்பிக்கத்தக்க எரிசக்தி உற்பத்தியை மேம்படுத்த துமிந்த திஸாநாயக்க நடவடிக்கை!

நிலையானதும் புதுப்பிக்கத்தக்கதுமான எரிசக்தி உற்பத்திக்கான இலக்குகளை அடைய தேவையான கொள்கைகளை வகுப்பதே தமது முதன்மை இலக்காகும் என அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. சூரிய சக்தி, காற்று மற்றும் நீர் மின்னுற்பத்தி கருத்திட்ட இராஜாங்க அமைச்சர் துமிந்த...

20 ஆவது திருத்தம் குறித்த நீதிமன்ற தீர்ப்புக்கு தாம் தலைவணங்குவதாக அமைச்சர் கருத்து!

அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தம் குறித்த நீதிமன்ற தீர்ப்புக்கு தாம் தலைவணங்குவதாக அமைச்சர் காமினி லொக்குகே தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் ஊடகங்களுக்கு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார். CAPITAL NEWS · 704577 20 ஆவது...

எழுத்து – வாய்மொழிப் பரீட்சைகளுக்கு பதிலாக மாற்று முறையை பின்பற்ற உள்ளூராட்சி அமைச்சு தீர்மானம்!

அரச கரும மொழிகளில் தேர்ச்சி பெறுவதற்காக எழுத்து மற்றும் வாய்மொழிப் பரீட்சைகளுக்கு பதிலாக மாற்று முறையை பின்பற்ற தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்காக குறிப்பிட்ட மணித்தியால அளவிலான பாடத்திட்டத்தை பூர்த்தி செய்யும் வாய்ப்பை வழங்க உத்தேசிக்கப்பட்டுள்ளது. அரச சேவைகள்,...

வெளிநாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 339 பேர் இன்று நாட்டுக்கு வருகை!

சர்வதேச ரீதியில் ஏற்பட்டுள்ள கொரோனா தாக்கம் காரணமாக பல்வேறு நாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 339 பேர் இன்று நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளனர். இவர்கள் அனைவரும் 3 விசேட விமானங்களின் ஊடாக நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளதாக, எமது விமான நிலைய...

Developed by: SEOGlitz