மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

T20 உலக கிண்ணம் குறித்து வாசிம் அக்ரம் கருத்து!

- Advertisement -

ரசிகர்கள் அற்ற நிலையில்  இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை நடத்துவது என்பது சரியானதாக இருக்க முடியாது  என்று பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அணித்தலைவர் வாசிம் அக்ரம் தெரிவித்துள்ளார்.

16 அணிகள் உள்ளடங்கிய 7-வது இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர் எதிர்வரும் ஒக்டோபர் மாதம் 18 ஆம் திகதி முதல்  நவம்பர் மாதம்  15ஆம் திகதி வரை ஆஸ்திரேலியாவில் நடாத்துவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இருப்பினும் கொரோனா தொற்று அச்சுறுத்தல் காரணமாக எதிர்வரும் 10 ஆம் திகதி இடம்பெறவுள்ள சரவ்தேச கிரிக்கட் சபை நடாத்தவுள்ள கூட்டத்தில்
இந்த ஆண்டிற்கான இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர்கள் குறித்த இறுதி தீர்மானமானம் எடுக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்தநிலையிலேயே பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அணித்தலைவர் வாசிம் அக்ரம்  தமது கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார்.

இதனடிப்படையில் பார்வையாளர்கள் அற்ற நிலையில் இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை நடத்துவது குறித்த யோசனை முரனானது என தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை அதிக பார்வையாளர்களை ஈர்க்கக்கூடிய கிரிக்கட் போட்டித்தொடர்கள் ரசிகர்கள் அற்ற நிலையில் முடிய அரங்கிற்குள் நடாத்துவது உற்சாகமான சூழ்நிலையை ஏற்படுத்த முடியாது என்று வாசிம் அக்ரம் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பாகிஸ்தான் எதிர் தென்னாபிரிக்கா -மூன்றாம் நாள் ஆட்ட விபரம்!

பாகிஸ்தான் மற்றும் தென்னாபிரிக்க அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது இடம்பெற்று வருகிறது. இந்த போட்டியில், தனது இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் துடுப்பெடுத்தாடி வரும் தென்னாபிரிக்க அணி, சற்று முன்னர்...

நாடாளுமன்றில் வாராந்தம் PCR பரிசோதனை மேற்கொள்ள நடவடிக்கை!

நாடாளுமன்றத்தில் எழுமாறாக முன்னெடுக்கப்படவுள்ள  பி சி ஆர் பரிசோதனைகளில் பங்கேற்குமாறு  அனைத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கும் அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது. சுகாதார  சேவைகள் பணிப்பாளரின் அனுமதியுடன்  வாரத்துக்கு  ஒரு தடவை குறித்த பரிசோதனைகள் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக நாடாளுமன்ற  படைக்கல...

நாட்டின் 21 மாவட்டங்களில் 24 மணிநேரத்தில் 772 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம்!

நாட்டின் 21 மாவட்டங்களில  கடந்த 24 மணிநேரத்தில் 772 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளனர். இவற்றுள் அதிகளவானவர்கள் கொழும்பு மாவட்டத்தில் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா தடுப்பு தேசிய செயலணி தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி கொழும்பு மாவட்டத்தில் நேற்றைய...

பல்கலைக்கழகங்களுக்கு உள்வாங்கப்படும் மாணவர்களின் எண்ணிக்கையை அதிகரிப்பது தொடர்பில் அவதானம்

அரச பல்கலைக்கழகங்களில் உள்வாங்கப்படும் மாணவர்களின் எண்ணிக்கையினை அதிகரிப்பது தொடர்பில் அவதானம் செலுத்தப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை   இந்த ஆண்டில் பல்கலைக்கழகங்களில் மேலதிகமாக 10 ஆயிரம்  பேர் இணைத்துக்கொள்ளப்படவுள்ளதாக பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழு தெரிவித்துள்ளது. இந்த விடயம் தொடர்பான  அறிவிப்பு...

மேல் மாகாணத்தில் இருந்து வெளியேறுவோருக்கு இன்று முதல் 12 இடங்களில் ரெப்பிட் என்டிஜன் பரிசோதனை

மேல் மாகாணத்தில் இருந்து  வேறு மாகாணங்களுக்கு பிரவேசிக்கும் 12  இடங்களில் ரெப்பிட்  என்டிஜன் பரிசோதனை மேற்கொள்ளும் இன்று முதல் மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக   பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார். இதேவேளை  மேல்...

Developed by: SEOGlitz