மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சர்வதேச கிரிக்கட் போட்டிகளில் புதிய விதிமுறைகளை அறிவிப்பதற்கு ICC தீர்மானம்

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் பரவலை அடுத்து சர்வதேச கிரிக்கட் போட்டிகளில் புதிய விதிமுறைகளை  அறிவிப்பதற்கு சர்வதேச கிரிக்கட் பேரவை தீர்மானித்துள்ளது.

இதற்கமைய கிரிக்கட் போட்டிகளில் பங்குபற்றும் வீரர்களில் எவரேனும் ஒருவர் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாகும் பட்சத்தில்  குறித்த போட்டித் தொடர்களை எவ்வாறு முன்னெடுப்பது என்பது தொடர்பில் கலந்துரையாடப்பட்டு வருவதாக சர்வதேச கிரிக்கட் பேரவை தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த தீர்மானம்  கிரிக்கெட் போட்டிகளில் குறிப்பிட்ட தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும் போட்டியில் பங்குபற்றும் அணி வீரர்கள் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாகும் பட்சத்தில் போட்டிகளை இடைநிறுத்துவது தொடர்பில் கலந்துரையாடப்பட்டு வருகின்றது.

குறித்த சந்தர்ப்பங்களில் மாற்று வீரர்களை ஈடுபடுத்துவதங்னு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளதாக சர்வதேச கிரிக்கட் பேரவை தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கமைய இங்கிலாந்து அணிக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ளவுள்ள மேற்கிந்தியத் தீவுகள் கிரிக்கட் அணி,  போட்டியில் பங்கேற்கும் வீரர்களின் பெயர்கள் உட்பட மாற்று வீரர்களின் பெயர்களையும் வெளியிட்டுள்ளது .

இதேவேளை கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு பின்பு ஆரம்பிக்கப்படும் முதல் கிரிக்கட் போட்டி தொடர் இதுவென்பது குறிப்பிடத்தக்கது

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மேல்மாகாணத்தில் பாடசாலைகள் திறக்கப்படும் சாத்தியம்? : கல்வி அமைச்சின் முக்கிய அறிவிப்பு!

மேல்  மாகாணத்தில் கல்விப் பொதுத் தராதர சாதாரண தர பரீட்சைக்கு தோற்று மாணவர்களுக்காக 907 பாடசாலைகள் திறக்கப்படவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்வரும் 25 ஆம் திகதி குறித்த பாடசாலைகள் திறக்கப்படவுள்ளதாக கல்வியமைச்சு அறிவித்துள்ளது. தனிமைப்படுத்தப்ப்ட்டுள்ள பகுதிகள் தவிர்ந்த...

இராஜாங்க அமைச்சர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று!

இராஜாங்க அமைச்சர் தாரக பாலசூரிய சுயதனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் வௌியாகியுள்ளன. சர்வதேச உறவுகள் இராஜாங்க அமைச்சரான தாரக பாலசூரியவின் அலுவலக ஊழியர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டதையடுத்தே அவர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார். அத்துடன் கொரோனா  தொற்றுக்குள்ளான நபர்...

ஸ்பெயினில் பாரிய வெடிப்புச் சம்பவம் : இருவர் உயிரிழப்பு!

ஸ்பெயினின் மாட்றிட் நகரில் ஏற்பட்ட பாரிய வெடிப்புச் சம்பவத்தில் இருவர் உயிரிழந்துள்ளனர். எரிவாயு கசிவால் ஏற்பட்ட குறித்த வெடிப்புச் சம்பவத்தால் பல கட்டடங்கள் பலத்த சேதங்களுக்கு உள்ளானதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. குறித்த வெடிப்புச் சம்பவத்தினையடுத்து...

நெடுந்தீவில் விபத்திற்குள்ளான இந்திய மீனவர்கள் சடலமாக மீட்பு!

இலங்கை கடற்பரப்பிற்குள் அத்துமீறி மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட இந்திய மீனவப் படகு நெடுந்தீவு கடற்பரப்பில் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளாகியதில் உயிரிழந்த மீனவர்கள் இருவரின் சடலம் மீட்கப்பட்டுள்ளன. கடற்படையினரால் இன்று மாலை இந்த சடலங்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளதாக காங்கேசன்துறை பொலிஸார்...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு : ஒருவர் உயிரிழப்பு!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 389 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா இதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். இதனையடுத்து நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 55 ஆயிரத்து 187 ஆக காணப்படுகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது. இதேவேளை 53 வயதான...

Developed by: SEOGlitz