மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சர்வதேச கிரிக்கட் போட்டிகளில் புதிய விதிமுறைகளை அறிவிப்பதற்கு ICC தீர்மானம்

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் பரவலை அடுத்து சர்வதேச கிரிக்கட் போட்டிகளில் புதிய விதிமுறைகளை  அறிவிப்பதற்கு சர்வதேச கிரிக்கட் பேரவை தீர்மானித்துள்ளது.

இதற்கமைய கிரிக்கட் போட்டிகளில் பங்குபற்றும் வீரர்களில் எவரேனும் ஒருவர் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாகும் பட்சத்தில்  குறித்த போட்டித் தொடர்களை எவ்வாறு முன்னெடுப்பது என்பது தொடர்பில் கலந்துரையாடப்பட்டு வருவதாக சர்வதேச கிரிக்கட் பேரவை தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

குறித்த தீர்மானம்  கிரிக்கெட் போட்டிகளில் குறிப்பிட்ட தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும் போட்டியில் பங்குபற்றும் அணி வீரர்கள் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாகும் பட்சத்தில் போட்டிகளை இடைநிறுத்துவது தொடர்பில் கலந்துரையாடப்பட்டு வருகின்றது.

குறித்த சந்தர்ப்பங்களில் மாற்று வீரர்களை ஈடுபடுத்துவதங்னு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளதாக சர்வதேச கிரிக்கட் பேரவை தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கமைய இங்கிலாந்து அணிக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ளவுள்ள மேற்கிந்தியத் தீவுகள் கிரிக்கட் அணி,  போட்டியில் பங்கேற்கும் வீரர்களின் பெயர்கள் உட்பட மாற்று வீரர்களின் பெயர்களையும் வெளியிட்டுள்ளது .

இதேவேளை கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு பின்பு ஆரம்பிக்கப்படும் முதல் கிரிக்கட் போட்டி தொடர் இதுவென்பது குறிப்பிடத்தக்கது

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz