மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

செப்டம்பர் மாதம் ஆரம்பமாகும் பிரேஞ்சு டென்னிஸ் தொடர்கள்

- Advertisement -

2020ஆம் ஆண்டிற்கான பிரெஞ்ச் டென்னிஸ் போட்டித்தொடர்கள் திட்டமிட்டவாறு இந்த வருடம் நடைபெறும் என, பிரெஞ்ச் டென்னிஸ் கூட்டமைப்பின் தலைவர் பெர்னார்ட் கியுடிசெல்லி (Bernard Giudicelli) உத்தியோகபூர்வமாக அறிவித்துள்ளார்.

சர்வதேச ரீதியில் ஏற்பட்ட கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவலை அடுத்து மே மாதம் 24 ஆம் திகதி ஆரம்பமாக இருந்த பிரெஞ்ச் டென்னிஸ் போட்டித்தொடர்கள் ஒத்திவைக்கப்பட்டிருந்தன.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் இந்த ஆண்டிற்கான பிரெஞ்ச் டென்னிஸ் போட்டித்தொடர்கள் திட்டமிட்டபடி எதிர்வரும் செப்டம்பர் மாத பிற்பகுதியில்  ஆரம்பமாகவுள்ளதாக பிரெஞ்சு டென்னிஸ் கூட்டமைப்பின் தலைவர் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை குறித்த போட்டித்தொடர்கள் ரசிகர்களுடன் நடைபெறவுள்ள நிலையில் பார்வையாளர்களின் எண்ணிக்கை தொடர்பில் அரசாங்கம் முடிவெடுக்கும் என்றும் அவர் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz