மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

செப்டம்பர் மாதம் ஆரம்பமாகும் பிரேஞ்சு டென்னிஸ் தொடர்கள்

- Advertisement -

2020ஆம் ஆண்டிற்கான பிரெஞ்ச் டென்னிஸ் போட்டித்தொடர்கள் திட்டமிட்டவாறு இந்த வருடம் நடைபெறும் என, பிரெஞ்ச் டென்னிஸ் கூட்டமைப்பின் தலைவர் பெர்னார்ட் கியுடிசெல்லி (Bernard Giudicelli) உத்தியோகபூர்வமாக அறிவித்துள்ளார்.

சர்வதேச ரீதியில் ஏற்பட்ட கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவலை அடுத்து மே மாதம் 24 ஆம் திகதி ஆரம்பமாக இருந்த பிரெஞ்ச் டென்னிஸ் போட்டித்தொடர்கள் ஒத்திவைக்கப்பட்டிருந்தன.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் இந்த ஆண்டிற்கான பிரெஞ்ச் டென்னிஸ் போட்டித்தொடர்கள் திட்டமிட்டபடி எதிர்வரும் செப்டம்பர் மாத பிற்பகுதியில்  ஆரம்பமாகவுள்ளதாக பிரெஞ்சு டென்னிஸ் கூட்டமைப்பின் தலைவர் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை குறித்த போட்டித்தொடர்கள் ரசிகர்களுடன் நடைபெறவுள்ள நிலையில் பார்வையாளர்களின் எண்ணிக்கை தொடர்பில் அரசாங்கம் முடிவெடுக்கும் என்றும் அவர் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல் இரத்தினபுரியில் கண்டுபிடிப்பு

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல்லொன்று இலங்கையில் தற்செயலான முறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி பகுதியில் நபர் ஒருவர் தனது வீட்டுக்காக கிணறு தோண்டிய போது இந்த மாணிக்கக் கல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. வெளிர் நீல நிறத்திலான...

இலங்கை – இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைப்பு

இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று இரவு 8 மணிக்கு குறித்த போட்டி ஆரம்பமாகவிருந்த நிலையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்திய அணி வீரர் ஒருவர்...

சிறுவர் பணியாளர்களை கண்டறியும் நடவடிக்கை முன்னெடுப்பு!

வீட்டு பணியாளர்களாக பணிபுரியும் 16 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்களை  கண்டறியும் வகையில் பொலிஸாரினால் விசேட நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த சில நாட்களில் பதிவு செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை  அடிப்படையாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை...

Developed by: SEOGlitz