மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

T20 உலக கிண்ண கிரிக்கட் போட்டிகள் குறித்த விசேட கலந்துரையாடல்

- Advertisement -

இந்த ஆண்டுக்கான  இருபதுக்கு 20 உலக கிண்ண கிரிக்கட் போட்டிகள் நாடாத்துவது தொடர்பான சர்வதேச கிரிக்கெட் பேரவையின் சிறப்பு கூட்டம் தற்போது இடம்பெற்று வருகின்றது.

16 அணிகள் பங்கேற்கவுள்ள  7-ஆவது இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடரை  எதிர்வரும் ஒக்டோபர் மாதம் 18 ஆம் திகதி முதல்  நவம்பர் மாதம்  15ஆம் திகதி வரை அவுஸ்திரேலியாவில்   நடாத்துவதற்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

எனினும் கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக இருபதுக்கு  20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டிகள்  அவுஸ்திரேலியாவில் இடம்பெறுவது சந்தேகத்திற்கிடமாக உள்ளது.

இந்த நிலையில்  இந்த ஆண்டிற்கான இருபதுக்கு 20  உலக கிண்ண கிரிக்கெட் போட்டித் தொடர்கள் குறித்த இறுதி தீர்மானம் இன்று நடைபெற்றுவருகின்ற சர்வதேச கிரிக்கட் பேரவையின் கூட்டத்தில் மேற்கொள்ளப்படும் என சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

மேலும் குறித்த கூட்டத்தில் 2020 ஆம் ஆண்டுக்கான இந்திய பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) கிரிக்கட் தொடர்கள் குறித்தும் தீர்மானம் எடுக்கப்படவுள்ளதாக சர்வதேச கிரிக்கட் பேரவை தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஆர்மீனியா – அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடைல் மோதல் – 31 பேர் உயிரிழப்பு!

Nagorno-Karabakh பிராந்தியத்தில் ஆர்மீனியா மற்றும் அசர்பைஜான் படைகளுக்கிடையில் தொடர்ந்தும் கடுமையான மோதல் இடம்பெறுவதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில், இரண்டு  தரப்புகளில் இருந்தும் 31 பேர் இதுவரை உயிரிழந்துள்ள நிலையில், பொது மக்கள் 26 பேர்...

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயரின் நியமனம்: பேராயர் ஜஸ்ட்டின்!

அங்லிக்கன் திருச்சபையின் புதிய ஆயராக வணக்கத்திற்குரிய துஷந்த ரொட்ரிகோவை நியமிப்பதாக Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி தெரிவித்துள்ளார். Canterbury பேராயர் ஜஸ்ட்டின் வெல்பி இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். மறைமாவட்ட சபையின் கோரிக்கைக்கமைய, யாப்பின்...

தேசிய கொடி – பௌத்த கொடிகள் இறக்குமதியை உடனடியாக நிறுத்துமாறு ஜனாதிபதி பணிப்புரை!

அடுத்த வருடம் முதல் பாடசாலை சீருடை மற்றும் பாதுகாப்பு படை அதிகாரிகளுக்கான சீருடை ஆகியவற்றைத் தயாரிக்கும் நடவடிக்கையில் பெருமளவான வீதத்தை உள்ளூர் உற்பத்தியாளர்களுக்கு வழங்குவது தொடர்பில் ஜனாதிபதி கவனம் செலுத்தியுள்ளார். இதற்கமைய, பெரிய மற்றும்...

பெருமளவிலான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றல்!

எல்பிட்டிய பிரதேசத்தில் 5 ஆயிரம் கிலோவுக்கும் அதிகமான கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. ரத்கம பொலிஸ் விசேட அதிரடிப் படையினருக்கு கிடைத்த தகவல்களுக்கு அமைய இந்த கழிவுத் தேயிலை கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. காலி - எல்பிட்டிய இணிகொடவல பிரதேசத்தில்...

Developed by: SEOGlitz