மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்திய-சிம்பாவே அணிகளுக்கு இடையிலான போட்டிகள் இரத்து!

- Advertisement -

இந்த ஆண்டு நடைபெறவிருந்த இந்தியா மற்றும் சிம்பாவே அணிகளுக்கிடையிலான மூன்று ஒருநாள் கிரிக்கட் போட்டித்தொடரில் இந்திய கிரிக்கட் அணி பங்குபற்ற போவதில்லை என  இந்திய கிரிக்கட் கட்டுப்பாட்டு சபை தெரிவித்துள்ளது

எதிர்வரும் ஆகஸ்ட் மாதம் 22 ஆம் திகதி ஆரம்பமாகவிருந்த இந்தியா மற்றும் சிம்பாவே அணிகளுக்கிடையிலான மூன்று ஒருநாள் கிரிக்கட் போட்டித்தொடர்களில் கொரோனா அச்சுறுத்தல் காரணமாக இந்திய அணி பங்குபற்ற போவதில்லை என இந்திய கிரிக்கட் கட்டுப்பாட்டு சபை தெரிவித்துள்ளது

- Advertisement -

இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு சபை இன்று வெளியிட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையிலேயே இதனைத் தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை எதிர்வரும் 24 ஆம் திகதி நடைபெறவிருந்த  இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான  3 ஒருநாள் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 போட்டிகளை உள்ளடக்கிய  கிரிக்கட் தொடர்களையும் நேற்றைய தினம் இந்திய கிரிக்கட் கட்டுப்பாட்டு சபை ரத்து செய்திருந்தது

இதற்கமைய இரண்டு கிரிக்கட் தொடர்களை உத்தியோகபூர்வமாக இந்திய கிரிக்கட் கட்டுப்பாட்டு ரத்து செய்துள்ளமை இதுவே முதற் தடவை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz