மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கட்டின் தேசிய ஒப்பந்தத்தை தவறவிட்டார் உஸ்மான் க்வாஜா

- Advertisement -

ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கட் சபையின் இந்த ஆண்டின் தேசிய ஒப்பந்ததில்    6 முக்கிய விளையாட்டு வீரர்களின் பெயர்கள் இடம்பெறவில்லை என்று சர்வதேச ஊடங்கங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

இதனைத்தொடர்ந்து இந்த ஆண்டின் தேசிய ஒப்பந்தத்தில் இருந்து ஷோன் மார்ஷ், உஸ்மான் க்வாஜா, பீட்டர் ஹேன்ட்ஸ்காம்ப், மார்கஸ் ஸ்டொய்னிஸ், நொதர்ன் கவுல்டர்னைல், மார்கஸ் ஹாரிஸ் ஆகிய  6 முக்கிய விளையாட்டு வீரர்கள் இவ்வாறு இடம்பெறவில்லை என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது,

- Advertisement -

மேலும் ஷோன் மார்ஷ்  சகோதரரும் சகல துறை ஆட்டக்காரருமான மிட்ஷேல் மார்ஷ் இந்த ஆண்டிற்கான தேசிய ஒப்பந்தத்தில் இணைக்கப்பட்டுள்ளார்.

இதேவேளை  புதுமுக வீரர்களான லபுஷேன், ஜோ பர்ன்ஸ், ஆஷ்டன் ஆகர், கேன் ரிச்சர்ட்ஸன் ஆகியோருக்கு இந்த ஒப்பந்தத்தில் இடமளிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஜெனிவா அழுத்தங்களுக்கு தயாராகும் இலங்கை அரசாங்கம்…!

எதிர்வரும் ஜெனிவா மனிதவுரினைகள் கூட்டத்தொடரில் இலங்கைக்கு எதிராக பாரிய அழுத்தங்கள் மேற்கொள்ளப்படுவதறடகான முயற்ச்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ்.பி.திஸாநாயக்க குறிப்பிட்டுள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர்கள் சந்திப்பில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே...

முக்கிய அமைச்சரின் PCR முடிவு வெளியானது…!

கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸிற்கு முன்னெடுக்கபட்ட கொரோனா PCR பரிசோதனை முடிவுகள் வெளியாகியுள்ளன. அதில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இல்லை என உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. மேலும், கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸ்...

பவித்ரா உள்ளிட்ட 353 பேருக்கு இன்று தொற்று உறுதி – முழு விபரம் உள்ளே..!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானமேலும் 353 பேர் அடையாளம் கா ணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்றுநோய் தடுப்பு பிரிவு குறிப்பிட்டுள்ளது. இந்த நிலையில், நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 57 ஆயிரத்து 216ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதன்படி, தொற்றுக்குள்ளான...

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

Developed by: SEOGlitz