மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கட்டின் தேசிய ஒப்பந்தத்தை தவறவிட்டார் உஸ்மான் க்வாஜா

- Advertisement -

ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கட் சபையின் இந்த ஆண்டின் தேசிய ஒப்பந்ததில்    6 முக்கிய விளையாட்டு வீரர்களின் பெயர்கள் இடம்பெறவில்லை என்று சர்வதேச ஊடங்கங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

இதனைத்தொடர்ந்து இந்த ஆண்டின் தேசிய ஒப்பந்தத்தில் இருந்து ஷோன் மார்ஷ், உஸ்மான் க்வாஜா, பீட்டர் ஹேன்ட்ஸ்காம்ப், மார்கஸ் ஸ்டொய்னிஸ், நொதர்ன் கவுல்டர்னைல், மார்கஸ் ஹாரிஸ் ஆகிய  6 முக்கிய விளையாட்டு வீரர்கள் இவ்வாறு இடம்பெறவில்லை என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது,

- Advertisement -

மேலும் ஷோன் மார்ஷ்  சகோதரரும் சகல துறை ஆட்டக்காரருமான மிட்ஷேல் மார்ஷ் இந்த ஆண்டிற்கான தேசிய ஒப்பந்தத்தில் இணைக்கப்பட்டுள்ளார்.

இதேவேளை  புதுமுக வீரர்களான லபுஷேன், ஜோ பர்ன்ஸ், ஆஷ்டன் ஆகர், கேன் ரிச்சர்ட்ஸன் ஆகியோருக்கு இந்த ஒப்பந்தத்தில் இடமளிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பேலியகொடை மீன் சந்தையை விரைவில் திறப்பதற்கு நடவடிக்கை!

பேலியகொடை மீன் சந்தையை திறப்பதற்கான அனுமதி கிடைக்கப்பெறும் பட்சத்தில் அதனை திறப்பதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் மீன்பிடி இராஜாங்க அமைச்சர் காஞ்சன விஜேசேகர  தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் நேற்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளார். இவ்விடயம்...

மக்களுக்கு வழங்கிய வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்றுவோம் : அமைச்சர்  ஷெஹான் சேமசிங்க!

தற்போதைய அரசாங்கத்தின் அடுத்த கட்ட நடவடிக்கை தொடர்பிலும் பொதுமக்களுக்கு தெளிவுபடுத்தியிள்ளதாக இராஜாங்க அமைச்சர்  ஷெஹான் சேமசிங்க தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளார். இவ்விடயம் தொடர்பாக அவர் மேலும் குறிப்பிடுகையில், "அரசியலமைப்பில் மாற்றம்...

கட்சித் தாவும் உறுப்பினர்கள் இணைத்துக்கொள்ளப்பட மாட்டார்கள் :

கட்சித் தாவும் எண்ணத்துடன் செயற்படுபவர்களுக்கு ஐக்கிய மக்கள் சக்தியில் ஒரு போதும் இடம் வழங்கப்படமாட்டாது என  கட்சியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சமிந்த விஜேசிறி  தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளார். இவ்விடயம்...

எதிர்த்தரப்பு உறுப்பினர்களால் நாம் வெற்றிபெறவில்லை : வியோழேந்திரன்!

எதிர்த்தரப்பு உறுப்பினர்களின் ஒத்துழைப்பு காரணமாகவே 20 திருத்தம் வெற்றிபெற்றதாகக் கூறுவது ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய விடயமல்ல என இராஜாங்க அமைச்சர் எஸ்.வியோழேந்திரன் தெரிவித்துள்ளார். மட்டக்களப்பில் நேற்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS · Viyalendran

தேர்தல் காலத்தில் வழங்கிய வாக்குறுதிகளை அரசாங்கம் மீறுகின்றது : ஐக்கிய மக்கள் சக்தி குற்றச்சாட்டு!

தற்போதைய அரசாங்கம் தேர்தல் காலத்தில் வழங்கிய வாக்குறுதிகளை மீறி செயற்படுவதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் முஜபுர் ரஹ்மான் இதனை...

Developed by: SEOGlitz