மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

புதிதாக அடையாளங்காணப்பட்ட பிரித்தானிய வைரஸ் தொற்று குறித்து சுகாதார அமைச்சினால் ஆய்வுகள் முன்னெடுப்பு!

- Advertisement -

இலங்கையில் கண்டறியப்பட்ட பிரித்தானிய வைரஸ் தொற்று குறித்து சுகாதார அமைச்சினால் ஆய்வுகள் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன.

இதற்கமைய இது தொடர்பில் எடுக்கப்பட வேண்டிய நடவடிக்கைகள் குறித்து பரிந்துரைகளை முன்வைக்குமாறு சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

- Advertisement -

பிரித்தானியாவில் ஏற்பட்டுள்ள புதியவகை வைரஸ்தொற்றுக்குள்ளான பலர் நாட்டின் பல்வேறு பாகங்களில் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளதாக ஶ்ரீ ஜயவர்தனபுர பல்ககைக்கழகத்தினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஆய்வின் அடிப்படையில்  நேற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது.

இதன்படி கொழும்பு, அவிசாவளை, பியகம மற்றும் வவுனியா ஆகிய பிரதேசங்களில் இருந்து பெறப்பட்ட மாதிரிகளின் மூலம்  தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக   ஆய்வில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, பிரித்தானியாவில் அடையாளம் காணப்பட்ட புதிய வகை கொரோனா வைரஸ் உலகளாவிய ரீதியில் தற்போது 50 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் பரவியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வளிமண்டலவியல் திணைக்களத்தின் புதிய அறிக்கை

அரபுக்கடலின் தென்கிழக்கு பிராந்தியத்தில் ஏற்பட்டுள்ள காற்றழுத்தமானது சூறாவளியான மாற்றமடைந்துள்ளது. மேலும், தாக்டே எனப்படும் இந்த சூறாவளியானது அடுத்த 12 மணித்தியாலங்களில் மேலும் வலுவடந்து நாட்டின் வடக்கில் இருந்து வடமேல் திசையில் பயணிப்பதாக தெரிவிக்கபட்டுள்ளது. இதன்படி, எதிர்வரும்...

இன்றும் அதிக அளவிலான கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் -விபரம் உள்ளே….!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் ஆயிரத்து 786 பேர் இன்றைய நாளில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த...

ஒரு இலட்சத்துக்கும் அதிக பாவனையாளர்களுக்கான மின்விநியோகத்தில் தடை..!

நாட்டில் நிலவும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக ஒரு லட்சத்து 50 ஆயிரத்தும் அதிகமான பாவனையாளர்களுக்கான மின்விநியோகம் தடைப்பட்டுள்ளது. மின்சக்தி அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, மண்சரிவு அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ள...

கொரோனா தொற்றாளர்களுக்கு வீடுகளிலேயே சிகிச்சை -சுகாதார அமைச்சின் தீர்மானம் இதோ…!

நோய் அறிகுறிகள் அற்ற நிலையில், கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்படும் நபர்களுக்கு அவர்களது வீடுகளிலேயே தங்கவைத்து சிகிச்சையளிக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. தொற்றுநோய் மற்றும் கொரோனா தொற்று பரவலைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான இராஜாங்க அமைச்சர் விசேட வைத்தியர் சுதர்ஷனி...

கொரோனா தொற்று பரவலுக்கு யார் காரணம் -சுகாதார தரப்பு வெளிப்படுத்திய உண்மை!

அரசாங்கமும் சுகாதார துறையினரும் 90 வீதமான பணிகளைச் செய்திருந்தாலும், பொதுமக்களின் நடத்தையே கொரோனா வைரஸ் பரவக் காரணமாக அமைந்துள்ளதாக, பொது சுகாதார பரிசோதகர்கள் தெரிவித்துள்ளனர். அத்துடன், தற்போது நாட்டில் காணப்படும் நிலைமைக்கு அமைய, தொழிலுக்கு...

Developed by: SEOGlitz