மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெளிநாடுகளிலிருந்து 200 இற்கும் அதிகமான இலங்கையர்கள் நாட்டிற்கு வருகை

- Advertisement -

வெளிநாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியுள்ள 202 இலங்கையர்கள் நான்கு தனித்தனி விமானங்கள் மூலம் நாட்டிற்கு அழைத்து வரப்பட்டுள்ளனர்

கொரோனா வைரஸ் தொற்று தடுப்புக்கான தேசிய மத்திய நிலையம் இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது

- Advertisement -

இதற்கமைவாக  இந்தியாவிலிருந்து UL 1160 எனும் விமானத்தினூடாக 164 பேரும் doha கட்டாரிலிருந்து QR 668 விமானத்தின் மூலம் 17 பயணிகளும் 6E 9035 எனும் விமானத்தின் மூலம் சென்னையிலிருந்து 19 பயணிகளும் நாட்டிற்கு அழைத்து வரப்பட்டுள்ளனர்

மேலும்  துபாயிலிருந்து UL 1042 விமானத்தின் மூலம் இரண்டு பேரும் இவ்வாறு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளனர்

இவ்வாறு அழைத்து வரப்பட்ட 202 இலங்கையர்களும் கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரிசோதனைக்காக தனிமைப்படுத்தல் நிலையங்களுக்கு அனுப்பிவைக்கப்பட உள்ளதாக கொரோனா வைரஸ் தொற்று தடுப்புக்கான தேசிய மத்திய நிலையம் தெரிவித்துள்ளது

இதேவேளை இலங்கை பிரஜைகளை அழைத்து வரும் பணியில் இன்று மாலை மாலைத்திவிலிருந்து 187 பேர் நாட்டிற்கு அழைத்து வரப்படவுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வவுனியாவில் வெடிபொருட்கள் மீட்பு!

வவுனியா வடக்கு கட்டையர்குளம் மதியாமடு பகுதியின் தனியார் காணியொன்றில் இருந்து வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளன. குறித்த, காணியில் அமைந்துள்ள கிணற்றில் இருந்தே இவ்வாறு வெடிபொருட்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளதாக புளியங்குளம் பொலிஸார் தெரிவிக்கின்றனர். குறித்த கிணற்றை அதன் உரிமையாளர் சுத்தம்...

மீண்டும் மின் தடை ஏற்பட வாய்ப்பு உண்டு: பொதுமக்களுக்கு எச்சரிக்கை!

நாடு முழுவதும் மீண்டும் மின் தடை ஏற்படுவதற்கான வாய்ப்புள்ளதாக எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. தேசிய மின்சார கட்டமைப்பு தொடர்பில் முறையற்ற திட்டங்கள் இல்லாத காரணத்தினாலேயே, மீண்டும் மின் தடை ஏற்படுவதற்கான வாய்ப்புள்ளதாக மின்சார சபையின் பிரதிப்...

IPL இன் இரண்டாவது போட்டி இன்று!

11 ஆவது இந்தியன் பிரிமியர் லிக் தொடரின் இரண்டாவது போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்த போட்டியில், டெல்லி கெப்பிட்டல்ஸ் மற்றும் கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் அணிகள் பலப்பரீட்சை நடத்தவுள்ளன. அத்துடன், இந்த போட்டி டுபாயில் இன்று...

இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வாகனங்களில் 90 வீதமான வாகனங்கள் விற்பனை!

நாட்டில் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வாகனங்களில் 90 வீதமான வாகனங்கள் விற்கப்பட்டுள்ளதாக வாகன இறக்குமதியாளர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. வாகன இறக்குமதி தற்காலிகமாக நிறுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில் இந்தநிலை எதிர்வரும் இரண்டு வருடங்களுக்கு தொடருமென தெரிவிக்கப்பட்டது. இந்த நிலையில், குறிப்பிட்ட...

ஐ.தே.க வின் பொதுச் செயலாளர் பதவி துறக்க தீர்மானம்!

ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பதவியைத் துறப்பதற்கு தான் இதுவரை தீர்மானிக்கவில்லை என முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அகில விராஜ் காரியவசம் தெரிவிக்கின்றார். எவ்வாறாயினும், கட்சியின் மேம்பாட்டுக்காக பொதுச் செயலாளர் பதவியில் மாற்றம்...

Developed by: SEOGlitz