மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் ஆனைக்குழு உறுப்பினர் ஹூல் நிதி மோசடியில் ஈடுபட்டதாக குற்றச்சாட்டு

- Advertisement -

தற்போதுள்ள தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினரொருவர் அரசாங்கத்துக்கு எதிராக ஒரே மனதுடன் செயற்பட்டு  வருவதாக ஶ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் தவிசாளர் ஜூ எல் பீரிஸ் தெரிவிக்கின்றார்.,

இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த போதே அவர் கூறினார்.

- Advertisement -

“தற்போதுள்ள தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினரொருவர் தற்போதைய அரசாங்கத்துக்கு எதிராக ஒரே மனதுடன் செயற்பட்டு வருகின்றார்’.அவர் தொடர்ச்சியாக அரசாங்கம் மீது தாக்குதல் நடத்தி வருகின்றார்,அது இரகசியமல்ல அதனை முழு நாடும் அறியும்.,பத்திரிகைகள் மற்றும் பல ஊடகங்கள் வாயிலாக அவர் அரசாங்கத்துக்கு எதிராக பல விடயங்களை புலப்படுத்தியு்ளளனர்,ஆனால் அதற்கான பொறுப்பை முழு ஆணைக்குழுவும் பொறுப்பேற்க வேண்டும்,ஒரு ஆணைக்குழுவில் மூவர் இருக்கின்றார்கள் என்றால் அவர்களுள் பெரும்பான்மையினரின் முடிவாக அமையும் ஆகவே ஆணைக்குழுவில் இரண்டு கருத்துக்களை முன்வைக்க முடியாது,அதற்கு சட்டத்திலும் இடமில்லை.”

இதன் போது ஊடகவியலாளர் ஒருவர் ரத்னஜீவன் ஹூல் தொடர்பில் கேள்வியெழுப்பினார்

“ரத்னஜீவன் ஹூல் தேர்தல்களை விரும்புவதில்லை,அவர் இங்கு இருந்து கொண்டு தமது தங்குமிடம் குறித்து போலியான தகவல்களை கூறி தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் நிதியை பெற்றுள்ளார்,இது குறித்து தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் மற்றுமொரு மோசடி எனும்  பெயரில் நேற்று ஊடகமொன்றில் செய்தி வௌியாகியிருந்தது,அவர் பேராசிரியாராக இருந்தாலும் இந்த விடயத்தை சிறந்ததென்று கூற முடியாதே ”

இதற்கு ஶ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் தவிசாளர் ஜீ எல் பீரிஸ் இவ்வாறு பதிலளித்திருந்தார்,

“ஒருவர் தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினரொருவர் தமது கடமைகளுக்கு முரணாக நடந்துக் கொள்ளக’ கூடாது ,அத்துடன் தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினரொருவர் பக்கசார்பாக நடந்து கொள்ளும் பட்சத்தில் மக்களுக்கு தேர்தல் ஆணைக்குழு மீதான நம்பிக்கை அற்றுப் போகின்றது,”

இதேவேளை தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவினால் வழங்கப்படுகின்ற போக்குவரத்துக் கொடுப்பனவை, தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினரான ரத்னஜீவன் ஹுல் முறையற்ற விதத்தில் பெற்றுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இதற்கமைய, தேர்தல்கள் அலுவலகத்திற்கு வருகை தருவதற்கு, தனக்கு 350 கிலோமீற்றர் உள்ளதாக கூறி, ரத்னஜீவன் ஹுல் 50 ஆயிரம் ரூபா கொடுப்பனவை பெற்றுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
வார இறுதி சிங்களப் பத்திரிகையொன்று  இந்த செய்தியை வௌியிட்டுள்ளது.

எனினும், ரத்னஜீவன் ஹுல் கொழும்பு பம்பலப்பிட்டியில் உள்ள வீடொன்றில் இருந்து கொண்டே, தேர்தல்கள் அலுவலகத்திற்கு வருகை தந்துள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

அத்துடன், ரத்னஜீவன் ஹுல் ஐம்பதாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவைப் பெற்று, கொழும்பிலிருந்து யாழ்ப்பாணம் செல்வதற்கும், யாழ்ப்பாணத்தில் இருந்து கொழும்புக்கு வருகை தருவதற்கும், கடந்த வருடத்தில் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் வாகனத்தை பெற்றுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இதேவேளை, கடந்த மாதம் 19 ஆம் திகதி யாழ் மாவட்ட தேர்தல் அலுவலகத்திற்கு சொந்தமான வாகனத்தைப் பயன்படுத்தி, நீர்கொழும்பில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த தனது மகளை அழைத்துக் கொண்டு, ரத்னஜீவன் ஹுல் தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவுக்கு வருகை தந்தமையும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz