மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஜனாதிபதியின் பெயரைப்பயன்படுத்தி சீனாவிலிருந்து கொண்டுவரப்பட்ட மர்மப் பொதி

- Advertisement -

ஜனாதிபதி  கோட்டாபய  ராஜபக்ஸவின்   பெயரினை பயன்படுத்தி  சீனாவில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவையினூடாக பொதியொன்றை கொண்டு வந்த  இராணுவப் பாதுகாப்பு அதிகாரியொருவர் தொடர்பில் விசாரணைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன,

ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவின் விசேட பணிப்பின் பேரிலேயே இந்த விசாரணைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன,

- Advertisement -

சீனாவின் ஷங்ஹாய் விமான நிலையத்திலிருந்து ஜனாதிபதிக்கு பொதியொன்றை பெற்றுக் கொள்ள வேண்டிய தேவையுள்ளதாக  குறித்த நபர் ஶ்ரீலங்கா விமான சேவைக்கு அறிவித்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இந்த நிலையில் ஷங்காய் விமான நிலையத்தில் ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவை ஊழியர்களிடம் கையளிக்கப்பட்ட பொதியினை அவர்களை இலங்கையின் விமான நிலையத்தில் உள்ள அதிகாரிகளிடம் கையளித்துள்ளனர்,

அதன் பின்னர் பொதியிடல் பிரிவிடம் இந்த பொதி கையளிக்கப்பதுடன் அதன் பின்னர் குறித்த பாதுகாப்பு அதிகாரி இந்த பொதியை பெற்றுக் கொண்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது,

இதேவேளை இதற்கு முன்னர் ஜனாதிபதியின் இலச்சினைகளை பயன்படுத்தி போலி கடிதங்களை தயாரித்த நபரொருவர் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் அதிகரிக்கும் அச்சநிலை – 873 பேருக்கு கொரோனா – உயிரிழப்பும் அதிகரிப்பு…!

நாட்டில் கொரொனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 56 ஆயிரத்தை கடந்துள்ளது. நேற்றையதினம் 873 பேர் கொரோனா தொற்றாளர்களாக அடையாளங் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளது, பேலிய கொடை கொரோனா கொத்தணியுடன தொடர்புடைய 866 பேரும்,...

நுவரெலியா மாவட்டத்தில் 16 பாடசாலைகளுக்கு தேசிய பாடசாலை அந்தஸ்து!

நுவரெலியா மாவட்டத்தில் அமைந்துள்ள 16 தமிழ்ப் பாடசாலைகளை தேசிய பாடசாலைகளாக தரமுயர்த்த கல்வி அமைச்சு நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. இந்த விடயத்துக்கு அமைச்சரவை அங்கீகாரம் வழங்கியுள்ளதாக, இராஜாங்க அமைச்சர் ஜீவன் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார். மறைந்த முன்னாள் அமைச்சர்...

இந்தியாவிலிருந்து தடுப்பூசி கொள்வனவு செய்வதற்கான ஆவணங்கள் சட்டமா அதிபரிடம்!

இந்தியாவில் இருந்து கொரோனா தடுப்பூசியைக் கொள்வனவு செய்வதற்கு தேவையான ஆவணங்கள் சட்டமா அதிபர் திணைக்களத்துக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் தெரிவித்துள்ளார். குறித்த கொள்வனவு நடவடிக்கையை முன்னெடுப்பதற்கான சட்ட ரீதியான அனுமதியைப்...

தொடர்ந்தும் அச்சுறுத்தும் கொரோனா – அதிகரிக்கும் தொற்றாளர்கள்..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 337 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா தொற்றை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி குறிப்பிட்டுள்ளது. பேலியக்கொடை கொரோனா கொத்தணியுடன் தொடர்புடைய 330 பேரும், கைதிகள் 7 பேரும் இவ்வாறு தொற்றுடன்...

மலேசியாவில் நாடாளுமன்றை மீளக் கூட்டுமாறு எதிர்க்கட்சியினால் கோரிக்கை

மலேசியாவில் நாடாளுமன்றை மீளக் கூட்டுமாறு அந்தநாட்டு எதிர்க்கட்சித் தலைவர் தத்துக் அன்வர் இப்ராஹிம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். நம்பிக்கை கூட்டணி மற்றும் ஆளும் கட்சியின் சில நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இணைந்து அவசரகாலச் சட்டத்தை நீக்குமாறு கடிதம்...

Developed by: SEOGlitz