மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஜனாதிபதியின் பெயரைப்பயன்படுத்தி சீனாவிலிருந்து கொண்டுவரப்பட்ட மர்மப் பொதி

- Advertisement -

ஜனாதிபதி  கோட்டாபய  ராஜபக்ஸவின்   பெயரினை பயன்படுத்தி  சீனாவில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவையினூடாக பொதியொன்றை கொண்டு வந்த  இராணுவப் பாதுகாப்பு அதிகாரியொருவர் தொடர்பில் விசாரணைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன,

ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவின் விசேட பணிப்பின் பேரிலேயே இந்த விசாரணைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன,

- Advertisement -

சீனாவின் ஷங்ஹாய் விமான நிலையத்திலிருந்து ஜனாதிபதிக்கு பொதியொன்றை பெற்றுக் கொள்ள வேண்டிய தேவையுள்ளதாக  குறித்த நபர் ஶ்ரீலங்கா விமான சேவைக்கு அறிவித்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இந்த நிலையில் ஷங்காய் விமான நிலையத்தில் ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவை ஊழியர்களிடம் கையளிக்கப்பட்ட பொதியினை அவர்களை இலங்கையின் விமான நிலையத்தில் உள்ள அதிகாரிகளிடம் கையளித்துள்ளனர்,

அதன் பின்னர் பொதியிடல் பிரிவிடம் இந்த பொதி கையளிக்கப்பதுடன் அதன் பின்னர் குறித்த பாதுகாப்பு அதிகாரி இந்த பொதியை பெற்றுக் கொண்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது,

இதேவேளை இதற்கு முன்னர் ஜனாதிபதியின் இலச்சினைகளை பயன்படுத்தி போலி கடிதங்களை தயாரித்த நபரொருவர் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz