மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பொது நிர்வாக அமைச்சு விடுக்கும் விசேட கோரிக்கை

- Advertisement -

2020 ஆம் ஆண்டுக்கான வெசாக் தினம் கொண்டாடப்படவுள்ள நிலையில்மதுபான சாலைகள், பல்பொருள் அங்காடி நிறுவனங்கள், மாமிச விற்பனை நிலையங்கள் மற்றும் இரவு நேர களியாட்ட விடுதிகளை மூடுவதற்கு உரிய நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளுமாறு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது

பொதுநிர்வாக, உள்நாட்டலுவல்கள், மாகாண சபை மற்றும் உள்ளூராட்சிகள் அமைச்சினால் இந்தக் கோரிக்கை முன்வைக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

ஜனாதிபதியின் செயலாளர், பிரதமரின் செயலாளர், ஊடகத் துறை அமைச்சின் செயலாளர், புத்தசாசனம், கலாசார மற்றும் மத அலுவல்கள் அமைச்சின் செயலாளர், பொலிஸ்மா அதிபர் மற்றும் மதுவரித்திணைக்களத்தின் ஆணையாளர் நாயகம் உள்ளிட்டவர்களுக்கு அனுப்பி வைத்துள்ள கடிதத்திலேயே, இந்தக் கோரிக்கை முன்வைக்கப்பட்டுள்ளது.

எதிர்வரும் 07 ஆம் மற்றும் 08 ஆம் திகதிகள் வெசாக் தினங்களாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ள நிலையிலேயே, இந்த அறிவுறுத்தல் விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், இன்று முதல் எதிர்வரும் 10 ஆம் திகதி வரை அரசாங்கத்தினால் வெசாக் வாரமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளமையும் குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஐ.நாவிடம் தமிழ் தரப்பினரால் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட மகஜர்…!

இலங்கை அரசாங்கம் போர் குற்ற விசாரணைகளை முன்னெடுப்பதற்கு தவறியுள்ளதாக கூறி, தமிழ் கட்சிகள் மற்றும் சிவில் அமைப்புகள் சில, ஐக்கிய நாடுகளின் மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழுவிற்கு கடிதமொன்றை அனுப்பியுள்ளது. தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பு மற்றும்...

Pfizer கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்ட 23 உயிரிழப்புக்கள் நோர்வேயில் பதிவு!

Pfizer கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்ட 23 பேர் நோர்வேயில் உயிரிழந்துள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தகவல் வெளியிட்டுள்ளன. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசியை பெற்றுக் கொண்ட ஒரு சில நாட்களில் அவர்கள் இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளதாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. அத்துடன்...

தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்படும் மேலும் சில பகுதிகள்..!

நாட்டின் சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அரசாங்க தகவல் திணைக்களம் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, இந்துருவ பகுதியைச் சேர்ந்த துந்துருவ கிழக்கு மற்றும் மேற்கு ஆகிய பகுதிகளே இவ்வாறு...

கொரோனா தடுப்பூசி பொதுமக்களுக்கு வழங்கப்படமாட்டாதா?- ரணில் விளக்கம்

கொரோனா தொற்று பரவல் இந்த வருடத்துக்குள் முடிவுக்கு வரும் என தான் கருதவில்லை என ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்க தெரிவித்துள்ளார். நுகேகொடையில் நேற்று இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலொன்றின் பின்னர் ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த...

எதிர்வரும் 21ஆம் திகதி விமான நிலையங்கள் திறக்கப்படுமா?

எதிர்வரும் 21ஆம் திகதி நாட்டின் விமான நிலையங்கள் திறக்கப்பட உள்ள நிலையில், சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கான சுகாதார நடைமுறைகளை சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, அனைத்து நாடுகளினதும் சுற்றுலா பயணிகள் நாட்டுக்கு வருகை தர முடியும்...

Developed by: SEOGlitz