மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தளர்த்தப்பட்டுள்ள முடக்கச்செயற்பாடுகள் குறித்து மீள் பரிசீலனை செய்யுமாறு பாகிஸ்தானிற்கு WHO பரிந்துரை

- Advertisement -

பொருளாதார நெருக்கடி நிலைமையை கருத்திற் கொண்டு பாகிஸ்தானில் தளர்த்தப்பட்டுள்ள முடக்கச்செயற்பாடுகள் குறித்து மீள் பரிசீலனை செய்யுமாறு உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் பரிந்துரைத்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றைக் கட்டுப்படுத்துதவற்காக அமுலாக்கப்படும் முடக்கச்செயற்பாடுகளை தளர்த்தும் போது, பின்பற்றப்பட வேண்டிய உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் நிபந்தனைகளை பாகிஸ்தான் பூரணப்படுத்தவில்லை என உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

பொருளாதார நெருக்கடி நிலைமையை சுட்டிக்காட்டி, கொரோனா தொற்று காரணமாக அமுல்படுத்தப்பட்டிருந்த முடக்கச்செயற்பாடுகளை, கடந்த மே மாதம்  9 ம் திகதி முதல் பாகிஸ்தான் தளர்த்தியுள்ளது.

இதனைத்தொடர்ந்து பாகிஸ்தானில் கொரோனா தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்தும் அதிகரித்து வருவதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

இதன் காரணமாக, தளர்த்தப்பட்டுள்ள முடக்கச்செயற்பாடுகள் குறித்து மீள் பரிசீலனை செய்யுமாறு பாகிஸ்தான் அரசாங்கத்திற்கு உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் பரிந்துரைத்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கை எதிர் இங்கிலாந்து: மூன்றாம் நாள் ஆட்ட விவரம் இதோ!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடரின் மூன்றாவது நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. போட்டியில் தமது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிவரும் இங்கிலாந்து அணி, இன்றைய நாள் ஆட்ட நேர...

மேல் மாகாணத்தில் நாளை ஆரம்பமாகும் பாடசாலைகள் குறித்த விபரம்

எதிர்வரும் மார்ச் மாதம் இடம்பெறவுள்ள, கல்விப் பொதுத் தராதர சாதாரண தர பரீட்சைக்கு தோற்றும் மாணவர்களுக்காக மாத்திரம், மேல் மாகாணத்தில் அமைந்துள்ள பாடசாலைகள் நாளைய தினம் திறக்கப்படவுள்ளன. மேல் மாகாணத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள பகுதிகள் தவிர்ந்த...

சிசு செரிய பேருந்து சேவை நாளை முதல் மீண்டும்…

பாடசாலை மாணவர்களுக்கான சிசு செரிய பேருந்து சேவை நாளை முதல் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக, இலங்கை போக்குவரத்து சபை தெரிவித்துள்ளது. கல்வி அமைச்சருடன் இடம்பெற்ற கலந்துரையாடலின் போது இதற்கான தீர்மானம் எட்டப்பட்டுள்ளதாக, இலங்கை போக்குவரத்து சபை குறிப்பிட்டுள்ளது. அத்துடன்,...

நாட்டில் தற்போது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் விடுவிக்கப்பட்ட பகுதிகள் இதோ!

நாட்டில் சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளன. கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணியின் தலைவரும் இராணுவ தளபதியுமான ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று நிலவரம் குறித்து சற்றுமுன் வெளியான தகவல்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 349 பேர் இன்றைய நாளில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணியின் தலைவரும் இராணுவ தளபதியுமான ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி,...

Developed by: SEOGlitz