மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அமெரிக்க ஜனாதிபதி தொடர்ந்தும் பதுங்கு குழியிலேயே தங்கியுள்ளதாக அந்த நாட்டு உளவுத்துறை தகவல்

- Advertisement -

அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் ட்ர்ம்ப் தொடர்ந்தும் பதுங்கு குழிக்குள் பதுங்கியுள்ளதாகஅமெரிக்க உளவுத்துறைதெ ரிவித்துள்ளது

ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd கொலை செய்யப்பட்டதை கண்டித்தும், இனவெறிக்குஎதிராகவும்பாரிய அளவிலான போராட்டம் அமெரிக்கா முழுவதும் தொடர்ந்தும் இடம்பெற்று வருகின்றன

- Advertisement -

குறித்த இனவெறி போரட்டம்அமெரிக்க வெள்ளைமாளிகைக்கு முன்பாக தற்பொழுது பாரிய அளவில் இடம்பெற்று வருகின்றன.

இதனையடுத்தே அமெரிக்க ஜனாதிபதி வெள்ளை மாளிகையில் உள்ளஇரகசிய பதுங்கு குழிக்குள் உள்ளதாக அமெரிக்க உளவுத்துறை தகவல்களை வெளியிட்டுள்ளது

இதேவேளை ஆர்ப்பாட்டக்கார்களை கட்டுப்படுத்துவதற்காக அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் ட்ரம்ப்  இராணுவத்தினரை நகருக்குள் அனுப்பியமை சட்ட விரோதாமானது மற்றும் அரசியல் அமைப்புக்கு முரனானது என Seattle நகர முதல்வர் Jenny Durkan  தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழக மெய்யியல் துறை நடாத்தும் உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை

யாழ்ப்பாணப் பல்கலைக்கழகத்தின் மெய்யியல் துறை நடாத்தும் “இளையோர், உண்மைகள் மற்றும் அர்த்தமுள்ள வாழ்க்கை” எனும் கருப்பொருளிலாலான உரையரங்கம் வரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 7 மணிக்கு இணையவழியூடாக இடம்பெறவுள்ளது. இவ் உரையாடலானது தொடர்ச்சியாக பல...

தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது

அரச சொத்துக்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் தெரனியகலை பிரதேச சபை தவிசாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் தேசிய நீர்வழங்கல் வடிகாலமைப்பு சபையினால் தெரனியகலை கும்புருகம பகுதியில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் குடிநீர்திட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோசடிவிவகாரம் தொடர்பில் விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன. இந்த...

தென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார்

மாரடைப்பு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதென்னிந்திய நடிகர் விவேக் காலமானார் சிகிச்சை பலனின்றி இன்று அதிகாலை 4.35 மணிக்கு அவர் உயிரிழந்ததாக வைத்தியசாலை தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன மாரடைப்பு காரணமாக நேற்று காலை சென்னை வடபழனியிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில்...

சர்ச்சைக்கு உள்ளாகியுள்ள துறைமுகநகரம் – சூடுபிடிக்கும் அரசியல் களம்..!

நாட்டுக்கு பொருத்தமற்ற விடயங்கள் குறித்து பேசுவதை ஜனாதிபதி தவறாக எடுத்துக்கொள்வாராக இருந்தால், எவ்வாறு நாட்டை சரியான இடத்துக்குக் கொண்டுவர முடியும் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜேதாஸ ராஜபக்ஸ கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். கொழும்பு துறைமுகநகர பொருளாதார...

டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானம் நிறைவேற்றம்

கடற்றொழில் அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தாவின் கருத்திற்கு எதிராக வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையில் கண்டன தீர்மானமொன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. வலிகாமம் தென்மேற்கு பிரதேச சபையின் இன்றைய அமர்வின் போதே இந்த தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. இதன்போது, இந்திய மீனவர்களின்...

Developed by: SEOGlitz