மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அமெரிக்க ஜனாதிபதி தொடர்ந்தும் பதுங்கு குழியிலேயே தங்கியுள்ளதாக அந்த நாட்டு உளவுத்துறை தகவல்

- Advertisement -

அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் ட்ர்ம்ப் தொடர்ந்தும் பதுங்கு குழிக்குள் பதுங்கியுள்ளதாகஅமெரிக்க உளவுத்துறைதெ ரிவித்துள்ளது

ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd கொலை செய்யப்பட்டதை கண்டித்தும், இனவெறிக்குஎதிராகவும்பாரிய அளவிலான போராட்டம் அமெரிக்கா முழுவதும் தொடர்ந்தும் இடம்பெற்று வருகின்றன

- Advertisement -

குறித்த இனவெறி போரட்டம்அமெரிக்க வெள்ளைமாளிகைக்கு முன்பாக தற்பொழுது பாரிய அளவில் இடம்பெற்று வருகின்றன.

இதனையடுத்தே அமெரிக்க ஜனாதிபதி வெள்ளை மாளிகையில் உள்ளஇரகசிய பதுங்கு குழிக்குள் உள்ளதாக அமெரிக்க உளவுத்துறை தகவல்களை வெளியிட்டுள்ளது

இதேவேளை ஆர்ப்பாட்டக்கார்களை கட்டுப்படுத்துவதற்காக அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் ட்ரம்ப்  இராணுவத்தினரை நகருக்குள் அனுப்பியமை சட்ட விரோதாமானது மற்றும் அரசியல் அமைப்புக்கு முரனானது என Seattle நகர முதல்வர் Jenny Durkan  தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நேர்மையான வெற்றியை நிரூபித்தால் மாத்திரமே ஜோ பைடன் வெள்ளை மாளிகைக்குள் நுழைய முடியும் – டொனால்ட் ட்ரம்ப்

நேர்மையான வெற்றியை நிரூபித்தால் மாத்திரமே ஜோ பைடனுக்கு வெள்ளை மாளிகைக்குள் நுழைய முடியும் என அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் ட்ரம்ப் கருத்து வெளியிட்டுள்ளார். அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் ட்ரம்ப் தனது உத்தியோகபூர்வ டுவிட்டர் பக்கத்தில்...

வெளிநாடுகளில் நிர்கதிக்குள்ளாகியிருந்த மேலும் ஒரு தொகுதியினர் நாட்டுக்கு வருகை

கொரோனா வைரஸ்  அச்சநிலைமை காரணமாக  வெளிநாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த இலங்கையர்கள்  277 பேர் நாடு திரும்பியுள்ளனர். மத்திய கிழக்கு நாடுகள் மற்றும் இந்தியா சென்றிருந்த இலங்கையர்கள்  ஐந்து விசேட விமானங்களில் இன்று அதிகாலை இவ்வாறு நாடு...

சிறைச்சாலைகளில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 821 ஆக அதிகரிப்பு

சிறைச்சாலைகளில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 821 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 31 பேர் அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையில் இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாக சிறைச்சாலைகள் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. இவ்வாறு சிறைச்சாலைகளில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை...

மட்டக்களப்பு தனியார் பல்கலைக்கழகம் – அங்கீகரிக்கப்பட்ட சான்றிதழ்களை வழங்குவதற்கு தடை

மட்டக்களப்பு தனியார் பல்கலைக்கழகத்தின் ஊடாக பட்ட கற்கைநெறிக்கான அங்கீகரிக்கப்பட்ட சான்றிதழ்களை வழங்கும் நடவடிக்கைகளுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாடாளுமன்றில் நேற்று உரையாற்றும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். அத்துடன் சான்றிதழ்களை வழங்குவதற்கான...

யாழ். மாவட்டத்திற்கான வீடமைப்புத் திட்டம் ஆரம்பித்து வைப்பு

“கிராமத்திற்கு ஒரு வீடு நாட்டின் எதிர்காலம்” எனும் தொனிப்பொருளில் முன்னெடுக்கப்பட்டு வரும் வீட்டுத் திட்டத்தின் யாழ். மாவட்டத்திற்கான வீடமைப்புத் திட்டம்  நேற்று ஆரம்பித்து வைக்கப்பட்டது. இதற்கமைய, நாடாளுமன்ற குழுக்களின் பிரதி தவிசாளரும் யாழ் மாவட்ட...

Developed by: SEOGlitz