மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தாய்லாந்தில் பாதுகாப்புடனான சுற்றுலாத்தளங்களை உருவாக்க தீர்மானம்

- Advertisement -

வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளை ஈர்க்கும் நோக்கில்  பாதுகாப்புடனான சுற்றுலத் தலங்ளை  உருவாக்கும் முயற்சியில்  தாய்லாந்து  அரசாங்கம் ஈடுபட்டுள்ளது,

இதற்கமைவாக சுற்றுலாப் பயணிகளிடையே நம்பிக்கை ஏற்படுத்தும் வகையில் தங்கும் விடுதிகளுக்கு மருத்துவ சான்றிதழ் வழங்கப்படும் என்று அந்த நாட்டு சுற்றுலாத் துறை  அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

மேலும் குறித்த தங்குமிட விடுதிகளில்   50  வீத சுற்றுலாப்பயனிகளை மாத்திலரம் அனுமதிப்பதோடு அதனூடாக சமுக இடைவெளி உறுதிப்படுத்தப்படும் என்றும் Petsuwan தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை எதிர்வரும்  ஜூன் மாதம் 30ஆம் திகதி வரை சர்வதேச விமானங்களுக்கு தாய்லாந்து தடைவிதித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடுதிரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, நாட்டில்...

புலமைப்பரிசில் பரீட்சைக்கு தோற்றவுள்ள மாணவர்களுக்கான விசேட அறிவிப்பு!

இந்த வருடத்துக்கான தரம் 05 புலமைப்பரிசில் பரீட்சைக்கு தோற்றவுள்ள அனைத்து மாணவர்களுக்கும் அனுமதிச் சீட்டுகளை வழங்குவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. கல்வி அமைச்சு வெளியிட்டு விசேட அறிக்கையில் இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இது தொடர்பான அனுமதிச் சீட்டுகள் ஏற்கனவே...

மாணவர்களிடையே வாசிப்பு பழக்கத்தினை ஊக்குவிக்க வேண்டும் : ஜனாதிபதி தெரிவிப்பு!

ஒவ்வொரு பாடசாலைக்கும் நூலகம் மற்றும் விளையாட்டு வசதிகளை ஏற்படுத்திக் கொடுப்பதன் மூலம் பிள்ளைகளின் உடல் மற்றும் உள ஆரோக்கியத்தை பராமரிக்க முடியுமென ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ தெரிவித்துள்ளார். நாடு முழுவதும் அண்மையில் மேற்கொண்ட விஜயத்தின்...

Developed by: SEOGlitz