மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தாய்லாந்தில் பாதுகாப்புடனான சுற்றுலாத்தளங்களை உருவாக்க தீர்மானம்

- Advertisement -

வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளை ஈர்க்கும் நோக்கில்  பாதுகாப்புடனான சுற்றுலத் தலங்ளை  உருவாக்கும் முயற்சியில்  தாய்லாந்து  அரசாங்கம் ஈடுபட்டுள்ளது,

இதற்கமைவாக சுற்றுலாப் பயணிகளிடையே நம்பிக்கை ஏற்படுத்தும் வகையில் தங்கும் விடுதிகளுக்கு மருத்துவ சான்றிதழ் வழங்கப்படும் என்று அந்த நாட்டு சுற்றுலாத் துறை  அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

மேலும் குறித்த தங்குமிட விடுதிகளில்   50  வீத சுற்றுலாப்பயனிகளை மாத்திலரம் அனுமதிப்பதோடு அதனூடாக சமுக இடைவெளி உறுதிப்படுத்தப்படும் என்றும் Petsuwan தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை எதிர்வரும்  ஜூன் மாதம் 30ஆம் திகதி வரை சர்வதேச விமானங்களுக்கு தாய்லாந்து தடைவிதித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz