மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தென் கொரியா உடனான  அனைத்து தகவல் தொடர்பாடல்களையும் துண்டிப்பதற்கு வடகொரியா தீர்மானம்

- Advertisement -

தென் கொரியா உடனான  அனைத்து தகவல் தொடர்பாடல்களையும் இன்று முதல் துண்டிப்பதற்கு  தீர்மானித்திருப்பதாக வடகொரியாவின் அதிபர் Kim Jong-un  தெரிவித்துள்ளார்

இதற்கமைய இன்று முதல்  வட கொரியா மற்றும் தென்கொரியாவிற்கு இடையிலான  இராணுவ மற்றும் அரசியல் தொடர்புகளை முழுமையாக  துண்டிப்பதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக வடகொரியாவின் அதிபர் Kim Jong-un  தெரிவித்துள்ளார்

- Advertisement -

இதனைத்தொடர்ந்து வடக்கு-தெற்கு கூட்டு தொடர்பு அலுவலகம் மூலம் பராமரிக்கப்பட்டு வரும் “வடக்கு மற்றும் தெற்கின் அதிகாரிகளுக்கு இடையிலான தொடர்புகளையும் முற்றிலுமாக துண்டிப்பதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக  Kim Jong-un தெரிவித்துள்ளார்.

Kim Jong-un மற்றும் அதிகாரிகளுக்கு இடையில் இன்று  இடம்பெற்ற அவசர கூட்டத்தினை அடுத்து குறித்த தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக  வடகொரியாவின் ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது

இதேவேளை கடந்த ஆண்டு வட கொரியா மற்றும் தென்கொரியாவிற்கு இடையிலான  அணுசக்தி மற்றும் அணு ஆய்வு குறித்த பேச்சுவார்த்தைகள் முற்றிலுமாக நிறுத்தப்பட்டமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யுவனுடன் இணையும் பிரபல நடிகை…! புகைப்படம் உள்ளே…!

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி இசையமைப்பாளராக இருப்பவர் யுவன் சங்கர் ராஜா. இவரது இசையில் பல படங்கள் வெளியாக இருக்கிறது. தற்போது டாப் டக்கர் என்ற ஆல்பத்தை இசையமைத்து உருவாக்கி வருகிறார் யுவன் சங்கர் ராஜா. இந்த இசை...

இன்று இடம்பெற்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் இரண்டாம் நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. இன்றைய ஆட்டத்தில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிவரும் இங்கிலாந்து அணி 4 விக்கெட்டுக்களை இழந்து...

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 20 இலட்சத்தை கடந்துள்ளது..!

சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 20 இலட்சத்தை கடந்துள்ளது. சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்று பரவல் குறித்து முன்னெடுக்கப்படும் ஆய்வுகளில் இந்த தரவு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி,  சர்வதேச ரீதியில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின்...

நாட்டில் நிலவும் கொரோனா தொற்றின் தற்போதைய நிலவரம்!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் நான்கு பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் நாயகம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். கொழும்பு தனியார் வைத்தியசாலை ஒன்றில் சிகிச்சை பெற்றுவந்த 90 வயதான, கிரிபத்கொடை பகுதியை சேர்ந்த  பெண்ணொருவர் இன்று...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் சிலர் அடையாளம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான 363 பேர் புதிதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். இராணுவ தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 51 ஆயிரத்து 594 ஆக உயர்வடைந்துள்ளமை...

Developed by: SEOGlitz