மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தென் கொரியா உடனான  அனைத்து தகவல் தொடர்பாடல்களையும் துண்டிப்பதற்கு வடகொரியா தீர்மானம்

- Advertisement -

தென் கொரியா உடனான  அனைத்து தகவல் தொடர்பாடல்களையும் இன்று முதல் துண்டிப்பதற்கு  தீர்மானித்திருப்பதாக வடகொரியாவின் அதிபர் Kim Jong-un  தெரிவித்துள்ளார்

இதற்கமைய இன்று முதல்  வட கொரியா மற்றும் தென்கொரியாவிற்கு இடையிலான  இராணுவ மற்றும் அரசியல் தொடர்புகளை முழுமையாக  துண்டிப்பதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக வடகொரியாவின் அதிபர் Kim Jong-un  தெரிவித்துள்ளார்

- Advertisement -

இதனைத்தொடர்ந்து வடக்கு-தெற்கு கூட்டு தொடர்பு அலுவலகம் மூலம் பராமரிக்கப்பட்டு வரும் “வடக்கு மற்றும் தெற்கின் அதிகாரிகளுக்கு இடையிலான தொடர்புகளையும் முற்றிலுமாக துண்டிப்பதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக  Kim Jong-un தெரிவித்துள்ளார்.

Kim Jong-un மற்றும் அதிகாரிகளுக்கு இடையில் இன்று  இடம்பெற்ற அவசர கூட்டத்தினை அடுத்து குறித்த தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக  வடகொரியாவின் ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது

இதேவேளை கடந்த ஆண்டு வட கொரியா மற்றும் தென்கொரியாவிற்கு இடையிலான  அணுசக்தி மற்றும் அணு ஆய்வு குறித்த பேச்சுவார்த்தைகள் முற்றிலுமாக நிறுத்தப்பட்டமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz