மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தென் கொரியா உடனான  அனைத்து தகவல் தொடர்பாடல்களையும் துண்டிப்பதற்கு வடகொரியா தீர்மானம்

- Advertisement -

தென் கொரியா உடனான  அனைத்து தகவல் தொடர்பாடல்களையும் இன்று முதல் துண்டிப்பதற்கு  தீர்மானித்திருப்பதாக வடகொரியாவின் அதிபர் Kim Jong-un  தெரிவித்துள்ளார்

இதற்கமைய இன்று முதல்  வட கொரியா மற்றும் தென்கொரியாவிற்கு இடையிலான  இராணுவ மற்றும் அரசியல் தொடர்புகளை முழுமையாக  துண்டிப்பதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக வடகொரியாவின் அதிபர் Kim Jong-un  தெரிவித்துள்ளார்

- Advertisement -

இதனைத்தொடர்ந்து வடக்கு-தெற்கு கூட்டு தொடர்பு அலுவலகம் மூலம் பராமரிக்கப்பட்டு வரும் “வடக்கு மற்றும் தெற்கின் அதிகாரிகளுக்கு இடையிலான தொடர்புகளையும் முற்றிலுமாக துண்டிப்பதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக  Kim Jong-un தெரிவித்துள்ளார்.

Kim Jong-un மற்றும் அதிகாரிகளுக்கு இடையில் இன்று  இடம்பெற்ற அவசர கூட்டத்தினை அடுத்து குறித்த தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக  வடகொரியாவின் ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது

இதேவேளை கடந்த ஆண்டு வட கொரியா மற்றும் தென்கொரியாவிற்கு இடையிலான  அணுசக்தி மற்றும் அணு ஆய்வு குறித்த பேச்சுவார்த்தைகள் முற்றிலுமாக நிறுத்தப்பட்டமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது

ரஷ்யாவுடன் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பேச்சுவார்த்தைகளை முன்னெடுப்பது ஆபத்தானது என யுக்ரேன் எதிர்ப்பு வெளியிட்டுள்ளது. ரஷ்ய ஜனாதிபதியுடன் முறையான பேச்சுவார்த்தைகள் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என, ஜேர்மனி மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை வலியுறுத்திய...

இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி, இலங்கை நேரப்படி இன்றிரவு 11 மணிக்கு ஆரம்பமாகவுள்ளது. இதேவேளை, இந்த இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான மூன்று இருபதுக்கு...

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள்

யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்துக்கு மேலும் 50 ஆயிரம் கொரோனா தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. முதலாவது கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்காக குறித்த தடுப்பூசிகள் பயன்படுத்தப்படவுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. இதற்கமைய, எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை முதல் குறித்த தடுப்பூசிகளை...

பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக பாதிப்புக்கு உள்ளாகியுள்ள பாடசாலை கற்றல் செயற்பாடுகளை வினைத்திறனான வகையில் முன்னெடுக்கும் நோக்கில் யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பிரதேச கற்றல் மத்திய நிலையங்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில்...

16 அரசியல் கைதிகள் விடுதலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டு நீண்டகாலமாக சிறைச்சாலைகளில் தடுத்துவைக்கப்பட்டிருந்த  தமிழ் அரசியல் கைதிகள்  16 பேர் இன்று விடுதலை செய்யப்பட்டு, உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கபட்டுள்ளனர். அனுராதபுர சிறைச்சாலையில் இருந்து 15 பேரும் யாழ்ப்பாண சிறைச்சாலையில்...

Developed by: SEOGlitz