மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து நாடுகளுக்கிடையிலான விமான சேவைகள் செப்டம்பர் மாதம் ஆரம்பிப்பதற்கான சாத்திய கூறுகள் அதிகம் – Jacinda Ardern

- Advertisement -

அவுஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து  ஆகிய நாடுகளுக்கிடையிலான விமான சேவைகளை எதிர்வரும் ஜூலை மாதம் முதல் மீண்டும் முன்னெடுப்பது தொடர்பில் வணிகத்தலைவர்கள் விடுத்துள்ள அழைப்பினை  நியூசிலாந்து நிராகரித்துள்ளது.

நியுஸிலாந்து மற்றும் அவுஸ்திரேலியாவிற்கு இடையில் பாதுகாப்பான பயணத்தை தொடர்வதற்கான மாதிரி வரைபடம் குறித்து பணியாற்றி வருவதாக வெளியுறவு அமைச்சர் Winston Peter தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

குறித்த வரைப்படம் முழுமையடையாத பட்சத்தில் விமானப்பயணம் ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் இன்னும் எந்தவித திட்டங்களும் ஏற்றுக்கொள்ளப்படவில்லை  என்றும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை அவுஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து ஆகிய நாடுகளுக்கிடையிலான விமான சேவைகளை  எதிர்வரும் செப்டம்பர் மாதத்தில் ஆரம்பிப்பதற்கு அதிகளவான வாய்ப்புகள் உள்ளதாக நியூசிலாந்து பிரதமர் ஜெசிந்தா எடர்ன் Jacinda Ardern தெரிவித்திருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

முன்னணி நடிகர்களிடையில் நேரடி மோதல்..?

தமிழ் திரையுலகில் பிசியான நடிகர்களாக வலம் வரும் தனுஷ், சந்தானம் ஆகியோரின் படங்கள் ஒரே நாளில் வெளியாகவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. மாஸ்டர் படத்திற்கு திரையரங்குகளில் கிடைத்த வரவேற்பால், முன்னணி நடிகர்களின் படங்கள் வரிசையாக வெளியாக...

7 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றியை தன்வசப்படுத்திய பங்களாதேஷ் அணி!

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிக்கு எதிரான கிரிக்கெட் தொடரின் இரண்டாவது ஒருநாள் சர்வதேச போட்டியில் பங்களாதேஷ் அணி 7 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. முதலில் துப்பெடுத்தாடிய மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணி சகல விக்கெட்டுக்களையும் இழந்து 148...

Pfizer நிறுவனத்திற்கு எச்சரிக்கை விடுத்த இத்தாலி!

கொரோனா தடுப்பூசி விநியோகத்தை மட்டுப்படுத்தினால் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என இத்தாலி எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தினால் Pfizer நிறுவனத்திடம் இருந்து 600 மில்லியன் கொரோனா தடுப்பூசிகளை வழங்குமாறு கோரப்பட்டுள்ளது. எனினும், Pfizer நிறுவனத்திடம் இருந்து...

இன்று இடம்பெற்ற இலங்கை – இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான 2 ஆவது டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான  இரண்டாவது டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டியின் முதலாவது நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. போட்டியில்  நாண சுழற்சியில் வெற்றி  பெற்று முதல் இனிங்ஸில் துடுப்படுத்தாடி வரும் இலங்கை அணி இன்றைய...

நாட்டில் சடுதியாக அதிகரித்து கொரோனா தொற்று..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாள மேலும் 438 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 56 ஆயிரத்து 860...

Developed by: SEOGlitz