மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து நாடுகளுக்கிடையிலான விமான சேவைகள் செப்டம்பர் மாதம் ஆரம்பிப்பதற்கான சாத்திய கூறுகள் அதிகம் – Jacinda Ardern

- Advertisement -

அவுஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து  ஆகிய நாடுகளுக்கிடையிலான விமான சேவைகளை எதிர்வரும் ஜூலை மாதம் முதல் மீண்டும் முன்னெடுப்பது தொடர்பில் வணிகத்தலைவர்கள் விடுத்துள்ள அழைப்பினை  நியூசிலாந்து நிராகரித்துள்ளது.

நியுஸிலாந்து மற்றும் அவுஸ்திரேலியாவிற்கு இடையில் பாதுகாப்பான பயணத்தை தொடர்வதற்கான மாதிரி வரைபடம் குறித்து பணியாற்றி வருவதாக வெளியுறவு அமைச்சர் Winston Peter தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

குறித்த வரைப்படம் முழுமையடையாத பட்சத்தில் விமானப்பயணம் ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் இன்னும் எந்தவித திட்டங்களும் ஏற்றுக்கொள்ளப்படவில்லை  என்றும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை அவுஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து ஆகிய நாடுகளுக்கிடையிலான விமான சேவைகளை  எதிர்வரும் செப்டம்பர் மாதத்தில் ஆரம்பிப்பதற்கு அதிகளவான வாய்ப்புகள் உள்ளதாக நியூசிலாந்து பிரதமர் ஜெசிந்தா எடர்ன் Jacinda Ardern தெரிவித்திருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்று அச்சம் – மூடப்படும் இலங்கைத் தூதரகம்!

குவைத்திலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் தற்காலிகமாக மூடப்பட்டுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. குவைத்திலுள்ள இலங்கைத் தூதரகத்தின் பணியாளர்கள் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அத்துடன், தூதரகத்தின் தங்குமிட விடுதியிலுள்ள 44 பேருக்கும் கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இதன் காரணமாக, குவைத்திலுள்ள இலங்கைத்...

பாடும் நிலாவின் மறைவிற்காக கடற்கரையில் வடிவமைத்த ஓவியம்!

புகழ்பெற்ற பிண்ணனி பாடகர் எஸ்.பி.பாலசுப்ரமணியத்திற்கு அஞ்சலி செலுத்தும் முகமாக இந்தியாவின் ஓடிசா மாநிலத்தில் புரி கடற்கரையில் எஸ்.பி.பி யின் படத்தை வடிவமைத்துள்ளார். இச் சிற்பத்தை சர்வதேச மணற்சிலை வடிவமைப்பாளர் ஒருவர் வடிவமைத்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது. Tribute to legendary...

எஸ்.பி.பி யின் பூதவுடல் அரச மரியாதையுடன் நல்லடக்கம்…..

மறைந்த பாடகர் எஸ் பி பாலசுப்பிரமணியத்தின் பூதவுடல்  அரச மரியாதையுடன் நல்லடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது. திருவள்ளுர் மாவட்டம்  தாமரைப்பாக்கத்தில் உள்ள  அவரது பண்ணை இல்லம் பகுதியில்   ராணுவ  மரியாதை அணிவகுப்புக்கள் இடம்பெற்றதுடன்  72  குண்டுகள்...

எஸ்.பி.பி யின் உடலுக்கு நேரில் சென்று அஞ்சலி செலுத்திய விஜய்!

இளையத் தளபதி நடிகர் விஜய் எஸ்.பி.பாலசுப்ரமணியத்தின் உடலுக்கு நேரில் சென்று கண்ணீர் அஞ்சலி செலுத்தியுள்ளார்.  

கொழும்பு நகரில் போக்குவரத்து சட்டவிதிமுறைகளை மீறுவோருக்கு எச்சரிக்கை!

கொழும்பு நகரில் போக்குவரத்து சட்டவிதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட ஆயிரத்து 200 சாரதிகள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் தலைமையகம் தெரிவித்துள்ளது. இவ்வாறு கைது செய்யப்பட்ட சாரதிகள் பொலிஸ் தலைமையகத்திற்கு வரவழைக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. பஸ் முன்னுரிமை...

Developed by: SEOGlitz