மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஹங்கேரி மற்றும் குரேஷியா நாடுகளில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள எல்லை கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்துவதற்கு தீர்மானம்

- Advertisement -

ஹங்கேரி மற்றும்குரேஷியா ஆகிய நாடுகளில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள எல்லைகளுக்கு இடையிலான முடக்கச்செயற்பாடுகளைதளர்த்துவற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

கொரோனா தொற்றுபரவலை அடுத்து ஹங்கேரி மற்றும் குரேஷியா நாடுகளின் எல்லைகள் மூடப்பட்டிருந்தன.

- Advertisement -

இந்த நிலையில்எதிர்வரும் 12 ஆம் திகதி முதல்  எல்லைகளுக்கு இடையிலான  கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்துவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளதாக ஹங்கேரி நாட்டின் வெளியுறவு அமைச்சர் தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை கொரோனாதொற்று பரவல் கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ள நிலையிலேயே குறித்த தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக ஹங்கேரி நாட்டின்  வெளியுறவு அமைச்சர் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

தொடர் வெற்றிகளை தனதாக்கும் Jaffna Stallions….

முதலாவது லங்கா பிரீமியர் லீக்கின் எட்டாவது போட்டியில் Jaffna Stallions அணி 54 ஓட்டங்களினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இன்றைய போட்டியில், Jaffna Stallions மற்றும் kandy tuskers ஆகிய அணிகள் இந்த போட்டியில் பலப்பரீட்சை...

நாட்டை தாக்கபோகும் புறேவி சூறாவளி – சற்று முன் வெளிவந்த செய்தி…

வங்காள விரிகுடாவின் வடமேற்கு பிராந்தியத்தில் உருவாகிய  தாழமுக்கமானது நேற்று மாலை சூறாவளியாக மாற்றமடைந்து. திருகோணமலையில் இருந்து 400 கடல்மைல் தொலைவில் நிலைகொண்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களமானது இன்று விடுத்துள்ள சிவப்பு எச்சரிக்கையில் இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுகாதார அமைச்சு விடுத்துள்ள முக்கிய அறிவிப்பு…

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 122 ஆக அதிகரித்துள்ளது. தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 4பேர் உயிரிழந்துள்ள நிலையில் இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ள து. இதேவேளை. நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 273 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இதன்படி,...

ராகமை வைத்தியசாலையில் இருந்த கைதிகள் சிறைச்சாலை வைத்தியசாலைக்கு மாற்றம்!

ராகமை வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்த 30 கைதிகள், சிறைச்சாலை வைத்தியசாலைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளனர். மஹர சிறைச்சாலையில் ஏற்பட்ட அமைதியின்மையின் போது, காயமடைந்த கைதிகளே இவ்வாறு இடமாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளனர். அத்துடன், பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளான நான்கு கைதிகளுக்கு, அதிதீவிர சிகிச்சை...

கிழக்கு மாகாணத்தில் மேலும் 43 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம்!

கிழக்கு மாகாணத்தில் மேலும் 43 கொரோனா தொற்றாளர்கள் இன்று அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக மாகாண சுகாதார பணிப்பாளர் வைத்தியர் லதாகரன் தெரிவித்துள்ளார். இது குறித்து எமது கெப்பிட்டல் செய்திபிரிவுக்கு வைத்தியர் லதாகரன் இவ்வாறு தகவல் அளித்தார்.

Developed by: SEOGlitz