மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நிறவெறி என்பது கொடுமையானது – George Floydஇன் மரணம் தொடர்பில் தொடர்ச்சியாக இடம்பெற்று வரும் போராட்டங்கள்

- Advertisement -

அமெரிக்க பொலிஸ் காவலில் ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd  உயிரிழந்த சம்பவத்தை எதிர்த்து இடம்பெற்று வரும் போராட்டங்கள் அமெரிக்காவில் சமூகச் சீர்திருத்தம் ஏற்படத் தூண்டுகோலாக அமையும் என்று அந்த நாட்டின் முன்னாள் ஜனாதிபதி பராக் ஒபாமா தெரிவித்துள்ளார்.

அமெரிக்க பொலிஸாரினால் கழுத்து நெரிக்கப்பட்ட நிலையில் ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd  கொலைசெய்யப்பட்டதை அடுத்து இனவெறிக்கு எதிராக நடைபெற்றும் வரும் போராட்டங்கள் குறித்தே ஒபாமா தமது கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

இதற்கமைய நாடத்தப்பட்டு வரும் குறித்த போராட்டமானது சமூகத்தில் பெரும் தாக்கத்தை செலுத்த வேண்டும் என்று தெரிவித்துள்ள அவர் அதிகாரங்கள் தொடர்பான கொள்கைகளை மறு ஆய்வு செய்ய வேண்டும் எனவும் கோரியுள்ளார்.

இதேவேளை   George Floyd ன் கொலை சம்பவம் தொடர்பில் சர்வதேச ரீதியில் போராட்டங்களும் எதிர்ப்புகளும் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றன.

இந்தநிலையில்  நிறவெறி என்பது கொடுமையானது என்று ஜேர்மன் ஆட்சியாளர் ஏஞ்சலா மெர்கல் தமது கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார்

மேலும் குறித்த கொலை சம்பவம் தொடர்பில் அமெரிக்க ஜனாதிபதியின் அனுகுமுறை சர்ச்சைக்குரியது என்றும் ஏஞ்சலா மெர்கல்  தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

இதேவேளை அமெரிக்க பொலிஸ் காவலில் ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd  உயிரிழந்த சம்பவத்தை எதிர்த்து  அமெரிக்காவில் 10 ஆவது நாளாக தொடர்ச்சியாக போராட்டங்கள் இடம்பெற்று வருகின்றன.

இந்த நிலையில் வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற George Floyd நினைவாஞ்சலியில் பல்லாயிரக்கணக்கானோர் பங்குப்பற்றியமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சென்னை எதிர் ராஜஸ்தான்: சென்னைக்கு இமாலய இலக்கு!

13 ஆவது ஐ.பி.எல் தொடரின் 4 ஆவது போட்டி தற்போது இடம்பெற்றுவருகின்றது இதற்கமைய, இந்தப் போட்டியில் Rajasthan Royals மற்றும் Chennai Super Kings ஆகிய அணிகள் பலப்பரீட்சை நடத்துகின்றன இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான இந்தப்...

பாகிஸ்தானில் 262 பேர் கொல்லப்பட்ட விவகாரம்: இருவருக்கு மரண தண்டனை!

பாகிஸ்தானில் அமைந்துள்ள ஆடைத் தொழிற்சாலையொன்றுக்கு தீ வைத்ததாகக் குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட இருவருக்கு மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த 2012ஆம் ஆண்டில் பாகிஸ்தானில் அமைந்துள்ள ஆடைத் தொழிற்சாலையொன்றுக்கு தீ வைக்கப்பட்ட சம்பவத்தில் சுமார் 260 பேர் உயிரிழந்தனர். ஆடைத்...

மட்டக்களப்பு மங்களாராம விஹாரையின் விஹாராதிபதி தொடர்பில் நாடாளுமன்றில் விவாதம்

மட்டக்களப்பு மங்களாராம விஹாரையின் விஹாராதிபதி அம்பிட்டிய சுமனரத்ன தேரர் தொடர்பில் நாடாளுமன்றில் இன்று கருத்துக்கள் முன்வைக்கப்பட்டன. தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் செல்வராசா கஜேந்திரன் அம்பிட்டிய சுமன தேரர் தொடர்பில் இவ்வாறு...

ஆசிரிய உதவியாளர்களுக்கு நிரந்தர நியமனம் வழங்குமாறு கோரிக்கை!

உரிய தகைமைய பூர்த்தி செய்துகொண்டுள்ள ஆசிரியர் உதவியாளர்கள், ஆசிரியர் சேவையில் இணைத்துக்கொள்ளப்பட வேண்டும் என கண்டி மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வேலுகுமார் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். இன்று இடம்பெற்ற நாடாளுமன்ற அமர்வில் ஆசிரிய உதவியாளர் நியமனம்...

20 ஆவது திருத்தம் தொடர்பில் நாடாளுமன்றத்தில் காரசார விவாதம்!

எதிர்க் கட்சியினரின் பலத்த எதிர்ப்புக்கு மத்தியில், 20 ஆவது அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டமூலம் இன்று நாடாளுமன்றத்தில் முன்வைக்கப்பட்டது. குறித்த சட்டமூலம் அமளி துமளிகளுக்கு மத்தியில் நீதியமைச்சர் அலி சப்ரியினால் சபையில் முன்வைக்கப்பட்டது. இந்த நிலையில், சஜித்...

Developed by: SEOGlitz