மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நிறவெறி என்பது கொடுமையானது – George Floydஇன் மரணம் தொடர்பில் தொடர்ச்சியாக இடம்பெற்று வரும் போராட்டங்கள்

- Advertisement -

அமெரிக்க பொலிஸ் காவலில் ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd  உயிரிழந்த சம்பவத்தை எதிர்த்து இடம்பெற்று வரும் போராட்டங்கள் அமெரிக்காவில் சமூகச் சீர்திருத்தம் ஏற்படத் தூண்டுகோலாக அமையும் என்று அந்த நாட்டின் முன்னாள் ஜனாதிபதி பராக் ஒபாமா தெரிவித்துள்ளார்.

அமெரிக்க பொலிஸாரினால் கழுத்து நெரிக்கப்பட்ட நிலையில் ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd  கொலைசெய்யப்பட்டதை அடுத்து இனவெறிக்கு எதிராக நடைபெற்றும் வரும் போராட்டங்கள் குறித்தே ஒபாமா தமது கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

இதற்கமைய நாடத்தப்பட்டு வரும் குறித்த போராட்டமானது சமூகத்தில் பெரும் தாக்கத்தை செலுத்த வேண்டும் என்று தெரிவித்துள்ள அவர் அதிகாரங்கள் தொடர்பான கொள்கைகளை மறு ஆய்வு செய்ய வேண்டும் எனவும் கோரியுள்ளார்.

இதேவேளை   George Floyd ன் கொலை சம்பவம் தொடர்பில் சர்வதேச ரீதியில் போராட்டங்களும் எதிர்ப்புகளும் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றன.

இந்தநிலையில்  நிறவெறி என்பது கொடுமையானது என்று ஜேர்மன் ஆட்சியாளர் ஏஞ்சலா மெர்கல் தமது கருத்தை பதிவிட்டுள்ளார்

மேலும் குறித்த கொலை சம்பவம் தொடர்பில் அமெரிக்க ஜனாதிபதியின் அனுகுமுறை சர்ச்சைக்குரியது என்றும் ஏஞ்சலா மெர்கல்  தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

இதேவேளை அமெரிக்க பொலிஸ் காவலில் ஆபிரிக்க அமெரிக்கரான George Floyd  உயிரிழந்த சம்பவத்தை எதிர்த்து  அமெரிக்காவில் 10 ஆவது நாளாக தொடர்ச்சியாக போராட்டங்கள் இடம்பெற்று வருகின்றன.

இந்த நிலையில் வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற George Floyd நினைவாஞ்சலியில் பல்லாயிரக்கணக்கானோர் பங்குப்பற்றியமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 318 பேர் அடையாளம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 318 பேர் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளனர். இராணுவ தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 23 ஆயிரத்து 980 ஆக அதிகரித்துள்ளமை...

மஹர சிறைச்சாலை தொடர்பில் விசாரணைகளை முன்னெடுக்க ஒரு குழு நியமனம்!

மஹர சிறைச்சாலையில் ஏற்பட்ட அமைதியின்மை தொடர்பில் விசாரணைகளை முன்னெடுப்பதற்கு ஐவரடங்கிய குழுவொன்று நியமிக்கப்பட்டுள்ளது. நீதி அமைச்சின் செயலாளர் எம். எம். பி. கே மாயாதுன்னே இன்று பிற்பகல் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அத்துடன்,...

காணொளி காட்சி மூலம் அமைச்சரவை சந்திப்பு – வரலாற்று நிகழ்வு என ஜனாதிபதி தெரிவிப்பு!

நாட்டின் வரலாற்றில் முதல் தடவையாக அமைச்சரவை சந்திப்பு காணொளி காட்சி மூலமாக முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு விடுத்துள்ள ஊடக அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, நேற்றைய தினம் அமைச்சரவை சந்திப்பு காணொளி காட்சி மூலமாக...

தம்புள்ளை அணியை திணரடித்த Jaffna Stallions – தொடர் வெற்றி!

முதலாவது லங்கா பிரீமியர் லீக் தொடரின் 5ஆவது போட்டியில் Jaffna Stallions அணி 66 ஓட்டங்களால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில், Jaffna Stallions மற்றும் Dambulla Viiking ஆகிய அணிகள் பலப்பரீட்சை நடத்தியிருந்தன. போட்டியில்...

Tigray பிராந்தியத்தின் மீது தாக்குதலை முன்னெடுத்துள்ள இராணுவப் படையினரை மீளப்பெறுமாறு கோரிக்கை!

எத்தியோப்பியாவின் Tigray பிராந்தியத்தின் மீது தாக்குதலை முன்னெடுத்துள்ள இராணுவப் படையினரை மீளப்பெறுமாறு கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. Tigray பிராந்தியத்தை தமது கட்டுப்பாட்டில் கொண்டுள்ள TPLF கிளர்ச்சியாளர்களின் தலைவர் Debretsion Gebremichael இந்த கோரிக்கையை முன்வைத்துள்ளார். அத்துடன், Tigray...

Developed by: SEOGlitz