மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அமெரிக்காவில் கறுப்பினத்தவர் பொலிஸாரினால் கொலை செய்யப்பட்டமையை எதிர்த்து கனடா பிரதமரும் ஆர்ப்பாட்டம்

- Advertisement -

அமெரிக்க பொலிஸ் அதிகாரியொருவரினால்  கொலை செய்யப்பட்ட  கறுப்பினத்தவரான George Floyd  இன் கொலைக்கு எதிராகவும் ,  இனவெறிக்கு எதிராகவும் கனடாவில் நடைபெற்றும் வரும் ஆர்ப்பாட்டங்களில் அந்த நாட்டு பிரதமர் justin trudeau பங்கேற்றுள்ளார்.

கனடாவின்  தலைநகரான  ஒட்டாவாவில் இடம்பெற்று வரும்  ஆர்ப்பாட்ட பேரணியில் பிரதமர் justin trudeau பங்கேற்றுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெர்வித்துள்ளன

- Advertisement -

கடந்த திங்கட்கிழமை 46 வயதான George Floyd   எனும் கறுப்பினத்தவர் பொலிஸாரினால் கழுத்து நெரிக்கப்பட்ட நிலையில் மூச்சுத்திணறி உயிரிழந்ததை அடுத்து அமெரிக்காவின் மின்னொசட்டா நகர் உட்பட  பல்வேறு பகுதிகளிலும் போராட்டங்கள் முன்னெடுக்கப்பட்டு  வருகின்றன

இதேவேளை சர்வதேச ரீதியிலும்  George Floyd ன் மரணத்தை கண்டித்து பல்வேறுப்பட்ட போராட்டங்கள்   இடமபெற்று வருகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz