மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அமெரிக்காவில் கறுப்பினத்தவர் பொலிஸாரினால் கொலை செய்யப்பட்டமையை எதிர்த்து கனடா பிரதமரும் ஆர்ப்பாட்டம்

- Advertisement -

அமெரிக்க பொலிஸ் அதிகாரியொருவரினால்  கொலை செய்யப்பட்ட  கறுப்பினத்தவரான George Floyd  இன் கொலைக்கு எதிராகவும் ,  இனவெறிக்கு எதிராகவும் கனடாவில் நடைபெற்றும் வரும் ஆர்ப்பாட்டங்களில் அந்த நாட்டு பிரதமர் justin trudeau பங்கேற்றுள்ளார்.

கனடாவின்  தலைநகரான  ஒட்டாவாவில் இடம்பெற்று வரும்  ஆர்ப்பாட்ட பேரணியில் பிரதமர் justin trudeau பங்கேற்றுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெர்வித்துள்ளன

- Advertisement -

கடந்த திங்கட்கிழமை 46 வயதான George Floyd   எனும் கறுப்பினத்தவர் பொலிஸாரினால் கழுத்து நெரிக்கப்பட்ட நிலையில் மூச்சுத்திணறி உயிரிழந்ததை அடுத்து அமெரிக்காவின் மின்னொசட்டா நகர் உட்பட  பல்வேறு பகுதிகளிலும் போராட்டங்கள் முன்னெடுக்கப்பட்டு  வருகின்றன

இதேவேளை சர்வதேச ரீதியிலும்  George Floyd ன் மரணத்தை கண்டித்து பல்வேறுப்பட்ட போராட்டங்கள்   இடமபெற்று வருகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவின் முழுமையான இறுதி அறிக்கையினை ஒப்படைப்பதற்கு சபாநாயகர் உறுதி – ஐக்கிய மக்கள் சக்தி

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் குறித்து ஆராயும் ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவின் இறுதி அறிக்கையினை  முழுமையாக ஒப்படைப்பதற்கு  சபாநாயகர் உறுதி அளித்துள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. குறித்த விடயம் தொடர்பில் நாடாளுமன்றத்தில் விவாதம் நடத்த இணக்கம்...

விடுதலைப்புலி உறுப்பினர்களின் வழக்குகளை விரைவாக நிறைவு செய்ய அரசாங்கம் நடவடிக்கை..!

உயர் நீதிமன்றத்தில் நிலுவையில் உள்ள, முன்னாள் விடுதலைப்புலி உறுப்பினர்களுடன் தொடர்புடைய, வழக்குகளை விரைவாக நிறைவு செய்வது தொடர்பில், சட்டமா அதிபர் ஆராய்ந்து வருவதாக, இலங்கை அரசாங்கம் குறிப்பிட்டுள்ளது. ஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமை பேரவையின்...

இலங்கையில் தடுப்பூசி வழங்குவதில் உள்ள பின்னணி – இரண்டு வயது குழந்தைக்கும் தடுப்பூசி..!

நாட்டில் முக்கிய பிரமுகர்கள் மற்றும் அரசியல் தலைவர்களுக்கு முன்னுரிமை வழங்கப்பட்டு கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தப்பட்டு வருவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. BBC செய்தி சேவையினால் இது தொடர்பில் வெளியிடப்பட்டுள்ள செய்தியிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. பிரமுகர்களுக்காக அமைக்கப்பட்டுள்ள தடுப்பூசி...

வடக்கு மாகாண சுகாதார தொண்டர்களினால் நான்காவது நாளாகவும் கவனயீர்ப்பு போராட்டம்

வடக்கு மாகாண சுகாதார தொண்டர்களினால் நான்காவது நாளாகவும், கவனயீர்ப்பு போராட்டமொன்று முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. வட மாகாண ஆளுநர் செயலகத்திற்கு முன்னால் குறித்த தொடர் போராட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக, எமது பிராந்திய செய்தியாளர் தெரிவித்தார். தமக்கு வழங்கப்பட்ட நியமனத்தை மீள...

பாகிஸ்தான் சுப்பர் லீக் இருபதுக்கு 20 தொடர் அதிரடியாக ஒத்திவைப்பு!

பாகிஸ்தான் சுப்பர் லீக் இருபதுக்கு 20 தொடர் உடன் அமுலுக்கு வரும் வகையில் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளதாக, பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் சபை உத்தியோகபூர்வமாக அறிவித்துள்ளது. பாகிஸ்தான் சுப்பர் லீக் இருபதுக்கு 20 தொடரில் பங்கேற்றுள்ள 7 வீரர்களுக்கு...

Developed by: SEOGlitz