மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அமெரிக்காவில் கறுப்பினத்தவர் பொலிஸாரினால் கொலை செய்யப்பட்டமையை எதிர்த்து கனடா பிரதமரும் ஆர்ப்பாட்டம்

- Advertisement -

அமெரிக்க பொலிஸ் அதிகாரியொருவரினால்  கொலை செய்யப்பட்ட  கறுப்பினத்தவரான George Floyd  இன் கொலைக்கு எதிராகவும் ,  இனவெறிக்கு எதிராகவும் கனடாவில் நடைபெற்றும் வரும் ஆர்ப்பாட்டங்களில் அந்த நாட்டு பிரதமர் justin trudeau பங்கேற்றுள்ளார்.

கனடாவின்  தலைநகரான  ஒட்டாவாவில் இடம்பெற்று வரும்  ஆர்ப்பாட்ட பேரணியில் பிரதமர் justin trudeau பங்கேற்றுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெர்வித்துள்ளன

- Advertisement -

கடந்த திங்கட்கிழமை 46 வயதான George Floyd   எனும் கறுப்பினத்தவர் பொலிஸாரினால் கழுத்து நெரிக்கப்பட்ட நிலையில் மூச்சுத்திணறி உயிரிழந்ததை அடுத்து அமெரிக்காவின் மின்னொசட்டா நகர் உட்பட  பல்வேறு பகுதிகளிலும் போராட்டங்கள் முன்னெடுக்கப்பட்டு  வருகின்றன

இதேவேளை சர்வதேச ரீதியிலும்  George Floyd ன் மரணத்தை கண்டித்து பல்வேறுப்பட்ட போராட்டங்கள்   இடமபெற்று வருகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கட்சிக்குள் இருந்து தொடர்ந்தும் போராடுவேன் : சட்டத்தரணி மணிவண்ணன்!

தமிழ்த் தேசிய மக்கள் முன்னணி ஜனநாயக பண்பற்ற கட்சியாக மாறிவிடக் கூடாது என்பதற்காக தான் தொடர்ந்தும் கட்சிக்குள் இருந்து போராடுவேன் என சட்டத்தரணி வி.மணிவண்ணன் தெரிவித்துள்ளார். குறித்த விடயம் தொடர்பில் இன்றையதினம் யாழ்ப்பாணத்தில் உள்ள...

நிரபராதி என்பதாலேயே சகோதரர் விடுவிக்கப்பட்டார் : ரிஷாட்!

நிரபராதியாக இருந்தமையினாலேயே சகோதரர் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார் என மக்கள் காங்கிரஸ் தலைவரும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான ரிஷாட் பதியுதீன் தெரவித்துள்ளார். வவுனியாவில் இன்று காலை ஊடகவியலாளரின் கேள்வி ஒன்றுக்கு பதிலளிக்கையிலேயே, அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார். இவ்விடயம் தொடர்பாக...

கிளிநொச்சிக்கு இராஜாங்க அமைச்சர் அருந்திக்க விஜயம்!

யாழ்ப்பாணம் மற்றும் கிளிநொச்சி மாவட்டங்களில் பனை, தென்னை ஆகியவற்றின் அபிவிருத்திகள் தொடர்பாக விசேடமாக ஆராயப்பட்டுள்ளது. இது தொடர்பில் இராஜாங்க அமைச்சர் அருந்திக்க பெர்ணான்டோ நேரடி விஜயம் மேற்கொண்டு இன்று முழுமையாக ஆராய்ந்தார். அத்துடன், கிளிநொச்சி இயக்கச்சி...

வவுனியா மாவட்ட செயலகத்தில் புதிய கேட்போர் கூடம் திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது!

வவுனியா மாவட்ட செயலகத்தில் நிர்மாணிக்கப்பட்டுள்ள கேட்போர் கூடம் இராஜாங்க அமைச்சர் சமல் ராஜபக்சவினால் இன்று திறந்து வைக்கப்பட்டுள்ளது. 55 மில்லியன் ரூபா செலவில் குறித்த கேட்போர் கூடம் நிர்மாணிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், இந்த நிகழ்வு வவுனியா மாவட்ட...

சர்வதேச சிறுவர் தினத்தை முன்னிட்டு யாழில் கவனயீர்ப்பு போராட்டம்!

சர்வதேச சிறுவர் தினத்தை முன்னிட்டு யாழ்ப்பாணத்தில் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் ஒன்று முன்னெடுக்கப்பட்டது. வலிந்து காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின் உறவுகள் ஏற்பாட்டில் குறித்த கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. குறித்த போராட்டம் யாழ்ப்பாணம் மத்திய பேருந்து நிலையத்திற்கு முன்பாக இன்று...

Developed by: SEOGlitz