மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொங்கோவில் எபோலா நோய்த்தொற்றுக்குள்ளான நால்வர் உயிரிழப்பு

- Advertisement -

ஈக்வேடோரில் எபோலா நோய்த்தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர்  அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளாதாக உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

இதேவேளை கொங்கோ நாட்டின் மேற்கு  நகரில் எபோலா நோய்த்தொற்று காரணமாக  4 உயிரிழப்புகள் பதிவாகியுள்ளதாக அந்த நாட்டு சுகாதார துறை அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

இதன் காரணமாக எபோலா நோய்த்தொற்றை கண்டறியும் பரிசோதனை கொங்கோ நாட்டில் தீவிரப்படுத்தப்பட்டுள்ளது .

இதேவேளை கடந்த ஏப்ரல் மாதம் கொங்கோ நாட்டின் கிழக்கு பகுதியில் எபோலா நோய்த்தொற்று முற்றிலுமாக அகற்றப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அதிகாரிகள் தெரிவித்திருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இந்தியாவின் ஐம்மு காஷ்மீர் பகுதியில் 3.6 ரிக்டர் அளவில் நிலநடுக்கம் பதிவு!

இந்தியாவின் ஐம்மு காஷ்மீர் பகுதியில் இன்று நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டுள்ளது. ஐம்மு காஷ்மீர் லடாக் எல்லைப்பகுதியில் 3.6 ரிக்டர் அளவில் குறித்த நிலநடுக்கம் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக இந்திய புவியியல் ஆய்வு நிலையம் தெரிவித்துள்ளது. நிலநடுக்கம் காரணமாக ஏற்பட்ட...

சோமாலியாவில் இடம்பெற்ற கார்குண்டு தாக்குதலில் 20 பேர் பலி..!

சோமாலியாவில் இடம்பெற்ற கார்குண்டு தாக்குதலில் 20 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர் சோமாலிய தலைநகர் மொகாடிசு  நகரில் உள்ள உணவகம்  ஒன்றில் நேற்று இந்த சம்பவம் இடம்பெற்றதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. அத்துடன் இந்த சம்பவத்தில் காயமடைந்துள்ள மேலும்...

தனிமைப்படுத்தல் சட்ட விதிமுறைகள் மீறல் – 3 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோர் கைது!

தனிமைப்படுத்தல் சட்ட விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட குற்றச்சாட்டில் இதுவரை  3 ஆயிரத்து 307 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பாதுகாப்பு முகக் கவசம் அணிதல் மற்றும் சமூக இடைவெளியினை கடைபிடித்தல் போன்ற விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட...

மணல் அகழ்வு நடவடிக்கைகளை ஒழுங்குபடுத்த விசேட திட்டம் முன்னெடுப்பு!

மணல் அகழ்வு நடவடிக்கைகளை ஒழுங்குபடுத்துவதற்காக கூட்டுறவு சங்கங்களை நிறுவுவதற்கு புவி சரிதவியல் மற்றும் சுரங்க பணியகம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. நாட்டின் பல பகுதிகளில் பாரியளவில் முன்னெடுக்கப்பட்டுவரும் மணல் அகழ்வு நடவடிக்கைகள் காரணமாக சுற்றாடலுக்கு பாதிப்பு...

2 இலட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட கொரோனா தடுப்பூசிகள் நாட்டை வந்தடையவுள்ளதாக தகவல்!

உலக சுகாதார ஸ்தாபனத்தின் கொவேக்ஸ் திட்டத்தின் அடிப்படையில் கிடைக்கப்பெறவுள்ள AstraZeneca கொரோனா தடுப்பூசியின் முதற்தொகுதி நாளை மறுதினம் நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்படவுள்ளது. இதன்படி நாட்டிற்கு 2 லட்சத்து 64 ஆயிரம் தடுப்பூசிகள் இவ்வாறு கிடைக்கப்பெறவுள்ளதாக சுகாதார...

Developed by: SEOGlitz