மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

மேல் மாகாணத்தில் 30 வயதுக்கு மேற்பட்டோருக்கு இன்று முதல் தடுப்பூசி

- Advertisement -

மேல் மாகாணத்தில் தெரிவு செய்யப்பட்ட இராணுவ வைத்தியசாலைகள் மற்றும் முகாம்களில் இன்று முதல் தடுப்பூசி வழங்கும் செயற்பாடுகள் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கமைய, நாராஹேன்பிட்ட இராணுவ வைத்தியசாலை, வேரஹெர இராணுவ வைத்தியசாலை தலைமையகம், பனாகொடை இராணுவ முகாம், குவன்புர விமானப்படை முகாம், மற்றும் வெலிசர கடற்படை முகாம் ஆகிய பகுதிகளில் குறித்த தடுப்பூசி வழங்கும் செயற்பாடுகள் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளன.

- Advertisement -

அத்துடன், மேல் மாகாணத்தை தவிர்ந்த ஏனைய மாகாணங்களில் 60 வயதிற்கு மேற்பட்ட அனைவருக்கும் இராணுவ முகாம்களில் கொரோனா தடுப்பூசியினை பெற்றுக்கொடுக்கும் செயற்பாடுகள் இன்றைய தினம் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத்தளபதி மேலும் தெரிவித்தார்.

இதற்கமைய, மாத்தறை நில்வளா முகாம், அநுராதபுரம் விக்டரி வைத்தியசாலை, யாழ்ப்பாணம், முல்லைத்தீவு, மற்றும் கிளிநொச்சி ஆகிய மாவட்டங்களில் அமைந்துள்ள இராணுவ வைத்தியசாலைகளில் தடுப்பூசிகளை பெற்றுக்கொள்ள முடியும் என இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்தார்.

இதேவேளை, மேல் மாகாணத்தில் 30 வயதிற்கு மேற்பட்ட அனைவரும் கொரோனா தடுப்பூசியினை தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ள இராணுவ முகாம்கள் மற்றும் இராணுவ வைத்தியசாலைகளில் பெற்று கொள்ளுமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய வலியுறுத்தியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

டயகம சிறுமியின் சடலத்தை பேராதெனிய போதனா வைத்தியசாலைக்கு கொண்டு செல்ல உத்தரவு

நாடாளுமன்ற  உறுப்பினர் ரிஷாட்  பதியூதீன் வீட்டுப்பணிப் பெண்ணாக கடமைபுரிந்த நிலையில் உயிரிழந்த சிறுமியின் சடலம் தோண்டி எடுக்கப்பட்டு இரண்டாவது பிரேத பரிசோதனைக்காக பேராதெனிய போதனா வைத்தியசாலைக்கு கொண்டு செல்ல உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது. கொழும்பு − புதுகடை...

மீண்டும் அதிகரிக்கும் கொரோனா தொற்றாளர்கள் – இன்று மாத்திரம் ஆயிரத்து 850 பேர் அடையாளம்

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் ஆயிரத்து 850 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக இராணுவத் தளபதி ஜெனரல் சவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 3 இலட்சத்து 3...

அலாஸ்கா தீபகற்ப பகுதியில் 8 தசம் 2 ரிச்டர் அளவில் பூகம்பம் -சுனாமி எச்சரிக்கை…!

அலாஸ்கா தீபகற்ப பகுதியில் 8 தசம் 2 ரிச்டர் அளவில் பூகம்பம் ஏற்பட்டுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. குறித்த கடற் பிராந்தியத்தில் 35 கிலோமீற்றர் ஆழத்தில் ஏற்பட்ட இந்த பூகம்பம் காரணமாக பல்வேறு பகுதிகளுக்கு...

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

Developed by: SEOGlitz