மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

றுவன்புர அதிவேக வீதியின் நிர்மாண பணிகள் பிரதமரினால் ஆரம்பித்துவைக்கப்பட்டது…!

- Advertisement -

நாட்டின் ஏழாவது அதிவேக வீதியான றுவன்புர அதிவேக வீதியின் நிர்மாண பணிகள் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸவினால் ஆரம்பித்து வைக்கபட்டுள்ளது.

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக அலரிமாளிகையில் இருந்து காணொளி தொழிநுட்பத்தின் ஊடாக பிரதமர் இந்த நிகழ்வில் பங்கேற்றார்.

- Advertisement -

தெற்கு அதிவேக வீதியின் கஹதுடுவ பகுதியில் இருந்து, இங்கிரிய, இரத்தினபுரி ஊடாக பெல்மடுல்லவரை இந்த றுவன்புர அதிவேக வீதி நிர்மாணிக்கப்படவுள்ளது.

இதன்படி, கஹதுடுவ முதல் இங்கிரிய வரையிலான 24.3 கிலோமீற்றர் வீதி முதற்கட்டமாக நிர்மாணிக்கப்படவுள்ளது.

இதற்கென 5 ஆயிரத்து 470 கோடி ரூபா நிதி ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்த விதம்

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பிற்கு எதிர்ப்பினை வெளிப்படுத்தும் வகையில் ஐக்கிய ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பல்வேறு வாகனங்களில் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்திருந்தனர். எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பு, கொரோனா நிவாரண கொடுப்பனவின்மை, சமையல் எரிவாயு...

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம்

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம் நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் ''எதிர்க் கட்சியிலிருந்து ஓர் மூச்சு' திட்டத்திற்கு அமைவாக குறித்த உபகரணம் இன்றைய தினம்...

மாகாண வைத்தியசாலைகளை மத்திய அரசாங்கத்தின் கீழ் ஏன் கொண்டு வர வேண்டும்

மகாண வைத்தியசாலைகளுக்கு மத்திய அரசாங்கம் ஏன் நேரடியாக நிதியுதவி அளிக்கவும் அபிவிருத்தி நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கவும் முடியாது என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்ல்ஸ் நிர்மலநாதன் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்றைய தினம் உரையாற்றிய  போதே அவர்...

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பினை இரத்துச் செய்யவேண்டும்

நாட்டு மக்கள் அனைவரையும் அசௌகரியங்களுக்கு உள்ளாக்கியுள்ள எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பை அரசாங்கம் உடனடியாக இல்லாமல் செய்ய வேண்டும் என, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த போதே...

அரசியல் கைதிகளுக்கு விடுதலை கிடைக்குமா…? வாதப்பிரதிவாதங்கள்

விசாரணைகள் முடிந்தும் பல ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தடுப்புக் காவலில் சில கைதிகள் இருப்பதாக அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்று இடம்பெற்ற விவாதத்தின் போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். CAPITAL NEWS · 22...

Developed by: SEOGlitz