மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இரண்டாவது கொரோனா தடுப்பூசி வழங்கும் நடவடிக்கை நாளை முதல் ஆரம்பம்

- Advertisement -

நாட்டில் இரண்டாவது கொரோனா தடுப்பூசி வழங்கும் நடவடிக்கை நாளை முதல் ஆரம்பிக்கப்படுமென மருந்து விநியோகம் மற்றும் ஒழுங்குபடுத்தல் இராஜாங்க அமைச்சர் சன்ன ஜயசுமன தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கமைய, முன்னதாக Astrazeneca Covishield கொரோனா தடுப்பூசியினை  பெற்றுக்கொண்ட முன்னணி சுகாதார பணியாளர்களுக்கு இரண்டாவது தடுப்பூசி வழங்கப்படவுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

நாட்டில் கொரோனா தடுப்பூசி வழங்கும் திட்டத்திற்கமைய  கடந்த ஜனவரி மாதம் 29 ஆம் திகதி ஆரம்பிக்கப்பட்ட  முதலாம் கட்ட  கொரோனா தடுப்பூசி  வழங்கும்  நடவடிக்கை கடந்த மார்ச் மாதம் 30 ஆம் திகதியுடன் இடைநிறுத்தப்பட்டது.

இதனைத் தொடர்ந்து, Astrazeneca Covishield  இரண்டாம் கட்ட கொரோனா தடுப்பூசி வழங்கும் நடவடிக்கை கடந்த   23 ஆம் திகதி முதல்  ஜீலை மாதம்  6 ஆம் திகதி வரை  வழங்கப்படும் என  சுகாதார அமைச்சு முன்னதாக குறிப்பிட்டது.

இந்த நிலையிலே, Astrazeneca Covishield  இரண்டாம் கட்ட கொரோனா தடுப்பூசி வழங்கும் நடவடிக்கை நாளை முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக இராஜாங்க அமைச்சர் சன்ன ஜயசுமன தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இந்து சமுத்துரத்தை அண்மித்த பகுதியில் நிலநடுக்கம் – விடுக்கப்பட்டுள்ள முக்கிய அறிவிப்பு..!

இந்து சமூத்திரத்தில் தென்பிராந்தியத்திற்கு அன்மித்த பகுதியில் ஏற்பட்பட்ட நிலநடுக்கம் காரணமாக இலங்கைக்கு எந்தவித பாதிப்பும் இல்லை என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாக மொரிஸியஸ் பகுதியில் 6.6 சிக்டர் அளவில் இன்று மாலை 7.35 க்கு இந்த...

நோன்புப் பெருநாள் குறித்து சற்று முன் வெளியான அறிவிப்பு….!

புனித ஷவ்வால் மாத்திற்கான தலைப்பிறை நாட்டின் எப்பாகத்திலும் தென்படாத நிலையில் நாளை மறுதினம் புனித ஈதுல் பித்ர் நோன்புப் பெருநாளை கொண்டாடுவதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக, கொழும்பு பெரிய பள்ளிவாசல் அறிவித்துள்ளது. ஷவ்வால் மாத தலைப் பிறையை...

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை அமுலில்..!

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய நாளை இரவு 11 மணிமுதல் எதிர்வரும் 17 ஆம் திகதி அதிகாலை 4 மணிவரை இந்த பயணத்தடை விதிக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்தார். இதேவேளை, கிழக்கு மாகாண...

கடத்தப்பட்ட வர்த்தகர் உயிருடன் மீட்பு

பண்டாரவளை நகரில் கடந்த்தப்பட்ட வர்த்தகர் அமுனுதோவ பகுதியில் வைத்து மீட்கப்பட்டுள்ளார்.. இவர் நேற்று முன்தினம் கடத்தப்பட்ட நிலையில் நேற்றைய தினம் காயங்களுடன் மீட்கப்பட்டுள்ளார். கடத்தப்பட்ட மரக்கறி வர்த்தகரிடமிருந்து 37 ஆயிரம் ரூபா பணமும் 90 ஆயிரம்...

பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை

நிலவுகின்ற கொரோனா நிலைமையை கருத்தில் கொண்டு பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. பிலியந்தலை காவல் துறை அதிகாரத்திற்குட்பட்ட 19 கிராம உத்தியோகத்தர்கள் பிரிவுகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதற்கமைய, தம்பே, படகெந்தர வடக்கு, கெஸ்பேவ வடக்கு,...

Developed by: SEOGlitz