மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஹரின் கைது செய்யப்படுவாரா? – நீதிமன்றில் விடுக்கப்பட்டுள்ள அறிவிப்பு..,!

- Advertisement -

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹரின் பெர்னாண்டோவை எதிர்வரும் ஜுலை மாதம் 14 ஆம் திகதிவரை கைது செய்ய நடவடிக்கை எடுக்கப்பட மாட்டாதென சட்டமா அதிபரினால் உயர்நீதிமன்றத்திற்கு அறிவிக்கபட்டுள்ளது.

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் சம்பவம் தொடர்பில் தாம் கைது செய்யப்பட்டு தடுத்து வைத்து விசாரணைக்கு உட்படுத்த நடவடிக்கை முன்னெடுக்கபட்டுள்ளதாக குறிப்பிட்டு ஹரின் பெர்னாண்டோவினால் உயர்நீதிமன்றத்தில் மனுத்தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

- Advertisement -

இந்த மனு மீதான விசாரணைகள் எதிர்வரும் ஜுலை மாதம் 14 ஆம் திகதி வரை ஒத்திவைக்கபட்டுள்ள நிலையில், அதுவரை  ஹரின் பெர்னாண்டோ கைது செய்யப்படமாட்டார் என உயர்நீதிமன்றத்திற்கு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் சம்பவம் தொடர்பில் தம்மை விசாரணைகளுக்காக கைது செய்யப்படுவதை தவிர்க்குமாறு உத்தரவிடக்கோரி  ஹரின் பெர்னாண்டோவினால் உயர்நீதிமன்றத்தில் அடிப்படை உரிமை மனுவொன்று தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

இந்த மனுவின் பிரதிவாதிகளாக இரகசிய பொலிஸின் பணிப்பாளர், பொலிஸ்மாஅதிபர் மற்றும் அமைச்சர் சரத் வீரசேகர ஆகியோர் பெயரிடப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

வளிமண்டலவியல் திணைக்களத்தின் புதிய அறிக்கை

அரபுக்கடலின் தென்கிழக்கு பிராந்தியத்தில் ஏற்பட்டுள்ள காற்றழுத்தமானது சூறாவளியான மாற்றமடைந்துள்ளது. மேலும், தாக்டே எனப்படும் இந்த சூறாவளியானது அடுத்த 12 மணித்தியாலங்களில் மேலும் வலுவடந்து நாட்டின் வடக்கில் இருந்து வடமேல் திசையில் பயணிப்பதாக தெரிவிக்கபட்டுள்ளது. இதன்படி, எதிர்வரும்...

இன்றும் அதிக அளவிலான கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் -விபரம் உள்ளே….!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் ஆயிரத்து 786 பேர் இன்றைய நாளில் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கொவிட் 19 தொற்று பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணி இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த...

ஒரு இலட்சத்துக்கும் அதிக பாவனையாளர்களுக்கான மின்விநியோகத்தில் தடை..!

நாட்டில் நிலவும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக ஒரு லட்சத்து 50 ஆயிரத்தும் அதிகமான பாவனையாளர்களுக்கான மின்விநியோகம் தடைப்பட்டுள்ளது. மின்சக்தி அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, மண்சரிவு அபாய எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ள...

கொரோனா தொற்றாளர்களுக்கு வீடுகளிலேயே சிகிச்சை -சுகாதார அமைச்சின் தீர்மானம் இதோ…!

நோய் அறிகுறிகள் அற்ற நிலையில், கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்படும் நபர்களுக்கு அவர்களது வீடுகளிலேயே தங்கவைத்து சிகிச்சையளிக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. தொற்றுநோய் மற்றும் கொரோனா தொற்று பரவலைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான இராஜாங்க அமைச்சர் விசேட வைத்தியர் சுதர்ஷனி...

கொரோனா தொற்று பரவலுக்கு யார் காரணம் -சுகாதார தரப்பு வெளிப்படுத்திய உண்மை!

அரசாங்கமும் சுகாதார துறையினரும் 90 வீதமான பணிகளைச் செய்திருந்தாலும், பொதுமக்களின் நடத்தையே கொரோனா வைரஸ் பரவக் காரணமாக அமைந்துள்ளதாக, பொது சுகாதார பரிசோதகர்கள் தெரிவித்துள்ளனர். அத்துடன், தற்போது நாட்டில் காணப்படும் நிலைமைக்கு அமைய, தொழிலுக்கு...

Developed by: SEOGlitz