மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையில் உள்ள தமது பிரஜைகளுக்கு சவூதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

- Advertisement -

இலங்கை உள்ளிட்ட ஐந்து ஆசிய நாடுகளில் வசிக்கும் தமது பிரஜைகளை அங்கிருந்து உடனடியாக நாடு திரும்புமாறு சவூதி அரேபியா வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளதாக சர்வதேச ஆங்கில நாளிதழொன்று செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

இதற்கமைய சவூதி அரேபியா மீண்டும் சர்வதேச நாடுகளுக்கான விமான சேவைகளை ஆரம்பித்தாலும் குறித்த நாடுகளில் இருந்து அடுத்த ஒரு மாதத்திற்கு பயணிகள் தமது நாட்டுக்குள் அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள் என்பதால் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதன்படி, இந்தியா, பாகிஸ்தான், இந்தோனேஷியா மற்றும் பிலிப்பைன்ஸ் ஆகிய நாடுகளே ஏனைய நாடுகளாக பெயரிடப்பட்டுள்ளன.

இலங்கை உள்ளிட்ட குறித்த ஐந்து ஆசிய நாடுகளிலும் கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளதன் காரணமாக இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக ஐரோப்பிய ஒன்றிய நாடுகள் மற்றும் சுவிட்ஸர்லாந்து ஆகிய நாடுகளில் இருந்து பயணிக்கும் விமானங்களுக்கு சவூதி அரேபியா தற்காலிக தடை விதித்துள்ளது.

அத்துடன் கொரோனா தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்கள் மற்றும் கொரோனா தொற்று இல்லை என உறுதி செய்யப்பட்டவர்களுக்கு மாத்திரமே யாத்திரைக்கான அனுமதி வழங்கப்படுமென சவூதி அரேபியா தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இந்து சமுத்துரத்தை அண்மித்த பகுதியில் நிலநடுக்கம் – விடுக்கப்பட்டுள்ள முக்கிய அறிவிப்பு..!

இந்து சமூத்திரத்தில் தென்பிராந்தியத்திற்கு அன்மித்த பகுதியில் ஏற்பட்பட்ட நிலநடுக்கம் காரணமாக இலங்கைக்கு எந்தவித பாதிப்பும் இல்லை என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாக மொரிஸியஸ் பகுதியில் 6.6 சிக்டர் அளவில் இன்று மாலை 7.35 க்கு இந்த...

நோன்புப் பெருநாள் குறித்து சற்று முன் வெளியான அறிவிப்பு….!

புனித ஷவ்வால் மாத்திற்கான தலைப்பிறை நாட்டின் எப்பாகத்திலும் தென்படாத நிலையில் நாளை மறுதினம் புனித ஈதுல் பித்ர் நோன்புப் பெருநாளை கொண்டாடுவதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக, கொழும்பு பெரிய பள்ளிவாசல் அறிவித்துள்ளது. ஷவ்வால் மாத தலைப் பிறையை...

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை அமுலில்..!

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய நாளை இரவு 11 மணிமுதல் எதிர்வரும் 17 ஆம் திகதி அதிகாலை 4 மணிவரை இந்த பயணத்தடை விதிக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்தார். இதேவேளை, கிழக்கு மாகாண...

கடத்தப்பட்ட வர்த்தகர் உயிருடன் மீட்பு

பண்டாரவளை நகரில் கடந்த்தப்பட்ட வர்த்தகர் அமுனுதோவ பகுதியில் வைத்து மீட்கப்பட்டுள்ளார்.. இவர் நேற்று முன்தினம் கடத்தப்பட்ட நிலையில் நேற்றைய தினம் காயங்களுடன் மீட்கப்பட்டுள்ளார். கடத்தப்பட்ட மரக்கறி வர்த்தகரிடமிருந்து 37 ஆயிரம் ரூபா பணமும் 90 ஆயிரம்...

பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை

நிலவுகின்ற கொரோனா நிலைமையை கருத்தில் கொண்டு பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. பிலியந்தலை காவல் துறை அதிகாரத்திற்குட்பட்ட 19 கிராம உத்தியோகத்தர்கள் பிரிவுகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதற்கமைய, தம்பே, படகெந்தர வடக்கு, கெஸ்பேவ வடக்கு,...

Developed by: SEOGlitz