மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ஜனாதிபதி தலைமையில் விசேட அமைச்சரவை சந்திப்பு – அரசாங்க தரப்பு தகவல்..!

- Advertisement -

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பான விசாரணை ஆணைக்குழுவின் அறிக்கை தொடர்பில் ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவினால் ஆராயப்பட்டு, அது தொடர்பில் அடுத்தக்கட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படவுள்ளது.

இதன்படி, விசேட நிபுணர்களினால் குறித்த அறிக்கை ஆராயப்பட்டு, ஜனாதிபதியினால் சட்டமா அதிபருக்கு அறிக்கை அனுப்பிவைக்கப்படுமென தெரிவிக்கபட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதனைத் தொடர்ந்து, சட்டமாஅதிபர் திணைக்களத்தினால் உரிய விசாரணைகள் ஆரம்பிக்கபடுவதுடன், பொறுப்பேற்க வேண்டிய நபர்கள் தொடர்பில் ஆராய்ந்து, அவர்களுக்கு எதிராக உயர்நீதிமன்றத்தில் குற்றப்பத்திரிக்கை தாக்கல் செய்யப்படவுள்ளது.

இதனைத் தொடர்ந்து, குற்றப்புலனாய்வு பிரிவினரின் ஒத்துழைப்புடன், சம்பந்தப்பட்டவர்களிடம் வாக்குமூலம் பெறுதல் மற்றும் விசாரணைகளை முன்னெடுக்கவும் சட்டமாஅதிபரினால் நடவடிக்கை எடுக்கப்படுமெனவும் தெரிவிக்கபட்டுள்ளது.

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பான விசாரணை ஆணைக்குழுவின் அறிக்கை, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் கடந்த முதலாம் திகதி சமர்ப்பிக்க்பட்டது.

அத்துடன், ஆனைக்குழுவின் முதலாவது இடைக்கால அறிக்கை 2019 ஆம் ஆண்டு டிசம்பர் 20 ஆம் திகதியும், இரண்டாவது இடைக்கால அறிக்கை 2020 ஆம் ஆண்டு, மார்ச் மாதம் 2 ஆம் திகதியும் ஜனாதிபதியிடம் சமர்ப்பிக்கபட்டது.

இதேவேளை, ஆணைக்குழுவினால் 214 நாட்களில், 457 பேரிடம் சாட்சியங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், ஆணைக்குழுவின் இறுதி அறிக்கை தொடர்பான அடுத்தக்கட்ட நடவடிக்கைகளை முன்னெடுப்பது குறித்து ஆராய்வதற்கு, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தலைமையில் விசேட அமைச்சரவை கூட்டம் ஒன்று இடம்பெறவுள்ளது.

இது குறித்து ஜனாதிபதியினால் தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக அமைச்சரவை பேச்சாளர் அமைச்சர் கெஹெலிய ரம்புக்வெல்ல இதனைத் தெரிவித்துள்ளார்.

இதன்படி, எதிர்வரும் நாட்களில் இதற்கான அமைச்சரவை சந்திப்பு இடம்பெறவுள்ளதாகவும் அமைச்சர் கெஹெலிய ரம்புக்வெல்ல  தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கரீபியன் தீவு பகுதியில் எரிமலை சீற்றம்- பல்லாயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோர் வெளியேற்றம்!

கரீபியன் தீவு பகுதியில் எரிமலை சீற்றம் காரணமாக  பல்லாயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட மக்கள்இடம்பெயர்ந்துள்ளனர். பல தசாப்தங்கலாக சீற்றம் கொண்டுள்ள StVincen எரிமலை வெடிப்புக்குள்ளானதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த நிலையில் 16 ஆயிரத்துக்கும்மேற்பட்டவர்கள் இடம்பெயறும் சந்தர்ப்பம் ஏற்பட்டுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள்தெரிவிக்கின்றன. இதேவேளை ...

எண்ணெய் மோசடி விவகாரத்தை தற்போதைய அரசாங்கமே வெளிக்கொண்டு வந்துள்ளது: மஹிந்தானந்த!

நாட்டில் பல ஆண்டுகளாக இடம்பெற்ற தேங்காய் எண்ணெய் மோசடியினை தற்போதைய அரசாங்கமே வெளிக்கொணர்ந்துள்ளதாக அமைச்சர் மஹிந்தானந்த அலுத்கமகே தெரிவித்துள்ளார். தேங்காய் எண்ணெய் மோசடி தொடர்பில் ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

விஷத்தன்மையற்ற உணவு உற்பத்திக்கு உரிய தரப்பு நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்: சுகாதார தரப்பினர்!

சுபிட்சமான தொலைநோக்கு வேலைத்திட்டத்தில் உள்ளடக்கப்பட்டிருந்த  ஆரோக்கியமாக உணவுக்கொள்கை முழுமையடையவில்லை என அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கத்தின் தலைவர் வைத்தியர் அனுறுத்த பாதெனிய தெரிவித்துள்ளார். மேலும், இந்த விடயத்தில் தாம் கவலையடைவதாகவும் அவர் அதிர்ப்தி வெளியிட்டுள்ளார். பாடசாலை...

அரசாங்கத்திற்கு நன்றி தெரிவித்த தோட்ட தொழிலாளர்கள்..!

பெருந்தோட்ட தொழிலாளர்களுக்கு நாளாந்த அடிப்படை சம்பளமாக ஆயிரம் ரூபா பெற்றுக்கொடுக்கபட்டுள்ளது. இதன்படி, கடந்த மாத சம்பளத்தை இன்றைய தினம் பெற்றுக்கொண்ட தொழிலாளர்கள் தமக்கு ஆயிரம் ரூபா அடிப்படை சம்பளம் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்துள்ளனர். இதேவேளை, தமக்கான சம்பளவுயர்வை...

தங்கொட்டுவவில் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட எண்ணெய் கொள்கலன்கள்- உரிமையாளர்களுக்கு எதிராக சட்ட நடவடிக்கை!

தங்கொட்டுவ பகுதியில் அண்மையில் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட இரசாயனம் அடங்கிய தேங்காய் எண்ணெய் கொள்கலன்களின் உரிமையாளர்களுக்கு எதிராக  சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என, சுங்க திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளார். தங்கொட்டுவ பகுதியில் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த தேங்காய்...

Developed by: SEOGlitz