மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கார்தினால் தொடர்பான ஞானசாரவின் கருத்துக்கு எதிர்ப்பு

- Advertisement -

பேராயர் கார்தினால் மெல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகையை இழிவுபடுத்தும் வகையில் , கலகொட அத்தே ஞானசார தேரர் வெளியிட்ட கருத்தை தாம் கண்டிப்பதாக எங்கள் மக்கள் சக்தி கட்சி தெரிவித்துள்ளது.

எங்கள் மக்கள் சக்தி வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

- Advertisement -

நாட்டுக்கு சொந்தமான துறைமுகங்களை விற்பனை செய்வதற்கு அல்லது குத்தகைக்கு வழங்குவதங்கு முன்னர், பொது மக்களின் அபிப்பிராயங்களை பெற்றுக் கொள்ள வேண்டும் என பேராயர் கார்தினால் மெல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகை தெரிவித்திருந்தார்

இந்த நிலையில், கடந்த 30 ஆம் திகதி இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பொன்றின் போது, பேராயரின் குறித்த யோசனையை இழிவுபடுத்தும் வகையில், கலகொட அத்தே ஞானசார தேரர் கருத்துக்களை வெளியிட்டிருந்தார்.

இதன்படி, குறித்த கருத்துக்கும் தமக்கு எந்தவித தொடர்பும் இல்லை எனவும், அது தமது கட்சியின் நிலைப்பாடு கிடையாது எனவும், எங்கள் மக்கள் சக்தி கட்சி தெரிவித்துள்ளது.

அத்துடன், முழு சர்வதேசமும் ஏற்றுக் கொண்ட மதத் தலைவர் என்ற வகையில், பேராயர் அவ்வாறான யோசனைகளை முன்வைப்பதை தாம் வரவேற்பதாகவும் எங்கள் மக்கள் சக்தி தெரிவிக்கின்றது.

இந்த நிலையில், ஞானசார தேரரரின் கருத்தை வன்மையாக கண்டிப்பதாகவும், இந்த விடயம் குறித்து தாம் மிகுந்த கவலையடைவதாகவும், எங்கள் மக்கள் சக்தி மேலும் தெரிவித்துள்ளது.

கார்தினால் தொடர்பான ஞானசாரவின் கருத்துக்கு எதிர்ப்பு 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கரீபியன் தீவு பகுதியில் எரிமலை சீற்றம்- பல்லாயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோர் வெளியேற்றம்!

கரீபியன் தீவு பகுதியில் எரிமலை சீற்றம் காரணமாக  பல்லாயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட மக்கள்இடம்பெயர்ந்துள்ளனர். பல தசாப்தங்கலாக சீற்றம் கொண்டுள்ள StVincen எரிமலை வெடிப்புக்குள்ளானதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த நிலையில் 16 ஆயிரத்துக்கும்மேற்பட்டவர்கள் இடம்பெயறும் சந்தர்ப்பம் ஏற்பட்டுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள்தெரிவிக்கின்றன. இதேவேளை ...

எண்ணெய் மோசடி விவகாரத்தை தற்போதைய அரசாங்கமே வெளிக்கொண்டு வந்துள்ளது: மஹிந்தானந்த!

நாட்டில் பல ஆண்டுகளாக இடம்பெற்ற தேங்காய் எண்ணெய் மோசடியினை தற்போதைய அரசாங்கமே வெளிக்கொணர்ந்துள்ளதாக அமைச்சர் மஹிந்தானந்த அலுத்கமகே தெரிவித்துள்ளார். தேங்காய் எண்ணெய் மோசடி தொடர்பில் ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

விஷத்தன்மையற்ற உணவு உற்பத்திக்கு உரிய தரப்பு நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்: சுகாதார தரப்பினர்!

சுபிட்சமான தொலைநோக்கு வேலைத்திட்டத்தில் உள்ளடக்கப்பட்டிருந்த  ஆரோக்கியமாக உணவுக்கொள்கை முழுமையடையவில்லை என அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கத்தின் தலைவர் வைத்தியர் அனுறுத்த பாதெனிய தெரிவித்துள்ளார். மேலும், இந்த விடயத்தில் தாம் கவலையடைவதாகவும் அவர் அதிர்ப்தி வெளியிட்டுள்ளார். பாடசாலை...

அரசாங்கத்திற்கு நன்றி தெரிவித்த தோட்ட தொழிலாளர்கள்..!

பெருந்தோட்ட தொழிலாளர்களுக்கு நாளாந்த அடிப்படை சம்பளமாக ஆயிரம் ரூபா பெற்றுக்கொடுக்கபட்டுள்ளது. இதன்படி, கடந்த மாத சம்பளத்தை இன்றைய தினம் பெற்றுக்கொண்ட தொழிலாளர்கள் தமக்கு ஆயிரம் ரூபா அடிப்படை சம்பளம் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்துள்ளனர். இதேவேளை, தமக்கான சம்பளவுயர்வை...

தங்கொட்டுவவில் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட எண்ணெய் கொள்கலன்கள்- உரிமையாளர்களுக்கு எதிராக சட்ட நடவடிக்கை!

தங்கொட்டுவ பகுதியில் அண்மையில் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட இரசாயனம் அடங்கிய தேங்காய் எண்ணெய் கொள்கலன்களின் உரிமையாளர்களுக்கு எதிராக  சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என, சுங்க திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளார். தங்கொட்டுவ பகுதியில் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த தேங்காய்...

Developed by: SEOGlitz