மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்துவரும் சுகாதார அமைச்சர்

- Advertisement -

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாகியுள்ள நிலையில் சிகிச்சைகளுக்குட்படுத்தப்பட்டுள்ள சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சி  குணமடைந்துவருவதாக  சுகாதார தரப்பு தெரிவிக்கின்றது.

சுகாதார அமைச்சர் தேசிய தொற்று நோய்  வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கட்டுள்ள நிலையில்  அவரின் உடல்நிலை  இயல்பு நிலைக்கு திரும்பியுள்ளதாக  குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதேவேளை அமைச்சர் கடந்த 10 நாட்களாக சிகிச்சைகளுக்குட்படுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில் எதிர்வரும்    மூன்று அல்லது நான்கு நாட்களில் வைத்தியசாலையில் இருந்து வெளியேறுவதற்கு அனுமதிக்கப்படுவார் எனவும் சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது

எவ்வாறாயினும் அமைச்சர்  பவித்ரா வன்னியாராச்சி  வைத்தியசாலையில் இருந்து வெளியேறிய பின்னர்  சுய தனிமைப்படுத்தலுக்குட்படுத்தப்படுவார் எனவும்   குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

மன்மோகன் சிங் இற்கும் கொரோனா

இந்திய முன்னாள் பிரதமர் மன்மோகன் சிங் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார். காய்ச்சலுக்கான சிறிய அறிகுறிகளுடன் இருந்த நிலையிலேயே, அவர் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக இந்திய ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதன்படி, அவர் அகில இந்திய மருத்துவ விஞ்ஞான நிறுவனத்தில்...

பல்கலைக்கழகங்கள் திறக்கப்படும் திகதி அறிவிப்பு!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களும் கல்வி நடவடிக்கைகளுக்காக எதிர்வரும் 27 ஆம் திகதி மீள  திறக்கப்படும் என கல்வி அமைச்சு அறிவித்துள்ளது.

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் நினைவு தினத்தை முன்னிட்டு கர்தினால் வெளியிட்ட முக்கிய அறிவிப்பு

கத்தோலிக்க திருச்சபையால் நிர்வகிக்கப்படும் அனைத்து கத்தோலிக்க பாடசாலைகளுக்கும் எதிர்வரும் 21 ஆம் திகதி விடுமுறை வழங்கப்பட்டுள்ளதாக கொழும்பு பேராயர் கர்தினால் மல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகை தெரிவித்துள்ளார், உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இரண்டு ஆண்டுகள்...

Developed by: SEOGlitz