மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

காணாமல் போனவர்களின் குடும்பங்களை ஜனாதிபதி விரைவில் சந்திக்கவுள்ளார்!

- Advertisement -

ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டு வரும் காணாமல் போனவர்களின் குடும்பங்களை ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ   விரைவில் சந்திக்கவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

வெளியுறவு செயலாளர் பேராசிரியர் ஜெயநாத் கொலம்பகேவை மேற்கோள் காட்டி இந்திய ஊடகமொன்று இந்த செய்தியை வெளியிட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், காணாமல் போனவர்களின் பிரச்சினையை முடிவிற்கு கொண்டுவருவதற்கும் அவர்களது குடும்பங்களுக்குத் ஒரு தீர்வை முன்வைப்பதற்கும் ஜனாதிபதி உண்மையிலே உறுதியாக இருப்பதாகவும் பேராசிரியர் ஜெயநாத் கொலம்பகே தெரிவித்துள்ளார்.

வடக்கு மற்றும் கிழக்கில் உள்ள தமிழ் குடும்பங்கள், பெரும்பாலும் பெண்கள் வீதீயோரங்களில் இடைவிடாமல்  போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

இந்த நிலையில், காணாமல் போனவர்களின் குடும்பங்களின் குறைகளை அடையாளம் காணவும், அவர்களுக்கான தீர்வை பெற்றுக்கொடுக்கவும் ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ விரும்புவதாக வெளியுறவு செயலாளர் பேராசிரியர் ஜெயநாத் கொலம்பகே  குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரிஷாட் வீட்டில் பணியாற்றிய மற்றுமொரு பணிப் பெண் துஷ்பிரயோகம்.

முன்னாள் அமைச்சர் ரிஷாட் பதியுதீனின் வீட்டில் பணியாற்றிய மற்றுமொரு பணிப் பெண்ணை ரிஷாட் பதியுதீனின் மனைவியினது சகோதரர் துஷ்பிரயோகத்துக்கு உட்படுத்தி இருப்பது விசாரணைகளில் தெரியவந்துள்ளது முன்னாள் அமைச்சர் ரிசாட் பதியுதீனின் வீட்டில் தீக்காயங்களுக்குள்ளான நிலையில்...

அரச நிறுவனங்கள் இன்று முதல் வழமைக்கு

இன்று முதல் அரச நிறுவனங்கள் வழமையான நடைமுறையின் கீழ் இயங்கவுள்ளது. சுகாதார வழிகாட்டுதலின் பிரகாரம் அனைத்து அரச ஊழியர்களையும் வழமையான  நடைமுறைகளுக்கு அமைய சேவைக்கு உள்வாங்குதல் தொடர்பான சுற்றறிக்கை வெளியிடப்பட்டிருந்தது. இதன்படி, கொரோன வைரஸ் பரவலை...

அமெரிக்காவிடம் இருந்து ஒருலட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட பைசர் தடுப்பூசிகள் நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்பட்டுள்ளன.

அரசாங்கத்தினால் கொள்வனவு செய்யப்பட்ட ஒருலட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட பைசர் தடுப்பூசிகள் நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்பட்டுள்ளன. இதன்படி அமெரிக்காவிடம் இருந்து ஒரு லட்சத்து நான்காயிரம் தடுப்பூசிகள் இவ்வாறு நாட்டிற்கு கிடைக்கப்பெற்றுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கட்டாரில் இருந்து கட்டுநாயக்க விமான நிலையம் நோக்கி...

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யாவுக்கு இடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்குப் பின்னர் மீண்டும் விமான சேவை ஆரம்பம்

இலங்கை மற்றும் ரஷ்யா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் இடைநிறுத்தப்பட்ட விமான சேவை இன்று முதல்  மீண்டும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. ரஷ்யாவின் Moscow நகரில் இருந்து ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்குச் சொந்தமான UL-534 எனும்...

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை – விஹாரமகாதேவி பூங்காவில் 24 மணிநேர சேவை முன்னெடுப்பு

AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கை இன்று காலை 8.30 இக்கு கொழும்பு விகாரமஹாதேவி பூங்காவில் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது. இதன்படி,  AstraZeneca இரண்டாவது தடுப்பூசி செலுத்தும் நடவடிக்கையினை குறித்த மத்திய நிலையத்தில்  24 மணி நேரம்  ...

Developed by: SEOGlitz