மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கடந்த அரசாங்கத்தினாலேயே இந்திய அரசாங்கம் கிழக்கு முனைய விவகாரத்தில் தலையிடுகிறது: தயாசிறி குற்றச்சாட்டு!

- Advertisement -

கடந்த அரசாங்கத்தின் செயற்பாடுகளினாலேயே, இந்திய அரசாங்கம் கிழக்கு முனைய விவகாரத்தில் தலையிடுவதாக, ஶ்ரீ லங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தயாசிறி ஜயசேகர தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

இந்த பூகோள அரசியலை, ரணில் விக்ரமசிங்கவே முழுமையாக கொண்டுவந்தார். ரணில் விக்மரமசிங்க மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகளினாலேயே இந்தியாவும் தற்போது இதில் தலையிடுகின்றது. 2015 இற்கும் 2019 ஆம் ஆண்டுக்கும் இடையில் அவர்களினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட உடன்படிக்கைகளினால் ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவுக்கு தற்போது நெருக்கடிகள் ஏற்பட்டன. அவர்களின் நான்கு வருட காலப்பகுதிக்குள் எந்தவித துறைமுக அபிவிருத்தி நடவடிக்கைகளும் மேற்கொள்ளப்படவில்லை. அவர்கள் வேறு சில குத்தகைகளை இரத்து செய்துவிட்டு, தற்போது நெருக்கடிகள் ஏற்பட்டுள்ளன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

மன்மோகன் சிங் இற்கும் கொரோனா

இந்திய முன்னாள் பிரதமர் மன்மோகன் சிங் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார். காய்ச்சலுக்கான சிறிய அறிகுறிகளுடன் இருந்த நிலையிலேயே, அவர் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக இந்திய ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதன்படி, அவர் அகில இந்திய மருத்துவ விஞ்ஞான நிறுவனத்தில்...

பல்கலைக்கழகங்கள் திறக்கப்படும் திகதி அறிவிப்பு!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களும் கல்வி நடவடிக்கைகளுக்காக எதிர்வரும் 27 ஆம் திகதி மீள  திறக்கப்படும் என கல்வி அமைச்சு அறிவித்துள்ளது.

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் நினைவு தினத்தை முன்னிட்டு கர்தினால் வெளியிட்ட முக்கிய அறிவிப்பு

கத்தோலிக்க திருச்சபையால் நிர்வகிக்கப்படும் அனைத்து கத்தோலிக்க பாடசாலைகளுக்கும் எதிர்வரும் 21 ஆம் திகதி விடுமுறை வழங்கப்பட்டுள்ளதாக கொழும்பு பேராயர் கர்தினால் மல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகை தெரிவித்துள்ளார், உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இரண்டு ஆண்டுகள்...

Developed by: SEOGlitz