மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் முக்கிய தரப்பினருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி

- Advertisement -

இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் தலைமைப் பயிற்றுவிப்பாளர் மிக்கி ஆர்தர் மற்றும் கிரிக்கெட் வீரர் லஹிரு திரிமான்னே ஆகியோருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணியுடனான கிரிக்கெட் தொடருக்கான உத்தேச அணிக்கு மேற்கொள்ளப்பட்ட PCR பரிசோதனையின் மூலம் குறித்த இருவருக்கும் கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக, ஶ்ரீலங்கா கிரிக்கெட் தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

பயிற்றுவிப்பு உத்தியோகத்தர்கள், வலைப்பந்துவீச்சாளர்கள் மற்றும் உயர்திறன் உத்தியோகத்தர்கள் ஆகியோர் உள்ளிட்ட 36 பேர் கொண்ட உத்தேச இலங்கை கிரிக்கெட் குழுவுக்கு நேற்றைய தினம் PCR பரிசோதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டன.

இதன்படி, கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ள மிக்கி ஆர்தர் மற்றும் லஹிரு திரிமான்னே ஆகியோர் அரசாங்கத்தின் கொரோனா தொற்று சிகிச்சை நடைமுறைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளனர்.

குறித்த 36 பேர் கொண்ட உத்தேச இலங்கை கிரிக்கெட் குழுவானது 3 தனித்தனி குழுக்களாக பிரிந்து சுகாதார நடைமுறைகளுக்கமைய கடந்த 28 ஆம் திகதி முதல் பயிற்சி நடவடிக்கைகளை முன்னெடுத்திருந்ததாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில், தற்போதைய சூழ்நிலையைக் கருத்திற் கொண்டு எதிர்வரும் எதிர்வரும் 20 ஆம் திகதி ஆரம்பமாகவுள்ள மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிக்கு எதிரான கிரிக்கெட் தொடரை வேறு காலப்பகுதியில் நடத்துவது குறித்து ஶ்ரீலங்கா கிரிக்கெட் அவதானம் செலுத்தியுள்ளமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் முக்கிய தரப்பினருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

மன்மோகன் சிங் இற்கும் கொரோனா

இந்திய முன்னாள் பிரதமர் மன்மோகன் சிங் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார். காய்ச்சலுக்கான சிறிய அறிகுறிகளுடன் இருந்த நிலையிலேயே, அவர் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக இந்திய ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதன்படி, அவர் அகில இந்திய மருத்துவ விஞ்ஞான நிறுவனத்தில்...

பல்கலைக்கழகங்கள் திறக்கப்படும் திகதி அறிவிப்பு!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களும் கல்வி நடவடிக்கைகளுக்காக எதிர்வரும் 27 ஆம் திகதி மீள  திறக்கப்படும் என கல்வி அமைச்சு அறிவித்துள்ளது.

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் நினைவு தினத்தை முன்னிட்டு கர்தினால் வெளியிட்ட முக்கிய அறிவிப்பு

கத்தோலிக்க திருச்சபையால் நிர்வகிக்கப்படும் அனைத்து கத்தோலிக்க பாடசாலைகளுக்கும் எதிர்வரும் 21 ஆம் திகதி விடுமுறை வழங்கப்பட்டுள்ளதாக கொழும்பு பேராயர் கர்தினால் மல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகை தெரிவித்துள்ளார், உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இரண்டு ஆண்டுகள்...

Developed by: SEOGlitz